Tái nạm cùng 09 mùa World Cup cùng event Cầu trường rực lửa

Lượt xem: 1,378

Trà Đá

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
14/4/18
Chủ đề
2
122
13
0 ₿
Lời đầu tiên, Trà đá tui xin gửi lời cảm ơn đến các mod @Colina, @Rubi đã tổ chức các event world cup cho anh em diễn đàn tham gia và đặc biệt đến 2 anh Coutinho và Neymar đã cứu vãn cái ví tiền ốm nhách của Trà và giúp tui có cơ hội được vào thăm người quen đã từng lạ 09 =))

Trải qua một đêm thót tim cùng anh Bờ ra xin, đến phút 90 mấy ảnh vẫn còn hòa 0-0 chứ, làm mém nữa là Trà tui gia nhập hội đứng cầu rồi =)) Sáng hôm sau cuối tuần đi café với bạn mà hồi hộp chờ các mod thông báo kết quả event. Thật ra lúc đầu tui cũng không hy vọng mấy đâu, bởi lâu lắm mới thấy 09 lên sóng event nên biết thế nào anh em ta cũng ùa vào tham gia. Nhưng may thay con số order nước tại café Thức hôm trước (26) đã giúp Trà tui trúng thưởng độc đắc. Nhân tiện cũng cảm ơn em trai không-biết-tên đứng quầy order đã gián tiếp giúp tui trúng code nhé :D

Sau khi nhắn tin cho em ấy và được xếp cho một cuộc hẹn vào lúc tối (hên mà em còn giờ trống), Trà tui tiếp tục ngồi nhâm nhi ly trà đá với đám chiến hữu và rồi tranh thủ chạy đi làm bát phở trước khi phóng qua P.A đúng giờ hẹn. Sau công đoạn đưa code để check, em trai phục vụ đưa Trà tui lên thẳng phòng VIP 1. Phòng này thì không hoành xờ tráng như phòng VIP 3 mà tui hay đi, nhưng được cái là phòng xông hơi lên nhanh hơn VIP 3.

Sau khi xông hơi khoảng 15 phút, Trà đá tui bước ra khỏi phòng xông cũng vừa lúc 09 gõ cửa phòng. Vội kêu em vào và được em lau khô mồ hôi và đưa cho chai nước suối để tiếp nước. Trong lúc ngồi nghỉ tí trước khi tắm, tui cũng tranh thủ tám với em ấy. Trà tui sau khi đeo kiếng vào rồi nhìn chăm chú em một hồi lâu. Em mới hỏi sao trà tui nhìn em dữ vậy. Tui im lặng một lúc rồi thật thà trả lời rằng: “Hình như dạo này em có lên cân đôi chút thì phải” =)) Em phá lên cười rồi đánh yêu mấy cái ở lưng tui. Thật ra chỉ trêu em ấy chút thôi, chứ bản thân tui thấy em ấy lên cân chút như vậy nhìn có da có thịt và xinh, dễ thương hơn hẳn. Trà đá tui thích em như bây giờ hơn là lúc trước em ốm (Lưu ý, đây là ý kiến cá nhân nên đồng bào đừng ném đá nhé :D).

Tua nhanh qua công đoạn tắm táp như mọi khi, Trà tui leo lên giường nằm ngửa để em ms khỏe cho. Quy trình ms khỏe vẫn diễn ra kỹ lưỡng như bao lần với sự góp sức của các công cụ hỗ trợ như gối thảo dược và đá nóng cùng hai bàn tay bé bé xinh xinh của em ấy. Do mấy hôm nay đang hơi nhức đầu nên Trà tui có nhờ em làm phần đầu kỹ một chút và thế là em ấy ms phần đầu cho tui rất kỹ, tới gần 15 phút luôn. Vừa nằm tui cũng tiếp tục tám với 09 tiếp. Lần này chủ yếu là xoay quanh chủ đề ẩm thực. Cuộc nói chuyện diễn ra sôi nổi giữa em-một người con gái biết nhiều chỗ ăn ngon cùng tui-thành viên tích cực của hội tham ăn. Cũng nhờ em mà Trà tui đã tìm được nhiều chỗ ăn mới vừa ngon, giá thành cũng vừa túi tiền :D

Rồi điều gì đến cũng đã đến, em bắt đầu massage Thái cho Trà tui với v1 đầy quyến rũ của em. Không biết có phải vì trả thù cho câu tui nói em mập lên hồi nãy không mà phần Thái và thư giãn hôm nay em làm tui quằn quại hơn thường lệ =)) Trà tui vốn cũng hơi chai lì với phần ms Thái rồi nhưng hôm nay em làm tui rất là phê và đầy cảm xúc. Tui như những cầu thủ Costa Rica gồng mình ra chống cự đội tuyển Brazil để không bị rơi vô tình huống xấu hổ là chưa đến chợ đã rơi hết tiền quá sớm :D Nhất là khi em ấy BJ ngược. Cuối cùng Trà tui cũng out trong sung sướng sau lần ms đầy cảm xúc bữa nay. Cảm ơn em nhiều nhé. Chắc lần sau Trà tui vào sẽ kiếm cớ chọc em tiếp để em “trả thù” tui trong sung sướng như hôm nay nữa =))

Sau khi được em ms đầu lần nữa và tắm lại, Trà tui mặc quần áo và bịn rịn chia tay em ấy hẹn lần tái nạm lần kế tiếp, kết thúc một buổi ms sung sướng :D

Có một vấn đề nhỏ Trà muốn hỏi thăm anh em đồng dâm những người đã ghé thăm bé 09 rồi là các bác thấy em ấy cột tóc lên hay xõa tóc nhìn xinh hơn. Có nghe em kể là nhiều khách thích nhìn em cột tóc lên hơn. Riêng với Trà thì thích nhìn em để tóc xõa hơn, mặc dù em khi cột tóc nhìn cũng xinh và cá tính lắm :D

Tic Cầu trường rực lửa

Tip 500k + *** (Do trúng code bớt được tiền vé nên Trà tui có tip em nhiều hơn chút xíu :p)

Locker 50k

Giữ xe 10k

• Like
Điểm cảm xúc: Lệ Tủm

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Cột or xõa tóc nhìn 09 đều có nét khác nhau hết nha bác, kiểu nào cũng dễ thương hết.
Khác ở chỗ nếu 09 biểu cảm khuôn mặt, thì ko biết lúc cột or xõa tóc lúc đó sẽ hiền or dzữ thôi...kaka...
:D:p:cool: !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Trà Đá

Trà Đá

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
14/4/18
Chủ đề
2
122
13
0 ₿