Tâm sự về tình cảm...

Lượt xem: 17,918

hoangnguyen89

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/7/14
Chủ đề
1
7
0
0 ₿
Chào các bác. Em cũng xem nhiều bài, tâm sự cũng như report của các bác rồi. Nay em cũng có một chuyện muốn tâm sự với các bác.

Chuyện đi massage, nam nữ gần nhau lâu ngày nảy sinh tình cảm là chuyện bình thường. Em cũng đọc nhiều bài tâm sự khác của các bác về vấn đề này, đọc mà như nuốt từng lời vậy, cảm thấy cảm thông với các bác lắm. hầy dà, chuyện của em là như zầy

hồi khoảng tháng 4 em có đi massage ở 1 chỗ mới với thằng anh họ, nó dẫn đi giới thiệu chỗ này đẹp lắm, ( là 1 chỗ trong tập đoàn lớn , em ko tiện nói ) , xong mở diễn đàn lên cho mình đọc kiếm thử số nào hot. thì mình tìm đc 1 số cũng hot lắm, xong mình gọi thì may mắn đc ngay. Lúc lên thì mình gặp em hơi bất ngờ, vì em xinh quá, đúng kiểu mình thích. Xong thì massage thôi. Lúc đó em và mình đùa giỡn vui lắm. em khen mình dễ thương quá, rồi chọc nhau này nọ. Xong phần thư giãn, vẫn bình thường. Em thì mới làm, nên cũng còn hơi vụng, non kinh nghiệm, nhưng mà mình thích. Sau đó mình xin số đt của em, tối về nt cho em và hẹn em sáng hôm sau 10g30 đi ăn sáng. Em nói để xem em ngủ dậy rồi tính nha. ( ca ở đây 12g vào )

Sáng hôm sau lúc mình đang ngủ thì em gọi lúc 10g, kêu qua đi ăn sáng. Thế là mình ba chân bốn cẳng sửa soạn chuẩn bị vì mình qua nhà em cũng hết 30 phút rồi. thế là chạy wa thì trễ 10 phút. Mình cứ nghĩ em nó nói thế thôi, chắc gì đã đi, nên chưa chuẩn bị đi đâu hết, thế là đút đầu vào lotte. Xong mình chở em vào chỗ làm rồi về. rồi hôm sau em add Zalo mình luôn, rồi chat với nhau cũng vui lắm. rồi từ đó mình thích em nó lúc nào ko biết, cách 1 tuần mình lại vào thăm em nó. lâu lâu vẫn mua đồ cho em nó ăn tối, vài hôm sau đó là sn em , thế là mình mua bánh kem tặng em, tối em nó gọi điện cảm ơn mình.

Dù lúc làm cho mình em nó rất tình cảm , nhẹ nhàng, lại còn làm nũng nữa. Mình rất thích em, nhưng trong đầu luôn có suy nghĩ, em nó vậy với mình thì chắc là đối với ai cũng vậy thôi. Nên mình luôn đấu tranh giữa tiến tới và bỏ đi, mình biết ktv thì nói 10 chỉ nên tin 2-3 gì thôi, nhưng mình vẫn vấn vương lắm. sau đó mình quyết định ko gặp em nữa, xóa Zalo luôn. nhưng mà mình hơi bị vương vấn, thế là cài đi cài lại zalo mấy chục lần, chat với em, rồi xóa, rồi cài lại, đọc đc em trả lời, rồi chat , rồi xóa....

rồi 1 tháng mình cài lại Zalo để xem tình hình em thế nào. vào đọc đc tin nhắn của em nhiều lắm, em nói sao nói ghé thăm em mà ko ghé , để em chờ...Mình cũng buồn, thế là vào thăm lại em. Sau đó 1 thời gian mình toàn đi số của em. Đi riết mà nhân viên ở đó quen mặt mình luôn mới ghê. Cũng có 1-2 lần em nt nói mình qua chở em đi làm, cảm thấy cũng vui lắm.Thời gian sau này có mấy hôm em nghỉ làm, gọi đt thì ò í e. Mình nghĩ chắc em đi chơi với bạn trai rồi :( vì em xinh xắn thế kia kiểu gì mà ko có bạn trai. Có mấy lần em bóng gió mua cho em cái này cái kia, nhưng mình ko thích vì em đã phải bạn gái mình đâu, cái này mình ko đầu tư để chơi mấy em nha, nên bác nào chửi em thì em chịu.

