Tâm sự về tình cảm...

Lượt xem: 17,880

gladiator

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/1/14
Chủ đề
0
11
0
47
0 ₿

bác vtb358 giống mình quá...mỗi lần đọc report về em là mình sôi máu..em bị bóp móc..hic hic hic...nhưng mình chẳn làm duọc gì hết...hic hic

vtb358

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/6/14
Chủ đề
0
16
0
0 ₿
Bác dự định " rước nàng về vinh' sao ko thử bảo em nghỉ làm xem sao.

Lúc trước em cũng biết một em được chồng đưa rước đi làm. Em hỏi bộ chồng ko ghen hả? sao có chồng mà còn làm nghề này , em chỉ cười chát. NGhĩ cũng mệt thật.

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿
Em nào mà khờ vậy bak? Mình chỉ thấy mấy đại gia nuôi em nó thôi chứ chưa thấy ai ăn được của mấy em đồng nào:exclamation:

Strangerman

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/3/14
Chủ đề
0
17
2
53
0 ₿

Bác nói câu này là có trải nghiệm thực tế
Còn bác nào nói câu đi làm massage để bao zai trẻ là do đọc sách nhiều thôi ah :D

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Đọc sách j bak chỉ đọc truyện ở thiên địa thôi hà:D:D

vtb358

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/6/14
Chủ đề
0
16
0
0 ₿

Bác nói có cái đúng nhưng ko chính xác 100%, nhiều em ms lấy tiền của đại gia, nhưng gặp mấy thằng "mặt trắng" lại phải chu cấp cho nó, mấy thằng đó dụ cờ bạc , đập đá , riết rồi từ số hot trở thành hàng dạt luôn.

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿
Đó là mấy em đã hư sẵn và đua đòi thôi.
Chứ phần lớn mấy em ngoan đã có đại gia lo.

K

kevin

Tập Sự
Guest

chính xác, hehe. gái massage khôn thấy mie

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
có em matxa từng nói vơi tui :"giờ cái gì cũng tiền, từng giờ từng phút phải tận dụng để kiếm tiền", hic nói xong e nói sao tui bo lẻ vậy thế là vòi thêm 50k, tui ngao ngán lắc đầu rồi thêm 50k xong bái bai em luôn.

vnsg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/3/14
Chủ đề
3
22
3
0 ₿
cuộc sống là 1 chữ duyên, chuyện gì đến nó sẽ đến, ko ai nói trước đc gì, dù có từng trải thì vướng vào chuyện tc thì cũng sẽ ngu muội như vậy thôi
có đi qua bao nhiêu cuộc tình thì gặp 1 người mình thực sự thương yêu, thì cũng sẽ yêu như lần đầu thôi
khi mới quen người con gái làm nghề này cũng là 1 hot girl trong 1 chỗ ms hot nhất nhì sg thì cũng khó chịu ghen tuông đủ điều, cảm giác khó chịu, bất lực, sôi máu khi đọc rp dù trước đây rất thích đọc rp, sau đó bỏ lun ko lên những forum liên quan đến MX hay ***. Bỏ lun đi mx, vì ko mún thấy hình ảnh của em trong đó, và vì cũng chẳng còn cảm giác với ai. Đi nhậu hay đi chơi cũng ko có hứng thú tán mấy em khác nữa
có ai nói đừng ngu đâm đầu vào cũng đúng cũng sai, đúng là nếu dứt đc từ đầu thì nên rút ra đi, đừng thả rông cảm xúc của bán thân, sướng 1 lúc thì có khi khổ cả đời, có nhìu người lúc đầu thích vì nghĩ quen đc 1 em hot girl làm mx thì tự hào lắm, có thể khoe và chém gió, đi bên cạnh e mà bao nhiu ng nhìn. Đó chỉ là cảm giác ban đầu, còn khi đã iu thì cảm giác trái ngược lắm, ko mún nói nhìu về em, chỉ mún ở cạnh em những lúc em làm mệt mỏi, khi bạn cảm nhận đc em nó mệt mỏi như thế nào khi làm cái nghề này là lúc bạn thực sự iu rùi đó, có khi cả ngày ko ăn ko uống chỉ có ngủ, vào chổ làm chưa kịp ăn uống đã lên tour
Ai bảo ngu cũng sai do duyên phận đến ko ai chối từ đc, nếu cả 2 thật lòng hoặc đã iu thật lòng thì cảm hoá em nó thôi, t/cảm ko phải bỏ là bỏ đc. Ai cũng sống vì tiền, vì ko tiền thì cuộc sống ko thoải mái đc, ko trả nợ đc thì làm sao hạnh phúc đc, nhưng ko phải ai cũng ham tiền, cần nhìu tiền, có những em chỉ cần đủ tiền trả nợ, mún kiếm thêm 1 khoản để lo cho gia đình và em nó sau này, nhìu bác ko hiểu nói em nó tham tiền. Chỉ có ai từng quen hoặc được e iu thật lòng thì sẽ hiểu thôi.
Còn việc si nghi là em đv mình như vậy thì sẽ đv thằng khác cũng vậy thì chỉ do các bác đó thiếu tự tinvề bản thân mình thôi, khi yêu phải tự tin bản thân mình, phải cho em thấy mình là xứng đáng để em chọn thì tự nhiên em sẽ biết giữ khoảng cách với ng khác thôi
Khi bước vào 1 cuộc tình với những em làm trong ngành này, nên suy nghĩ kỹ nhé, mỗi người mỗi cảnh thôi

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
tự tin thế nào được em nó muốn có tiền thì phải chiều khách , sờ mó ...chứ mà giữ khoản cách được như bác nói thì ế khách quá , bác cứ ảo tưởng em ấy dành riêng cho bác sao ! Nếu em nào yêu bác thật thì sẽ bỏ nghề làm lại cuộc đời , bao nhiêu người cũng nợ nần đó người ta vẫn lam lũ làm nhiều việc khác trả nợ vẫn được đó thôi ! Nói chung mấy em vẫn thích kiếm tiền nhanh để tiêu xài hoang phí ...chứ ko có tình cảm tình yêu gì đâu vì hầu như đã chai sạn ko còn cảm giác nữa !

vip113115

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/6/14
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
MX là chỗ thư giãn xả stress chứ ko phải chỗ cho mấy thằng ba xàm ba láp, được mấy em đụng đụng, nói chuyện ngọt tý rồi cảm nắng, cảm mưa, cảm gió, cảm bão gì đó.
Ở ngoài xã hội ko đủ tự tin kiếm người yêu hay sao mà phải zô MX kiếm. Đắng lòng các thanh niên.

thanhniennghiemtuc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/8/14
Chủ đề
5
28
0
0 ₿
Bác đúng là thanh niên cứng của năm :D

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
haha thì mấy bác nào đó giờ chưa dc em nào cầm cu nên giờ có em vuốt ve nên say nắng đó mà, đó chỉ là tình dục thôi chứ tình yêu gì ở đây, đến lúc no xôi chán chè thì biết có yêu đương gì ko hà

K

kevin

Tập Sự
Guest

thích cm của bác. Đơn giản vô matxa là bỏ tiền mua niềm vui trong 60p,