Tám

Lượt xem: 2,986

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Đầu năm đi làm uể oải, chờ mãi một tin nhắn của Bé Đẹp ngày hôm qua nhưng không được.
Sáng nay lại thấy Bé Đẹp bảo là anh nào đi về ko rp thì em ko phát code nữa. Đùng đùng nổi giận, tinh lên đến não. Tức quá ăn trưa xong xách đít vào P.A "trả thù Bé Đẹp"

Vào đến nơi thì thấy ban bệ P.A đang ngồi tám khá đông. Ta đây cứ hùng dũng tiến vào.
Tua qua phần thủ tục, em gái reception hỏi mình "anh có yêu cầu số nào ko?" . Trả lời: "Không em, số nào cũng đc"

Em loạy hoay 1 lúc lại hỏi: "Anh có yêu cầu số nào không anh". Oh dis, vừa trả lời xong mà, bỗng dưng nhớ lại diễn đàn các bác cứ lải nhải con số này, thế là "Có số TÁM không em?". "Có anh". "Cho anh số TÁM"
Yêu cầu xong mà lòng hồi hộp, vì chả biết số 8 này thế nào.

Cũng lần đầu tiên được xông hơi đúng kiểu vì mấy lần trước đều gặp trục trặc khâu xông hơi (lần thì máy hư, lần thì vào lò heo hầm, tí thì chín mie nó thằng nhỏ chưa kể nước sôi rơi lõm tỏm trên lưng y như mấy màn tra tấn thời trung cổ). Nhưng cái phòng xông hơi này thì ngon lành vô cùng.

Ngồi 1 lúc thì em bước vào. Ấn tượng ban đầu là :"Quái, nhìn em giống ai thế nhỉ?". Mãi lúc sau mới ngộ ra là giống em hát cải lương Quế Trân, sau này nói chuyện thì mình quả quyết là giống "Phạm Băng Băng phiên bản ...".

Ấn tượng số 2 là em khá ít nói. Gặp mình bắt chuyện cũng dở, mà em cũng chẳng nói gì. Hỏi thì em nói là tại anh chưa rà trúng đài của em. Mà thế thật, khúc sau rà trúng đài thì em nói như sáo, đến mức có 1 em nào đó đứng ngoài chọc là "thư giãn hay là 8".

Ấn tượng số 3 là em đấm đá vô cùng chất, cứ như May Weather thượng đài. Xong em còn hỏi là "anh muốn em đấm nhiều chỗ nào thì cứ nói em". Mạnh mẽ trả lời "Chỗ đó" =))

Ấn tượng số 4: "50 sắc thái", vô cùng nhiều skill. Chắc là do em luyện bộ "50 sắc thái" dữ quá đó. Đa dạng và phong phú vô cùng.

Ấn tượng số 5: vòng 1 đẹp quá ! Làm mình liên tưởng đến con nhỏ Citra trong Far Cry 3 .

Lần đầu gặp mặt thế là vui rồi. Hy vọng sau này có dịp tái nạm em !

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
bé 8 này thì v1 ddl khoái luôn, thêm khoản đấm khỏe tốt nữa. có đều đi phải book trước không là kẹt phà với bé.

• Like
Điểm cảm xúc: bechuabobu

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
gặp đươc 1 lần , hài lòng em lắm, năm mới chưa khai súng em nào hết.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Gà cũng đang hâm he gặp Bé này xem có đúng như A @sieubua vs A @danchoi80 nói đúng hok, đã nhìn thấy dung nhan em ấy rùi, có cơ hội sẽ gặp.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Túm cái núm là chú nên chơi song kiếm hợp bích, số 8 & số 9 vô sup vip thái đê :)
Cuối tuần anh ko đi đc, ngày thường thì ok, mà tranh thủ đi, qua tháng anh đi học cả năm hơn mới về ah :)

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Trời... em thì chủ nhật mới thư thả thoải mái dc, các thứ trong ngày ko off dc, cái chuyện song kiếm tính sao A ơi , 1 ng đã chịu ko nổi rùi... để e cố lên lever rùi sẽ thực hiện

Yeusex

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/12/17
Chủ đề
2
6
11
0 ₿
vừa gặp 08 hôm qua. đúng là tuyệt vời. nhiệt tình + với skill chất như quả đất. ko uổng công tui bay từ hà lội vào...e dễ thương vầ đáng yêu vô cùng. nhẹ nhàng bay bổng như người tình luôn. khám phá vô tư thoải mái chỉ hơi bùn là e đang đèn đỏ, nếu ko là pefect rồi. rãnh sẽ viết rp cho các bác tham khảo ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.