talk show with number ten in dubai bình tân

Lượt xem: 1,079

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
lời đầu tiên cho mình gởi lời chào, chúc đến toàn thể mọi người trên cộng đồng massage, chúc mọi người một đêm an lành,
sau đó là mình cũng cảm ơn những bạn đã có công đứng ra tổ chức các mini game, mà phần thưởng của nó là những vé mời massage miễn phí nhựng địa điểm có thể nói là đang có tiếng trong cộng đồng massage.
và để tri ân về phần thưởng mà các bạn đã cho mình, có thể nói là mình rất vui khi được trao tặng một suất trúng thưởng ngày hôm nay và đó là dubai bình tân với em số 10. và đó là lí do mình sẽ nói về em số 10 này cho các bạn có cái nhìn chính xác hơn về em này cũng như mọi thứ đang diễn ra tại cơ sơ massage này với cái nhìn của một ngươi có thể nói là chuyên đi làm chuột bạch ở mọi nơi massage
hôm này, sáng không có chuyện gì làm cũng lên mạng và lướt wed chơi, như thói quen thì lướt qua chỗ này một chút thử có gì mới không và thầy có mini game vẫn như mọi ngày mình cũng ngẫu hứng tham gia cho vui vì thực sự không nghi là mình trúng đâu, sau đó mình tắt máy tính tới chiều, mở máy lên thì thấy có tin nhắn báo là mình trúng thưởng của mini game, nên tranh thủ kiếm gì ăn sơ rồi mượn xe của ông bạn chạy qua đó.
Như mọi khi sau khi tới noi, mình cho xe chạy thẳng xuống hầm, tại đây mình được cậu phục vụ đưa thẻ xe và dẫn lên quầy tiếp tân, tại đây mình móc điện thoại ra và đưa tin nhắn cho chú tiếp tân, sau đó mình được mời lại nằm nghỉ ngơi uống nước kèm một cái khăn lạnh lau mặt cho tỉnh táo trong lúc chờ setup phòng,
cũng vừa uống hret61 chai nươc suối thì mình được báo là có phòng, và mình được dẫn lên phòng, sau khi làm thủ tục hướng dẫn của chú phục vụ thì mình cũng cảm ơn chú ấy bằng một tờ vài chục gọi là cảm ơn.
tiếp đó mình bắt đầu cởi đồ và vô ngồi xông hơi,
mình vừa xông hơi tầm khoản 5 phút thì nghe bên ngoài nghe tiếng xả nước, mình biết là em nó đã lên nên bước ra ngoài lấy khăn lau khô người và tranh thủ ngồi nhìn sơ qua bé, trong lúc em lo xả nuoc đầy bồn tắm cho mình.
sau khi mình khô và được em nó tắm rửa sạch sẽ cẩn thận, mình buoc ra và đươc em nó lau khô lại người một cách kỹ lưỡng trước khi mình mặc lại quần và như mọi khi là bước lên nằm trên giường cho em nó bắt đầu làm công việc của mình. mình sẽ không nói ti mi nữa về cái này chắc mọi người cũng biết.
ở đây mình sẽ đánh giá tổng quát về em kỹ thuật viên này thôi.
tên: Tâm
quê quán : tây minh gần núi bà đen
vừa làm nghề này chưa lâu lắm, trước khi làm ở đây theo em nói lại là làm ở đông kinh bên q5, nhưng vì không thích hợp nên chuyển qua đây. mới vài tháng.
nói về kỹ thuật maage khỏe thì em này thuộc dạng biết kỹ thuật, đấm đủ lực để thấm tuy nhiên chưa trổ hết bài cho lắm,
một điểm cộng là em biết cách nói chuyện, biết gợi chuyện để nói nên mình sẽ không có cảm giác mất tự nhiên.
nói về kỹ thuật massage thì em làm cũng kỹ lượng từng chút nhưng theo mình em còn bỏ qua nhiều công đoạn và mình đã nhắc và em nó có hứa sẽ làm nhiều hơn nếu lần sau gặp lại.
về massage thái, một điểm trừ là vòng 1 của em quá nhỏ nên mình không cảm nhận đuôc nếu không nói là massage thái em còn rất yếu, nhưng thay vào đó là cái lưỡi và cái cách mà đường luoi của em đi từ trên lỗ tai xuống tới chân thì không thể nào không cảm phục.
một điểm cộng nữa là trong khi em đi đường lưỡi thì cũng tranh thủ dùng tay kịch thích thằng nhỏ đang bị đè bỡi mình đang nằm sấp trỗi dậy
sau khi đương luoi của em đi khắp cơ thể thì kêu mình nằm ngữa và em bắt đầu tới màn thư giản, vừa tay và miệng kết hợp, mình có thể nói không thể chê đươc bên cạnh đó em nó cho khám phá thoải mái nên 2 bên hòa quyên với nhau không có chút khoản cách nào, giống như một cặp tình nhân đang hòa quyện với nhau, sau khi xong, em nó đưa quần mình mặc lại còn em tranh thủ chạy đi xúc miệng và trở lại massage đầu và ngồi nói chuyện với mình cho khi hết giờ,
đây là lần thứ 3 mình trúng thương chương trình này và cả 3 lần đều là dubai bình tân với 3 cảm xúc khác nhau.
@quản lý: một góp ý nhỏ là phòng xông hơi, miếng nhựa ở cữa rớt ra, thứ 2 là phòng xông hơi không có nhiệt nhưng khói quá nhiều, thêm nữa là có lẽ là phòng xong hơi không đươc xịt nuoc nên mình vừa vô ngồi là nước từ trên trần của phòng xông rớt xuống muốn phòng da, trong khi đó mình chưa ướt,
tổng kết lại là: một buổi chiều làm chuột bạch với ố 10, nếu nói thang điểm là 10 thì mình sẽ cho là điểm 9.
và chi phí:
tip 500, phục vụ 20 giữ xe 10k,
một lần nữa xin cảm ơn nhà tài trợ chính đã tạo ra mini game này cho ae tham gia chơi vui và hên sẽ được trúng thưởng để có cơ hổi đi test nhưng nơi mình thích, thân

• Like
Điểm cảm xúc: HoangYen

HoangYen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/18
Chủ đề
1
36
14
33
0 ₿