Mình chỉ là kiến trúc sư quèn, lương mười mấy 20tr/ tháng, còn tiền lo gia đình này nọ nữa, nên nghĩ đi nghĩ lại lấy gì , lo cho em, gia đình em ? nên mình cũng thấy ko nên gặp em nữa. Và mình đi gặp em lần cuối, vừa thứ 2 tuần này...Mình đi phòng Vip , để em tắm cho mình lần cuối, mình nói mình ko thể gặp em nữa vì công việc phải đi xa. Đây là lần cuối mình gặp em. Em cũng lưu luyến và nói sẽ ko quên mình đâu, Lúc ngồi cạnh nhau mình nhìn em lâu mà buồn lắm...Sau khi về mình có nt cho em nói rõ hết tình cảm của mình, rồi mình xóa Zalo đi cắt liên lạc với em luôn.

Chuyện của em tuy nó dại thì dại thật, khi không lại đâm đầu vào để ôm đầu máu bật ra. Bác nào chửi em em nghe. Vài dòng tâm sự với các bác :( Ko biết bác nào có cùng cảnh ngộ với em ko . Đi chơi mà để vương vấn thế này, chắc em nghỉ đi massage :(...

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Cảm ơn bác đã chia sẽ vấn đề của bản thân, mình biết bây giờ bác rất buồn, nhưng có lẽ cái buồn bã đó là do tự bác gánh lấy thôi, bác xoá zalo rồi cài lại vài chục lần , bác có nghĩ khi bác đứng trên phương diện của em nó ko? Bác sẽ nghĩ sao khi trời thì lạnh mà bác thì cứ đốt lữa lên rồi lại dập tắt đến cả chục lần, và thêm nữa nếu bác cứ nghĩ là ai thì em cũng phải phục vụ như vậy có nghĩa là bác ko có niềm tin vào cảm giác của mình, bác phải hiểu và làm vài phép thử rồi bác hãy đưa ra kết luận là có nên đi tiếp hay ko, tui biết yêu là mù quáng nhưng do trong chuyện tình cảm này bác còn suy nghĩ về chuyện gia đình nữa nên tui ko khuyên bác tiến tới. KTV matxa cũng là con người như bao người trong chúng ta thôi và có lẽ các chiêu trò của các em nó là do bọn con trai chúng mình rèn luyện thôi. Đời quá phủ là thế các bác ạ.
Các bác vào chém chơi nhé.

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Bak cũng giống mình lúc trước, mình đã suy nghĩ kĩ rồi.giữa mình và em ktv ko đi tới đâu hết bak à.chúc bak mau tỉnh ngộ.quay đầu là bờ bak à nhưng nếu bak bơ được qua sông thì bên kia sông cũng là bờ:D:D.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,691
1,212
0 ₿
Kiến trúc sư quèn, lương tháng 20tr mà bác than vãn ^^

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
Si tình chi cho mệt , thư giãn là chính ! Mình để ý mấy em nào đẹp hot 1 thời gian là mất tâm mất tích , có lẽ được đại gia rước về nuôi rồi . Nếu bác có điều kiện rước em nó về nuôi thì ko phải vấn vương nữa ! Sở thích mấy em rất chi là đơn giản : thích mua sắm , ăn ngon và nhảy nhót !

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Chắc pak mới đi matxa hả,lúc trước em cũng tương tư hết em này em kia,riết rồi quen,vào đó giải quyết là xong,ko vướng bận gì bên ngoài,có lần em kia kêu chở về quê,chở về xong chở lên mà nó có cho fuck miếng nào đâu,tiên sư bố nó

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
haz chắc bác thớt gần giốg e :3 e mới đi ms lần đầu thôi mà bị tương tư e 18 ATP nà :3

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
mô phật , tình đầu khó phai ,bác cứ đi thử 1 số chỗ khác vs 1 số e khác rồi thì bác sẽ hết tương tư thôi her her,

hainam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/9/13
Chủ đề
4
82
4
33
0 ₿
Nhớ ngày nào mình đi ms cũng cảm nắng như bác, đi nhiều rồi cũng quen, bước ra căn phòng sung sướng đó thì ko nghĩ gì hết.

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
Đừng buồn nhé bác, chuyện này nó cũng thường xảy ra thôi, con nguoi mà, tình cảm sẽ dễ phát sinh. Em nói với bác là khó lắm bác ah, cái khó ko phải vì em làm nghề matxa mà cái khó là em đó có chịu quay lại cuộc sống để làm lại từ đầu lao động kiếm tiền như bao người khác không? Bác chỉ làm 20tr/tháng chưa chắc đã bằng 1 nữa của em, liệu e có chịu sống tằn tiện lại được không?Bác phải thực sự rất giàu mới có thể làm em dứt ra khỏi thế giới đó được. Cách để quên đi là hãy tìm một số nào đó hot rồi quen tiếp, bác sẽ thấy những chuyện đã qua chỉ là cơn say nắng của tụi trẻ trâu mà thôi. Để đến được với nhau thì tình yêu chỉ là điều kiện cần thôi, tính cách,hoàn cảnh gia đình,...phải có sự hòa hợp nhất định thì mới bền vững được. Nên bác đừng buồn nữa nhé bác, hãy đọc rp của ae mà chọn một số mới đi nhé,chúc bác cuối tuần sẽ ngon trym.

