Tẩm quất Tphcm - Cần Thơ lớ ngớ lại vớ bài thơ

Lượt xem: 2,917

canthonuoctrong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/10/15
Chủ đề
1
1
0
36
0 ₿
Chào các bác tẩm quất năm châu Vietnam . Em đang ở Cần Thơ. Đù mè e ở phải cái khu đồng không mông sệ buồn thối cả có vẹo léo gì các bác ạ tối hôm qua lại còn bị lừa nữa chứ :(:(

Đi tẩm quất cần thơ cái chỗ nó quảng cáo trong ks cái léo gì mà 120k đá nóng 60' làm e hăm hở lao đi. Tốn hết 100k taxi đến nơi mới biết bị nó lừa :'( vớ đc e nv quê Kiên Giang sn 96 mặt mũi cũg xinh xắn trắg trẻo mà léo biết làm cái lòng gì :'( e chán cũg éo thư giãn luôn. Tic 300k/90' only HJ tip 300k. Hôm qua e léo thư giãn nên tip e nó 100k tại cũg chém gió hết giờ cả e mới cả để e xờ xoạng loanh quanh ;);) may mà buổi chiều e đã làm quả massage ở HCM rồi chứ ko về lại phải bắt sóc bỏ lọ :D:D tiện e note luôn lại quán ms ở HCM lần sau vào còn đi.

Chả là e transit mất 4 tiếng ở HCM nên chả tội gì vạ vật sân bay. E vứt hành lí ở sân bay người ko nhảy taxi về ks Danh Nam (massage tẩm quất Danh Nam) đường Lam Sơn thuê cái phòng định ngủ giấc thì thấy ở tầng 1 nó có massage. Đọc lại thấy nếu khách lưu trú ở ks được giảm giá và quá tò mò nên máu lên quất luôn. Tic: 180(120)/60p, VIP: 300(280)/90'. Giá trong ngoặc là thuê phòng ở ks ạ. E cầm 5 loét hùng hổ phi sang quát thằg lễ tân: ê ku cho 1 phát ms bó đì vé thường đê! A ở ks, nhớ chiết khấu :p:p buổi chiều vắng khách nên thằng ku cứ kì kèo e đi vé VIP cơ mà ko đc đâu sói ạ. E đc cái xấu zai nhưng ko dễ dãi. Thế là thằng ku đi đổi tiền zả lại cho e rồi dẫn e lên phòng. E đi hú hoạ nên kệ mẹ cho nó random ai ngờ lộc lá lại rơi vào đầu thằng ca ba nhá các bác ạ. Nv số 03 quê Cần Thơ da trắng vú to, mông nở. Tẩm quất cũng bài bản mà kĩ càng phết. Thư giãn thì chỉ có HJ thôi nên đầu tiên e định thôi. Ai ngờ e nó cứ lấy vú đập vào mặt e :oops::oops: e mới giở công phu ngũ hổ vồ xôi ra. Bóp bóp rồi gẩy gẩy hạt đậu e í 1 tí thì đậu đã cứng đơ rồi :D trong lúc í thì e í cứ rên rỉ "a đừng sờ e thế, e khó chịu lắm" cơ mà lại tụt mẹ cả áo xuống cho e dễ hành động :D mà e í HJ cũng thích phết các bác ạ. Nhẹ nhàng từ từ chứ ko kiểu sóc lấy sóc để cho mình nhanh ra. Kết thúc e xì bo e í 300k rồi đi về.

E note lại sau vào HCM lâu lâu phải chăn dắt về phòng mới được. Lúc í e gạ e í đã xuôi xuôi rồi bảo "hết giờ làm e qua phòng a" cơ mà e lại phải bay vào CT ngay nên thôi :D nge đồn CT có ,massage tẩm quất Phương Đông hịn lắm e đang định đi chuột cái đây. Có gì tị về e lại rì pọt quả ms đang đình đám CT này cho các bác đọc chơi