Cần Thơ Tan biến vết thương lòng cùng 68 DB cần thơ

Lượt xem: 611

Đạo Ù Ù

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
16
31
24
0 ₿
ngó qua ngó lại chưa gì đã 4 năm , từ khi em ấy rời xa , mình bắt đầu đâm đầu vào làm việc như chó cuối cùng sự nghiệp cũng đã kha khá ổn định những gì nên quên cũng dần quên , cũng phải trải nghiệm những gì không dám mà massage là thứ mình chọn đầu tiên . vì là đầu tiên trải nghiệm nên cũng đã nghiên cứu khá kĩ và quay lại vùng đất Cần thơ, cảm nhận được dubai cần thơ là nơi mình có thế tin tưởng gởi gắm thân thể ngọc ngà châu báu này dạo này mới gần 30 mà cột sống thì như già đi nhiều lần cũng muốn trải nghiệm massage này nọ nhưng vì đảm bảo chất lượng công việc tiếp khách lễ tân đầy đủ trách nhiệm them lắm nhưng không dám đi sợ đủ thứ , được dịp rù quến được thằng bạn giỏi nhất mà mình cũng tin tưởng nhất về làm chung thì cũng tin tưởng thả lỏng đầu óc đi trải nghiệm thử xem dubai Cần thơ có gì mà lại hot đến vậy

Các khâu gửi xe không gian lễ tân làm mình khá ngạc nhiên không nghĩ rằng từng khâu nhỏ lẻ cũng mang lại cảm giác thoải mái tạo cho trải nghiệm có phần chậm rãi không vội vàng , lễ tân tư vấn chậm rãi không mang cảm giác dồn ép khách chốt ngay em bé số 68 đi kèm gói onsen 1tr8 ( đã có típ ) .

Xong khâu tư vấn đồng hộ cũng điểm 8h tối , bước vào phòng massage không gian phòng rộng rãi pha màu với ánh Led đèn trần sắc tím huyền ảo , trang trí décor phòng có phần huyền bí cộng thêm quả giường queen size , Bước vào phòng xông hơi thư giãn ngâm mình trong làn hơi ấm nóng khiến thân thể rã rời trong bao năm hồi phục mới 5p ấy thì một hình dáng bé bỏng khẽ bước vào gương mặt ưa nhìn kèm với chiều cao lý tưởng 1m6 nhẹ nhàng chào hỏi , em giới thiệu em số 68, em khẽ lại gần thì mình cũng chủ động ôm em vào lòng qua cặp mắt đánh giá: body ẻm thì nước da trắng rụp điểm thêm hình xăm nhỏ làm thằng nhỏ trong mình cũng muốn “hót “ theo cái body của ẻm ,em lau sơ qua người rồi hỏi mình anh có mệt không để em giúp anh thư giãn nha , mình bỏ qua phần tắm bồn vì không thích ngâm nước lắm rồi em dắt tay mình bước ra giường vào khâu mát xa khỏe , kỹ thuật rất tốt khi các cơ được thả lỏng thậm chí tới từng cái khớp em đều thực hiện rất trơn tru khiến cơ thể của mình như được “ rã đông “ , chậm rãi và không hề công nghiệp sau một lúc em chủ động đan lưỡi tôi , trong đầu kiểu cũng tới công chiện tiện 1 tay xoa vú 1 tay rờ V4 của ẻm , em chủ động dùng lưỡi chạy 1 đường chậm rãi nhẹ từ ngực dưới thằng nhỏ đang muốn phát nổ hj nhịp nhàng đá bi sau khi phát ra từ “anh muốn “ bé nó liền bj bằng lưỡi soắn làm tôi như muốn cumout , nhịn một hồi lâu bắp chân cũng thấy ướt thế là bế em lên giường tư thế 69 được thêm vào làm cho buổi massage trở nên thăng hoa hơn V4 được cắt tỉa gọn gàng nước chảy lênh láng nên tôi húp khá là nghiện và sau một hồi hì hục thì tôi cumout với thể trạng không thể nào mãn nguyện hơn , ngồi nghỉ một lúc em nhẹ nhàng dắt tôi vào tắm lại thay đồ quần áo ra về được thêm cả cái thơm má của ẻm .

Chất lượng dịch vụ thì không phải bàn thêm , lần đầu trải nghiệm massage ở dubai can thơ đã khiến mình nảy ra ý định quay trở lại lần sau , phần massage khỏe và mệt khiến cơ thể khỏe ra hẳn sau khi đi nói cho rõ thì sướng không khác gì tiên phù hợp với túi tiền , đặc biệt là em đan lưỡi khá tốt nên ae lưu ý nhẹ nhàng vệ sinh miệng sạch sẽ để có thể khai thác hết tiềm năng của ẻm .

à đặc biệt em này chơi tới bến với khách luôn nếu ông nào muốn sài sextoy thì có thể trải nghiệm thử bé này

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
450
421
0 ₿
dạ cơ sở cảm ơn anh trai đã đến trãi nghiệm bé nhà em và dịch vụ bên em , chúc anh năn mới vạn sự như ý
Mong cơ sở sẽ đón tiếp và phục vụ anh trai lần trãi nghiệm sắp tới ạ