Tẩm quất massage az ở Sài Gòn (TP.HCM)

Lượt xem: 53,830

mamamy

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
9/9/15
Chủ đề
8
14
8
36
0 ₿
Dạo này nhu cầu massage az cao nhỉ, mình thì ko biết nhiều xin tư vấn các bác 1 chút xíu. Hiện nay ở Sài Gòn, nhất là các cơ sở massage nam vip cao cấp chỉ có HJ, BJ còn hầu như mình thấy ko còn dịch vụ này đâu. Nếu các bác cần thì có thể lên mạng search và sử dụng dịch vụ massage tại nhà thì may ra. Còn với các cơ sở vip trên các bác làm sao quen được mấy em đó, trò chuyện thân tình kết giao và sau khi e đó kết thúc công việc hẹn e đó massage a đến z luôn. Một số cơ sở massgage hóc môn, massage thủ đức lân cận ko phải khu trung tâm may ra có nhé các bác.

Ai có một số địa chỉ massage az tphcm thì có thể rp tại đây cho anh em tham khảo

Vietfun

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/4/16
Chủ đề
0
1
0
38
0 ₿
Bác có được chỗ nào chưa cho em xin với. Thank bác nhiều :)

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Tại hạ nghĩ đây luôn là vấn đề nhức nhối của các dâm hiệp. Tại hạ với vốn kiến thức nông cạn của mình cũng chỉ dám vùng vẫy ở khu vực Thủ Đức thôi. Trước giờ tại hạ cũng gù đc trên dưới chục e. Đa số là đc free ở ngoài. Tại hạ nghĩ ra ngoài tiền bạc ko phải chủ yếu đâu mà nó nằm ở mình nữa. Tổng hợp nhiều lần đc free tại hạ gộp thành 5 bước. ( đây là ý kiến riêng của tại hạ)
Bước 1 là tạo ấn tượng đẹp khi giáp mặt lần đầu tiên.
Bước 2 đó là chém gió một cách nhẹ nhàng tạo cho e nó cảm giác thân quen(cái này tùy vào khả năng của các dâm hiệp)
Bước 3 là khi lâm trận nên dùng mưu chứ đừng dùng lực để tạo cho e nó cảm giác an toàn rằng a đây ko phải dạng vũ phu.
Bước 4 là nếu e có cho sdt hay thông tin nhất quyết ko lấy mà để dành cho lần thứ hai. Cách này giúp e nó nhớ mình dai hơn.
Nếu 4 bước kia thành công thì đây là tuyệt chiêu cuối cùng hay còn gọi là until ấy. Đó là ôm em nó trong vòng 15 tới 20 giây để tạo cho e nó cảm giác tin tưởng và đừng quên nói nhỏ vào tai e nó "anh về nhé". (dâm hiệp nào đá đc lông nheo thì càng tốt).
Nếu 5 bước này thành công. Tỷ lệ ra ngoài của các dâm hiệp sẽ đạt 80%. 20% còn lại nắm ở yếu tố thiên thời, địa lợi, tới tháng, lên cơn gì đó của mấy ẽm nữa. 5 bước đó tại hạ chỉ áp dụng ở khu vực Thủ Đức mà thôi. Tại hạ sẽ ko chịu trách nhiệm khi các dâm hiệp thi triển ở một nơi khác. Đến giờ tại hạ vẫn thấy thành công vs phương pháp này.
Chúc các dâm hiệp ngon trym. Kkk

Thích lái máy bay

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/7/16
Chủ đề
1
3
0
25
0 ₿
Cho em vài chỗ a