Tê dại với em 03

Lượt xem: 2,476

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
Nãy viết bài kia gấp chưa kịp save cái cúp điện. Viết lại thì không kịp giờ ,làm mất tiêu 1 bài rp công phu luôn. Hic.. thôi bắt đâu bài mới này. Số là hôm nay có việc đi qua Q12 lấy đồ. Đang rong rủi trên con chiến mã " Cơn sóng" thì chợt nhớ đến bộ phim Siêu sao siêu ngố vừa coi hôm chủ nhật.

Nhỏ diễn viên đẹp vãi L ra.. hôm đó nếu ko kìm lòng đc là ghé qua massage rồi. Mà ráng kìm. Vì tết sài hơi nhiều. Hôm nay túi cũng rủng rỉnh hơn chút , mà chợt nhớ có nhiều ae report bên massage Eva có nhiều e xinh lắm nên sẵn tiện chạy qua thêm tí để tận mục sở thị.

Trước là giải toả con cu tội nghiệp suốt ngày làm bạn với cái tay phải ,sau là có 1 bài report chân thật nhất cho ae để làm tư liệu giải khuây. Chạy lòng vòng mấy cái lát qua gò vấp rốt cuộc cũng vào tới đường Lê văn thọ .

Vừa chạy vừa dòm dòm kiếm tiệm muốn lòi con mắt. Thấy tiệm rồi mừng như bắt được vàng. Đẩy xe lên lề đươc anh trai hướng dẫn đường đẩy xe lên. Bước vào quán thì ôi thôi.Ta nói khỏe cả người đi vòng đường khói xe hè này nóng kinh khủng. Làm thủ tục nhận phòng đầy đủ rồi nhâm nhi miếng nước chờ anh lock dẫn lên phòng.

Vẫn chưa biết làm gì, có cần phải tắm rửa ,xông xả gì không. Rồi cuối cùng lên phòng cũng thoát y vào phòng xông được lúc . Thì e đẩy cửa bước vào. Trời địu!!!!! Bước ra cả thằng anh và thằng em đồng loạt thoảng thốt.nụ cười tươi hơn hoa mai mùa xuân của e xé tan bầu không khí tỉnh lặng. Đôi mắt hiền hòa. Face teen dễ nhìn.

Em như 1 nàng tiên trong câu truyện cổ tích bước ra. Đến đây để dìu a vào cõi thiên thai. E nhẹ nhàng dìu mình vào bồn. Mình vẫn còn lân lân trước gương mặt khả ái xinh xắn ấy.

Nhẹ nhàng trò chuyện. E biết mình từ Q2 chạy qua nên cũng thương lắm. A đi đường xa chắc mệt lắm.Tắm xong em đấm lưng tí cho đỡ mỏi a nhé. Tới luôn e ơi … giờ e kêu a chết a cũng chết nữa. Hihi. Sau màn đấm lưng rất ok của em thì cũng tới phần đá nóng rồi phần mệt ... hehe. Em ấy dùng đôi bồng mềm mại của mình để chăm sóc thằng anh trước tận tình chu đáo. Em bắt đầu NuDe 100% bộ ngực của mình.

Má ơi cảm giác rần rần trong người. Th e dựng lên cái tựt liền. đôi bồng của em ấy xoa xoa, kéo lên xún nhẹ nhàng khắp lưng làm mình mê mẩn đến quên thời gian. Hên là tỉnh nếu không mê quá ngủ luôn rồi :d . Sau đó e ấy ngậm lấy cậu nhỏ, bắt đầu nuốt trọn thằng bé. Lên xún nhịp nhàng.

lâu lâu đá bi cái mún nổ luôn. Tay mình thì thoải mái khám phá các vòng. Ờ v4 tí thì nước tràn trề. Rồi e ngồi lên 2 bên đùi. Tê tái. Phải nói rằng đó giờ chưa bao giờ được sướng như thế này, em kề đôi bồng đó cho mình bú một cách ngon lành. Rồi điều gì tới cũng tới em chùn mình xuống và liếm láp thằng nhỏ đến cương cứng rồi Bj một cách sảng khoái đến phọt . Mình đã phải bị khuất phục trước em nó. Gương mặt xinh đẹp như 1 đoá hoa làm thằng em quá hưng phấn không thể kìm chế nổi. Hứa rằng 1 ngày nào đó tôi sẽ gặp lại em và làm Thái. Lúc đó anh sẽ phục vụ lại cho em luôn. Hehe. Chung quy lại: Rất ok từ CSVC đến KTV. Có lẻ sẽ quay lại dài dài vì mình thì thấy em quá nhiệt tình và dễ thương. Chỉ có ko CIA còn lại tất cả theo mình đều tuyệt vời.

Thông tin về em;

V1: 6đ cam việt vừa tay

V2: 6,5 đ có eo ót

V3: 6,5 đ bóp ngon lành, doggy khỏi chê

V4: nước nôi cứ để em lo

Em làm ca 16h – 4h , teen khá dễ thương

Tổng thiệt hại: tic 350k , tip 400k , xe 20k.

Rất ok cho ae xả lũ hoặc giải khuây với mức giá này. Xin cám ơn Eva, Cám ơn em 03 đã cho anh những phút giây tuyệt vời.. sẽ gặp lại trong thời sớm nhất.

• Like
Điểm cảm xúc: Lee, Sangsang88 and xpress

Sangsang88

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/7/18
Chủ đề
0
4
0
35
0 ₿
Thi

Lee

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
25/5/17
Chủ đề
1
155
19
Tp.HCM
0 ₿
Mừng bác đã được tê dại với em nó ! Thanks Rp !

andyrock

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/8/18
Chủ đề
5
28
6
34
0 ₿
CIA la` gi` v bac'

bosscuoi