Tân Đông Nam - chuột bạch deeeee

Lượt xem: 3,049

thich buoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/14
Chủ đề
1
70
32
0 ₿
Chiều nay, nhận được sự động ziên, ủng hộ, khích lệ các kiểu của thằng em, thằng anh xách xe chạy đi làm chuột bạch sau khi tham khảo thông tin từ 1 đại ka chuyên mưu sinh trên đầu dao mũi kiếm trên khoảng sân 1m8-2m.

Mình đi khoảng 15h, được khuyến mãi là bao nguyên cái quán luôn. CSVC tàn tàn, được cái không dơ. Gặp em số 12, mình dây, 3 vòng trung bình, face 5/10, khoảng 25-27 tuổi.

Về matxa khỏe: xin thưa các bác là em không biết quánh giá thế nào cả vì vừa vào là em í ôm rồi nằm nói chuyện, xong tiến tới mần ăn các kiểu luôn. Thế nên em xin bỏ qua phần này. Hehe.

Matxa mệt: em nhiệt tình, vui vẻ, gần như full skill, nói chung là em ấy mần không thiếu cái j mà mình mần cũng chả thiếu cái j. Coi như hai bên huề :D:D:D. Một suất 60p thì 40p mần, 20p còn lại tám.

Hoàn toàn vừa ý em này. Nếu em trẻ thêm vài tuổi thì mình tình nguyện làm khách quen :D:D:D.

Tic 70k, tip 200k, locker + giữ xe dễ thương: 20k. Báo cáo các bác là hết ah.

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Rp vui hỉ. Số lượng bốc hốt bù chất lượng body và face xem ra cũng được. Nhưng oánh giá 5/10 chắc bác cũng đau khổ lắm

• Like
Điểm cảm xúc: thich buoi

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
721
608
48
0 ₿
e này tui cho bac tui cũng sợ lắm vì tui chưa đi qua .nhưng hên là bác ngon trym tui cũng vui .

thich buoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/14
Chủ đề
1
70
32
0 ₿
Có j đâu bác, sự nghiệp chuột bạch thì phải chấp nhận thương đau nếu có thôi mà. Mấy cái này mà trách móc j, tks còn ko hết :D:D:D

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Nghe cái biệt danh ko thể nhầm lẫn vào đâu đc :D

Mừng bác thớt ngon trym. Lại có 1 chỗ ngon - bổ - rẻ, gom lúa xách trym đi hoy :p

asakuna

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/12/15
Chủ đề
1
7
10
0 ₿
tui cũng mới lại xin bac satthu một số hot và teen nhưng đã hứa voi bac satthu là ko rp e nay.

Tôi biết bạn là ai và bạn đi những nick nào. Đây là lần thứ 3 bạn có những comment vô nghĩa như vậy,nếu tái phạm sẽ ban nick cảnh cáo. Mong bạn rút kinh nghiệm và hiểu rỏ đây là diễn đàn chia sẻ thông tin,bạn muốn giấu số cho riêng mình thì bạn cứ giấu ko cần cmt lên đây hàm ý cổ súy.Mod