Tâm sự một đêm điên!!

Lượt xem: 2,774

TMT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/12/18
Chủ đề
1
6
0
37
0 ₿
Hi các bác, em vừa ngủ dậy xong, có tí chuyện vui share với mấy bác. Chả là hôm qua nằm nhà, người bức rức khó chịu qá nên xách rim qua NPK htgd đổi gió. Ghé chỗ ruột TP của em kiếm em tâm sự mà em nghỉ phép vài ngày. Tâm trạng hơi hụt hững nên quay đầu về nhà, tính em thì hơi ngộ, không có mối quen thì em ko đi, phần vì em thuộc dạng lạnh lùng, quen quen mới dễ nc nên ko có số là em nhịn, đi về. Về nhà chán quá nên mò lên zalo kiếm gái tán chơi. Mò vào room thì vô tình thấy 1 em đang kẹt nhìn hình đại diện cũng thấy hiền hiền ( em sợ gái dữ vãi lòng nên ngán mấy em hàng CN giả nai lắm). Pm em thử, hỏi han vài câu thì biết em đang kẹt vì mới bị chủ cho nghỉ làm, lại mới té xe bong gân nữa nên ko đi làm chỗ khác đc. Thế là sau khi trao đổi xã giao hai đứa quyết định gặp nhau cafe trước, hợp rồi mới tính chuyện giúp sau. Set hẹn xong vù đi tắm rồi chạy ra quận x. Sau nữa tiếng thì em tới trước ngồi đợi. Ngồi cắn muỗng khoảng 10 phút thì thấy ở ngoài có 1 bé đi vào, lúc đầu em tưởng khách,nhìn lạ lạ,nữa mét bẻ đôi, mặt dễ thương. Đang ngắm thì em vào nhà vệ sinh, mình lại hóng tiếp. Đang mơ màng thì đt reng phát hết hồn. Em nói em tới rồi,hỏi mình ngồi bàn nào. Em vừa nói số bàn vừa hóng ra ngoài, tự nhiên phía sau em có người đi tới, kéo ghế ngồi. Các bác biết gì rồi đó, thì ra bé em tưởng là khách hoá ra lại là em lòng thấy vui vui rồi nhưng cố kìm nén lại mắc công gái nó oánh giá con người mình :)). Em ngồi đối diện, giờ mới có cơ hội nhìn rõ em, dáng người thấp thấp, mặt tròn tròn, da trắng trắng, nói chung là đủ thúc đẩy thằng em của mình. Hai đứa ngồi tâm sự, chém gió giới thiệu bản thân gần tiếng thì em rủ em ấy đi ăn nhưng em nói không đói, muốn đi bộ loanh quoanh tí để thoải mái với cuộc gặp chính. Thế là hai đứa đi bộ, chám gió vui vẻ đủ thứ chuyện trên trời dưới biển. Nữa tiếng đồng hồ thì tụi em rã giò, định gọi xe đi kiếm chỗ nằm tâm sự thì ngước lên thấy mình đang đứng trước ks. Hai đứa nhìn nhau cười cười, kéo nhau vô thử luôn. Em lên phòng, để em tắm trước còn em thì ra ngoài hút thuốc tí để em ấy thoải mái. Sau 10 phút thì em vô, bé vừa tắm xong. Em ngồi đó lướt phone, tiếng kéo cửa cái kịch, em ngước lên thì OMG!!... Thôi chết, đến giờ em đi cv tí rồi, chút về em report tiếp nhé. Các bác thông cảm em nhé.!

TMT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/12/18
Chủ đề
1
6
0
37
0 ₿
Đặt gạch tấm hình

Đính kèm