Tẩm quất massage Monica Kỳ Đồng e xinh !

Lượt xem: 26,639

binhminhdoicho

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
12/9/15
Chủ đề
11
25
4
38
0 ₿
Lần nào, đi làm qua đây cũng thấy cơ sở massage kỳ đồng luôn luôn khách đông với nhiều xe hơi đậu bên ngoài. Mình chưa bao giờ trải nhiệm ở đây nên chưa biết. Ko biết ở massage Monica này e có xinh không. Ngoài ra mình thấy bên ngoài trên còn có ghi dịch vụ massage chân, bấm huyệt. A e có biết giá tip tic ở đây bao nhiêu và có dịch vụ BJ, HJ ko
Địa chỉ massage tẩm quất monica : 10 Kỳ Đồng, 9, 3, Hồ Chí Minh

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

thienthanhomenh

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
1/9/15
Chủ đề
18
33
47
37
0 ₿
Còn đây là bài report về tẩm quất monica 2014 trên thiendia

Sau khi karaoke vui vẻ với anh chị em trong công ty, nhìn đồng hồ thấy còn sớm 10h. Nháy mắt với 2 anh bạn: "Nhức mỏi không? Đi tiếp chứ?" Nhận được sự đồng ý, mình liền nhấc mấy, check danh sách các tiệm massage quanh khu Lê Văn Sỹ. Cuối cùng quyết định chọn Monica, Kỳ Đồng

Tiệm này anh em biết nhiều rồi nên không cần dài dòng. Cơ sở vật chất không bằng Đại Nam được. Phòng xông hơi xông khô hơi bé. Được cái bể xục lớn nên nằm ngâm mình rất đã. Phòng massage thường cũng như các nơi khác, có gương ở cuối. Cách bài trí có vẻ lịch sự hơn Minh Minh Tâm và PLT2.

Em phục vụ mình người Vĩnh Long. Hai anh bạn mình cũng có 2 em người Vĩnh Long đấm bóp. Lần đầu tiên mình thấy có một em nói nhiều đến thế. Đấm thì ít, nói quá nhiều. Chưa có cảm giác đấm bóp ra sao gì em đã nói mình: "Anh có muốn chết không?" Thế là em bắt đầu màn thư giãn. Em HJ mạnh và đau. Nói chung là dở tệ. Em cho sờ ngực rất hạn chế. Chạm tới ngực là em kêu buồn. Sờ ngoài áo thì OK. Còn \./ thì không cho đụng luôn. Lúc kết thúc em còn nói một câu mà mình tắt điện dài, em xin số không dám cho luôn: "Đêm nay em nhớ anh lắm, nhớ anh thì em chi biết ôm tường thôi". Thế là em ôm ngay cái cửa phòng massage. Bó tay toàn thân với em. Vui tính vãi.

Kết thúc

+ Tic: 180k
+ Tip: 300k (đưa em 200k. em xin thêm 100k nữa - mình không thích khoản vòi vĩnh này nha). Nhớ hồi còn ở Hoàng Hoàng Yến gặp 1 em Vĩnh Long, đấm khá, không HJ gì cả. Hỏi em "Em muốn típ bao nhiêu?". Em bảo "Anh cho em 100k cũng được?" Thế là mình cho em 200k.
+ Locker: 20k
+ Giữ xe: 5k

Hai anh bạn mình thì vui vì họ được 2 em đẹp phục vụ. Nghe nói 2 em này vếu đẹp lắm, trẻ hơn em của mình 4 tuổi nữa. Em của mình thì 24 rồi, ngực nhỏ. Mặt không xinh. Được mỗi cái là nói nhiều.

Với cơ sở vật chất và em út ở Monica thì tic bằng với Minh Minh Tâm và PLT2 thì OK hơn.

Bác nào đã đi chỗ này, có số em đẹp, chịu quậy 1 chút thì share nha. Em của mình chỉ quậy miệng thôi.

binhminhdoicho

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
12/9/15
Chủ đề
11
25
4
38
0 ₿
Cái này cũ quá sợ không biết đúng như bây giời với massage monica hiện nay ko. A e nào có cái nào trong tháng này thì càng tốt

Hoang Domino

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
5
147
53
34
0 ₿
Monica lâu rồi ko đi vì giá vé chát so với csvc,đi Fes,Minh Tâm hay Đại Nam ngon hơn nhiều :)

anhhehe

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/10/16
Chủ đề
0
2
1
40
0 ₿
Minh moi di mohica ky dong ve ne, de minh lam ca rp cho a em dc ro, gia ve kha chat so voi mot noi chi hj, ktv thi noi chung la tb kha, cac so minh neu ra day chiu quay ti la 6,8, skill chi co skill kien bo, so 9, 29 thi de thuong, tic p.thuong la 230, vip la 520, tip noi chung la 300 la vua