hainam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/9/13
Chủ đề
4
82
4
33
0 ₿

đồng cảm với bác này

hoangnguyen89

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/7/14
Chủ đề
1
7
0
0 ₿
hôm nay đi làm ở cty cả ngày ko tiện vào tâm sự với anh em. Bé cũng có úp mở với mình là làm thêm 2 năm nữa trả hết nợ cho nhà là nghỉ đi học nghề. Mình cũng có dò hỏi về bé với mấy ktv khác trong đó, thì họ nói bé đó tội lắm, đang đi học cao đẳng thì nhà đổ nợ, thế là phải bỏ học vào đây làm massage trả nợ. Bé nó xài đt cũng bình thường lắm, ko phải iphone hay gì. Hồi đấy em có đi ăn sáng với em 1 lần nên cũng biết. Nghe vậy nên mình thấy càng quý em hơn. Mình có hỏi bé 2-3 lần là có bạn trai chưa thì bé nói chưa có. Nhưng linh cảm cho mình biết thì bé có rồi. do có mấy lần bé nghỉ mà ko báo cho mình biết, mình hẹn rồi vào tới nơi locker mới nói nghỉ rồi. Gọi đt thì ko đc. Bữa sau mình hỏi lại thì nói bệnh nằm nhà...

Những lần sau mình hẹn đi chơi thì ko bao giờ đc. Thú thật mình có tình cảm nên mình ko nghĩ đến chuyện làm tình hay gì hết, chỉ nghĩ đi chơi ở cạnh nhau cho vui thôi. Tính mình vậy, nhiều người cũng nói gái massage thì thật lòng bọn nó làm gì... Nghe mà chua chát quá. Mình làm lương cũng gọi là tương đối , ko cao cũng ko thấp, nhưng làm sao đủ đại gia mà lo cho bé nó từ A - Z đc. Với lai trong đầu mình cũng đoán là bé có bạn trai rồi, vì một lần bé có buột miệng nói có ông khách vào bắt chiều này nọ, " bạn trai em mà em còn chưa làm vậy nữa là ..." , rồi thấy hình như bị hớ nên bé nói " dù là em chưa có... ". Có thể mình hơi nhạy cảm, nhưng mà mấy cái này mình đoán ít khi sai lắm :(

Lần thứ 2, thứ 3, thứ 4 mình gặp bé là mình ko thư giãn nữa, bé hỏi thì chỉ nói không làm rồi nằm ôm nhau nói chuyện thôi. Nhưng chính vì vậy mà mình mới nghĩ , ko lẽ mình bỏ tiền ra để mua tình cảm sao ? Đây đâu phải là cách lấy tình cảm bé đâu...nên mỗi lần bước ra khỏi phòng đi về, trên đường chạy xe là mình buồn lắm. Nên mình mới quyết định ko đi nữa. về sau khi đi lại bé thì mình làm thư giãn luôn, vì mình nghĩ chỉ có cách này mình mới thấy nhẹ nhõm khi gặp bé. những lần gần đây mình đi thì bé có chủ động hôn mình, mình còn hôn môi đc nữa, vì mấy lần đầu đi mình ko hôn môi đc bé....

Hôm nay đọc đc mọi người chia sẻ mà mình vui lắm, đọc đi đọc lại 2 - 3 lần. Cảm thấy như dc an ủi phần nào. Mình ko dứt ra đc mà cứ vấn vương là do bé rất giống người yêu đầu tiên của mình, cũng dân vùng Đăk lak, Gia Lai, nói chung xung quanh đó. Rất rất giống, từ cách nói chuyện đến cái ánh nhìn, đến cả cái trả lời điện thoại mà cũng giống nữa. Ở bên em mình cứ cảm giác như gặp lại người cũ vậy :(.....ôi số trời...

bác nào có câu chuyện giống vậy cũng chia sẻ cho anh em với nhé :( ....

Thời gian cắt liên lạc với bé mình cũng có thử đi với các số khác, cũng ở chung chỗ đó luôn. Cũng có đi bên ĐN Q1 đổi không khí, nhưng mình cũng ko thích bên đó lắm, Nên lại quay về. và mình cũng hứa với lòng là ko xin số ai hết dù thích, để có gì khỏi phải buồn nữa. Nhưng mà đúng là ko ai cho mình cảm giác thích như bé hết :(

Đi riết mà quen mặt phục vụ với locker hết, 3 tháng nay mình đi phải 2 mươi mấy lần... locker nhiệt tình dễ thương phết.

