Tâm sự lần đầu massage BJ tại 1 tiệm matxa giấu tên

Lượt xem: 61,004

maianhtuyen

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
Chủ đề
3
8
4
38
0 ₿
Lần đầu mình đi massage ngại thật :) . Khi vào mình chỉ biết là vô thì cởi đồ xông rồi quấn cái khăn che lại, tiếp đó mình vào xông hơi trong 1 phòng nhỏ ở góc 1 tiệm massage, tiệm matxa này cho em xin giấu tên. Trong lúc mình xông hơi thi 1 ẻm vào. Mà mình cũng ko biết đây là phòng vip nữa. Mình sau khi xong thì mình tắm cho mình giống như mẹ mình tắm cho mình hồi xưa ơi là xưa

Xong ngồi được 1 lúc, ẻm kêu mình lên giường và đấm bóp cho mình nhưng sao chả thấy có gì hay. Minh thấy đấm bóp ghé massage nhà mình còn hay hơn hoặc mua máy tự matxa còn hay hơn.

Sau màn đấm bốp qua loa thì tự nhiên ẻm hỏi mình có thư giãn không. Mình không biết thư giãn là cái quái gì. Tự nhiên e đó đề nghị thư giãn với HJ và BJ. Mình hỏi HJ là gì, BJ là gì. E nó giải thích một hồi mới biết và khá bất ngờ tự nhiên tờ rym cứng lên. E đó thỏa thuận giá cả 200k HJ, 400k BJ. Mình chỉ nghĩ em đó tương đói dễ nhìn thôi, còn mình thì thích mấy em đẹp và mình sẵn sàng bo luôn. Mà nói thật nghe nói đến BJ mình cũng thấy là lạ thế là kêu làm và công nhận đã thiệt. Cảm giác chưa bao giờ lam điều này và được e đó cạ cạ đã thiệt. Sau 3 phút là mình ra, cố nhịn để sướng hơn mà đéo nhịn được. Lần đầu, mình cảm giác massage BJ và tận hưởng đến giây cuối cùng. Chắc mình sẽ quay lại quá. Cái này em xin giấu tên và để dành riêng matxa BJ cho mình thôi

Mình thấy cộng đồng matxa này cũng hay nên chia sẻ lần đầu đi massage BJ thôi. :))

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Khuyến khích tinh thần chia sẻ của bác. Lần đầu bác vậy là ngon roài đỡ hơn một số bác gặp cá sấu xong là ám ảnh 2 chữ "mát-xa" cả đời :D

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
Phòng Vip hay thường mà Bj thì tip 200-300 là cao rồi chứ ( Bj phòng Vip và phòng thường cũng có khác gì nhau đâu) , ở đó vé bao nhiu ko thấy nói .

nguyendaiduong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/11/15
Chủ đề
2
15
11
35
0 ₿
Cách đây 1 tháng tôi cũng đến với 1em massage Dieu Thuyen quan Tan Binh ,cũng là lần đầu tiên đi chơi massage.Xong rồi về nghĩ ngợi thấy rất kỳ quặc.
Cho dù bạn là ai,ít tuổi hay nhiều tuổi, giàu sang trí thức hay bản lĩnh phi thường gì đó, đã đến chỗ ăn chơi kiểu này thì cũng giống như con cá đi tìm cái thot( tôi gọi là " Massage Bj _cá đi tìm thot").Bởi vì các em cứ vô tư tam rửa cho mình như mẹ tam cho con vậy.
Rồi lại đến tiết mục Bj nữa,các em cứ su lý mình từ A đến Z trong khi mình bị han chế quyền khám phá.
Tôi thấy đàn ông mình chỉ khi o bên vo mới có niềm vui tron vẹn như con cá tự do vay vùng trong nước,trong lành va an toàn.Còn mấy em ấy giống như trái cây Trung Quốc, nhìn thấy ngon lắm nhưng ăn vào lại thấy không yên tâm.
Lần sau nếu đi chơi, có lẽ tôi sẽ đặt van de với em ngay từ đầu nhằm giảm bớt những công đoạn không cần thiết.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Móa ơi, ms BJ mà cũng đòi giấu. Đồng chí nghiêm túc đọc mấy bài ở muc ms Thái Binh, TTD nhe.

huyhanhatdao

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/10/15
Chủ đề
0
26
19
0 ₿
Chủ thớt Chỉ mới có nhiu đó cũng đòi giấu rùi, ích kỷ quá. Chắc trẻ trâu mới lớn rùi. Ở đây toàn cao nhân ko à, muốn dc nhận thì hãy cho ! Các bác dạy dỗ cho em nó thêm đi để biết cách ra ngoài chơi !!! keke

SE7EN_7831

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/11/15
Chủ đề
0
24
8
0 ₿
Newbie thông thường đi lần 1 sẽ ít đi vip. Lúc chọn phòng là đã có giá vé òi
Khi ẻm đề nghị hj hay bj, ẻm phát âm là "a mún hand job, blow job" hay ẻm phát âm "a mún hắt ji hay bê ji" :).
Chủ thớt sẵn sàng bo và đi tip giá 400k mà ko thấy chau mày nhăn nhó
Từ vài chi tiết nhỏ có thể dự đóa chủ thớt là cao nhân giả danh sinh viên vào đây kích thích ham muốn anh em chăng hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Nguyen

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿

Bac nhạy cảm quá, vô mấy chổ này chủ yếu giải tỏa, tìm cảm giác lạ, chứ mấy em này, muốn tui "mần" chắc phải thối tiền cho tui chứ :)
Nói túm là cứ nằm hưởng, mấy ẻm cứ thoải mái muốn làm gì thì làm. Done :)

• Like
Điểm cảm xúc: SE7EN_7831

thich buoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/14
Chủ đề
1
70
32
0 ₿
Mình thấy trồng rau, có rau ăn là giỏi rồi, bác danchoi ăn rau mà còn được thối tiền thì lên hàng ...sư phụ luôn roài. Thực tế cho thấy, muốn mần mấy em matxa không hề đơn giản :D:D:D

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
505
162
0 ₿
Nếu bác mún giữ riêng cho bác thì cũng ko ai nói gì cả, nhưng mình nghĩ ae diễn đàn nên chia sẽ thông tin cho nhau vì forum lập ra để mọi người cùng bàn tán chia sẽ kn để bít đc ơ đâu tốt ở đầu tệ, vì masage bây h nhìu vô số kể