Tận hưởng sự vui vẻ TB3 11 và 27

Lượt xem: 3,545

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
Lần đầu viết report tại diễn đàn mình có gi sai sót các huynh góp ý nhiệt tình ạ.
Em mới ra trường và tuổi chắc cũng nhỏ nhiều so với các huynh trên diễn đàn nhưng thật thà-may mắn dc nhiều đàn a di trước chỉ bảo nhiệt tình, chỉ luôn cả môn massage này nữa :D:D
Quận 5 cũng không xa lạ gi, gần đây mới biết đến thái bình 3,trước khi di cũng nằm vùng và nghiên cứu khá kỹ thông tin.Nhưng càng mò thì càng mệt nên thôi nhắm mắt di đại. Biết có code vé còn khá ổn
Tới nơi thì ô hay nó là cả cái khách sạn luôn ấy, gần đại lộ đông tây nên di chuyển cũng dễ dàng, dừng xe là bác gửi xe và bảo vệ hỏi di đâu ngay, khe khẽ massage là bác hiểu ý gọi vào bộ đàm kêu ng xuống đón vào. Sảnh khách sạn TB3 cũng ok phết, massage thì nằm bên trong.Vào trong qly và locker tư vấn vé.... các bé ... ok mình di phòng thường thử.
Lên lầu thay đồ, xông ướt-khô các thứ, csvc thì khoảng 7 điểm cũng tạm ổn, phòng thường mà, nếu là vip thì ở khu riêng và xông hơi cũng như tắm trong phòng riêng. Xong xui locker nói a trai vào phòng a có số chưa hay di random, em nhớ mang máng số 11 với 09 nhưng 2 bé vừa lên phòng rồi nên chờ k nổi, xui thật :confused:. Nói thôi a chọn giùm em di, tí ok em gửi a chút quà. Locker nói ok a cứ yên tâm giao cho em :rolleyes::rolleyes:.Ngồi 5p bé di vào, hỏi mới biết số 27, cũng k phải là teen nhưng tầm 23-26 tuổi.
Ms khỏe ok đủ bài, bẻ lưng tay chân khỏe re, trò chuyện nhiều lắm.
Ms mệt mới chết nè, đang ngồi phía dưới chân bóp đùi và hông trò chuyện vui vẻ tự nhiên bé im lặng rồi hun từ chân lên đùi rồi ngực,cổ. Trời ơi tự nhiên qúa ha :p:p. Thằng em nge hơi gái nên không chịu nổi phải giải tỏa nó, bé làm nhẹ nhàng tình cảm rất từ tốn, gu mình là như thế nhưng lần đầu tiên mới gặp dc ấy ...
2 ng quấn nhau rồi nằm ngược hun của nhau như ng yêu mà không thốt lên lời dc, trụ khoảng 15p thì cũng chịu thua em nó.
Nằm nói chuyện tí rồi vui vẻ chia tay ( nhìn nhau tiếc nuối ).
Xuống tính tiền vé có code 60k+tip 300 cho sự chăm sóc nhiệt tình ( bình thường 200k nếu ae cảm thấy chấp nhận dc).Đưa 4xi còn nhiu gửi locker,tks vì lựa giùm em 27.Lúc vào không biết số 27 nhưng về dò lại trên diễn đàn thấy cũng có report nè,ui thế mình may mắn phết :D:D

Nằm dc vài ngày th em lại biểu tình đòi quyền lợi, ok " chú " thích thì a chiều:):).
Lai ghé qua Tb3 do kì này chủ động chọn số 11 nên khỏi phải phó mặc số phận . Phần đầu như trên bỏ qua ae nhé. Vào phog 3p là em vào, vừa thấy bóng chưa thấy mặt là đã nge tiếng "chào a " to rõ nhưng ngọt rồi, vào cười tươi rồi xà vào lòng mình nhéo má hun cái chóc, ui trời lần đầu gặp mà tự nhiên kinh :mad::mad:. Ôm ấp ngắm tướng tá trắng trẻo, có da thịt,mịn màng mà lanh lợi nữa, nhưng mặt và cách nc là biết style DDCN đây mà, ây chà, rồi các thứ cũng như là mơ,em này kiến bò đưa lưỡi không sót 1 chỗ nào trên ng luôn nhé, kể cả WC... ae tự trải nghiệm nhé :)). Out xong tê quá em nó cười : còn trẻ mà dai quá a. Mình chỉ biết cười trừ vì chưa hết phê.
Xong nằm chơi với em đến hết giờ, e rất chu đáo hỏi kỹ em làm dc hông a ? :p:p Quá dc đó em.
Thiệt hại như trên nhé. Đc chị qly cho cái thẻ vip mốt di khỏi gọi code :cool:
Sẽ còn ghé lại, còn nhiều số chưa thử mà. ..to be continued

• Like
Điểm cảm xúc: Winnn

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
vé phòng thương 60k vậy chơi bình ổn được rồi

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
bé này ngon phết ấy mấy bác ,em cũng hay đi tb3 ae nào có nhã hứng đi chung inbox em