Tâm sự cùng anh em về những chuyến đi chơi... hại tinh!

Lượt xem: 2,021

hungmap0090

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/7/16
Chủ đề
3
27
19
34
TPHCM
0 ₿
Chào các anh em, các cha chú, các đồng dâm, đồng dê...!

Em tuổi đời còn trẻ, 9x đời đầu thôi, nay nhân lúc buồn buồn viết vài dòng tâm sự với mấy anh em trên diễn đàn chơi cho vui, có gì ai thích thì kết bạn chơi, không thì ngó qua ùi chửi vài câu cho đã ngứa cũng được. Em biết tới diễn đàn cũng 2 năm rồi, từ lúc chán chán bắt đầu ăn chơi này nọ. Nhà em thì cũng dạng bình dân (không nói là nghèo mà tập đú haha), em tự làm kiếm tiền đi chơi, hết tiền thì về nhà nằm chơi game. Em cũng đã chơi qua nhiều kiểu, nay chia sẻ lại vài thể loại chơi cho mấy anh em newbie đọc chơi thử, mấy anh kinh nghiệm ùi có gì góp ý giùm, em cảm ơn nè.

+Massage: về thể loại này, thành phố có đủ chỗ, thường là chung chủ, chung hệ thống. Đa phần mức giá dao động từ 500 - 1 chai mấy, cao lắm là 2 chai cho những cơ sở massage dạng phổ thông. Nói là phổ thông ở đây là dạng ai cũng chơi được, có tiền là vô, cơ sở nằm chình ình ra, không cần pass, không bí mật hay chia sẻ *** gì, chứ còn nhiều dạng kín lắm, giá nhiêu cũng có cho anh em chơi ở sg này. Theo mình, top chất lượng dạng phổ thông thì có Mường Thanh, Đại Nam ở quận 1, gái ở đây khá đẹp, nhìn ngon, cơ sở ưng ý. Boss quận 3, Phương Anh quận 10, Minh Minh Tâm hồi xưa cũng ngon lắm, này thì có nhiều cơ sở, xa xa tí có Tây Thi tuy cơ sở không đẹp nhưng đào ngon, lâu lâu gặp mấy em mới vô múp phải biết. Ngoài ra, còn nhiều vô số, chất lượng hên xui như Tân Thủ Đô, 357, Minh Long, Thủy Trúc, Bố già (hồi xưa là cái gì Hồng ấy, quên mất rồi, kế nhà mình luôn mà quên cha), giờ có Du Bai cũng mới lạ. Nhìn chung, mới đầu đi chơi thì thấy mê, chứ sau đi rồi thì quy trình như nhau, được cái mệt mỏi vô mấy em tâm sự, thư giãn cho thì đầu óc nam nhi nào cũng thư thái, gân dái cũng lên cơ haha. Cái thú nữa là đi massa tìm được em đào quen, hiểu ý, mỗi lần mệt vô tâm sự, trò chuyện như người yêu, thậm chí dẫn đi chơi, lên giường là bình thường. Cái cảm giác có người quan tâm, thương thương nhớ nhớ nó thú lắm nên theo e đi massa hay nhất là cái này chứ còn mấy khoản kia xong ùi về thì cũng vậy. Nhiều anh em mới chơi, dễ mắc hai điều này:

+ Hay sa lầy yêu đương với các em: cái này phổ biến với các anh em mới, vô thấy mấy em yêu quá là mê luôn. Trước em mới đi, cũng có mê em kia, tính mình cũng chơi sòng phẳng, nên sau đó cf rồi sờ mó xong thì end, Nhưng khuyên anh em không nên yêu và bị dính thính mấy anh em, trừ khi có tiền và có bản lĩnh thì cứ chơi, chứ bình thường mà đú đú vô thì khó mà kéo ra, thế giới hai bên khác nhau nhiều lắm.

+ Dễ bị thất vọng khi chuột bạch: đời không như mơ, mấy pro trên diễn đàn chia sẻ thì rất hay nhưng khi mình đi thử thì thường không như vậy, dính hành rất nhiều. Hiện nay, nhiều cơ sở uy tín cũng vẫn có nhiều phốt như: làm không đủ giờ, thái độ qua loa, không đủ bài... Vậy nên khi đi chơi, cũng hên xui thôi, tùy vào trình ăn nói và bản lĩnh của bạn, đừng cay cú khi gặp hành vì ăn riết bạn sẽ già lên thôi. Mình thì hay đi một mình, vô mấy cơ sở có quản lí thì bắt chuyện luôn, làm quen, xin số, chủ yếu nhờ cái miệng thì sẽ có miếng ngon.

Tiền nào của đó, anh em nhớ đừng mê chơi giá rẻ ở mấy cơ sở bèo bèo, chơi không vui mà còn dơ thêm. Hehe, viết mệt quá, bữa nào rảnh chia sẻ thêm về karaoke và chơi gái.. hehe

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Bác có chuyến nào mà nó hại đến giờ hok ekkeke

hungmap0090

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/7/16
Chủ đề
3
27
19
34
TPHCM
0 ₿
Không bác, mình chơi rồi xách đít về thôi. Có chuyến chăn con nhỏ lúc mới đi chơi là hơi cực nhất, mà sau đó thấy chán quá nên cũng end luôn.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
End dc là tốt òy, giờ còn nghiện chưa từ bỏ dc...

TKWisdom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/4/18
Chủ đề
2
24
2
30
0 ₿
Hóng kèo karaoke ngon xíu vì cũng hay hát hò cùng khách hàng :)))