Tạm biệt em 02 VH

Lượt xem: 1,784

Tonyteo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
Hi đồng dâm
Chổ này vô tình chạy qua và tạt vô chuột bạch thử
Đi lần đầu được một em không vừa ý lắm mình cứ nghĩ là mình không may mắn lắm mình ghé lại lần hai thì lại gặp em 02 nói chung đánh giá về em 02 một tí
Tướng đầy đặn ngon cơm ai ngờ chỉ được tốt vỏ. Service sơ xài rên la giả tạo BJ nhấp môi sau đó HJ và nói do anh sắp ra rồi. Mịa sắp ra anh còn chưa biết em biết mới hay làm rất qua loa chả có chiêu trò gì tóm lại là chán nói chung PV không được tốt nói chuyện tư cách vồi vĩnh như mình nghĩ em này sẽ không làm masage nữa chỉ làm máy rút tiền là đúng nhất
Mình sẽ không quay lại VH thêm một lần nào nữa

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

chen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
31/10/15
Chủ đề
1
71
19
0 ₿
Chỉ goi những số mà rp thấy tốt mới keu quanly vh ghi nhận nha

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Có những thứ mình rất ức bên đay , nên từ bỏ rồi và đua vào blacklist của e rồi

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Việt hồng với Điêu thuyền chung chủ,dạo này thấy 2 chổ đó report ầm ầm mà mọi người đi về toàn báo xấu hoặc yêu cầu số ko có :eek: em bị 2 lần rồi nên nghi vấn tự viết bài pr

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

Massage Việt Hồng

Tù Binh
Banned
25/4/16
Chủ đề
1
28
24
35
0 ₿
Dạ em cám ơn các anh đã cho em thêm kinh nghiệm và nhiều thông tin góp ý để em được năng cao chất lượng phục vụ hơn ạ . Em mong nhận thêm ý kiến để học hỏi ạ . Em mong các anh vẫn cho em cơ hội để sửa chửa và khắc phục ạ . Vì nhờ có nhưng góp ý mà em ngày càng phấn đấu để có thể thành nơi thư giãn cho các anh được đi chơi vui vẽ ạ. Em xin cám ơn . !

• Like
Điểm cảm xúc: yamahamga