Anh em nào thấy mình nói nhiều , yếu đuối, thì cho mình xin lỗi nhé, mình tâm sự thôi nên mình muốn nói hết cho nhẹ lòng. Cám ơn anh em đã đọc và chia sẻ với mình :D...

BaoBao

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/7/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Đồng cảm với bak này , mấy em KTV không phải ai cũng như ai có người này người khác , có những KTV xác định được đâu là điểm dừng chân thì họ sẽ tự nghĩ và thoát khỏi mọi trường này thôi . Mình có biết vài KTV làm được 1 thời gian rồi nghĩ lấy chồng , tuy là cuộc sống bên ngoài thu nhập không được như KTV nhưng họ vẫn vui vẽ và vẫn hạnh phúc , nhưng bên cạnh đó cũng không ít người sau khi lập gia đình lại quay về chốn củ . Đa số mấy em KTV làm từ 1 - 2 năm trở lên em nào cũng có vài mối tình hết bak ah , chẵng qua là khi mới quen và tìm hiễu bak em ko muốn bak biết về chuyện tình cảm của em không thôi . Có em thì vì tình yêu , có em thì vì tiền , bởi vì đa số các em KTV vô nghề này đều thiếu thốn tình cảm lẫn vật chất . Mình chỉ khuyên bak nếu thật sự có tình cảm với em thì cố gắng đeo đuổi , quan trọng là tấm chân tình của mình và thời gian sẽ làm em có sự thay đổi . Một khi đã quyết định quen mấy em làm KTV thì phải xác định rõ tư tưởng và sự cảm thông với công việc của em . Chúc bak thành công ... !

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,691
1,212
0 ₿
Ko bít có phải mình...xúi dại ko nhưng nếu bác thật lòng thì cứ bày tỏ tình cảm với em nó xem sao, rồi bác hỏi em nó có thể nghỉ làm lun đc ko, làm cong viec khac và bác hỗ trợ giúp đỡ em nó 1 phần

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
ko thể nào lo được cho em nó đâu bak Hido ơi, mình cũng đã tìm cách nhưng ko được thôi chúng ta hãy là bạn tốt của nhau, khi cần thì chia sẻ những buồn vui trong cuộc sống hằng ngày thôi chứ xa hơn nữa thì ko thể nào có kết quả được vì lo cho em nó thì ok rồi còn gia đình em nữa.chỉ có đại gia thôi, mình đúc kết từ kinh nghiệm bản thân.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,691
1,212
0 ₿
Nhiều năm đi matxa t cũng gặp vài e cung vi hoàn cảnh mà phải làm ktv matxa (may e t gặp thi chỉ gặp ở những chỗ HJ thôi), cũng quý may em va lan nao di cung yeu cau may em do chu k di may so khac, nhiu luc cung mun giup do nhưng hồi đó t còn sinh vien chu co phai dai gia gi cho nen chỉ biet tip dung gia và cư xử nhẹ nhàng voi may em thôi

hey_hey_girl

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/13
Chủ đề
0
41
1
0 ₿
Massage là chỗ để thư giản chứ ko phải chổ để mấy thằng ngu si tình vào đó Thăm và Nuôi rồi lại dỡ giọng khuyên mấy e bỏ nghề? WTF? Bỏ nghề mấy bác nhắm lo đc cho ng ta ko? Thân mình đã nghèo lo chưa xong còn bày đặt lo cho ng khác, mấy e biết đc nó cười vào mặt cho. Xin lỗi ADmin nhưng tôi hay comment nặng lời như vậy để mấy đứa dốt nó hiểu ra

Nên tìm hiểu và yêu nhau trong một môi trường bên ngoài chứ ko phải ở một chổ massage như thế này vì nếu yêu nhau trong một môi trường như vậy cả 2 sẽ phát sinh suy nghĩ:
A.Con nhỏ này chắc với ai nó cũng như vậy...
B.Thằng kia đã vào đây thì chắc cũng chả tử tế...
A+B => thấy mình ngu chưa :))

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿
Quen mấy Em ktv đau khổ lắm, thường mấy Em tiếp xúc với đủ loại đàn ông và nhìn thấy dc nhìu tật xấu của đàn ông cộng thêm bị nhìu Anh lừa tình nên cảm xúc yêu đương là chai lỳ rồi. Nhiều Em còn hận đàn ông. Mình cũng đã từng yêu và bị lừa nhưng mình ko hận Em vì đời dạy Em phải vậy. Nghịch lý là những Anh lừa tình thường đến trước và gieo vào lòng Em nỗi hận làm những Anh đến sau tuy thật lòng mà ko sao mở cửa dc cửa trái tim Em. Còn với bạn chủ thớt nên xác định rõ, tình yêu bên ngoài khó khăn 1 thì trong đây khó khăn 10. Bác nên suy nghĩ kỹ để sau này ko hối hận.