Tê tái 1 cuộc tình vs số 07

Lượt xem: 1,630

Bòn Bon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/4/19
Chủ đề
1
5
5
26
0 ₿
QUa P.A relax tìm em 15 mà ko có đành ra về lun . Chuyễn qua minh long nghe nói có nhiều số hot nên thử lun ...!! Vừa vào thì nghe nói cơ sỡ đang sửa chữa lại . Đổi lại mới hết toàn bộ đào ..!!!
Nghe nói vậy ko biết đi số nào . Thì locker bảo a đi 07 đi oke lắm . Quyết định lun vào xông hơi được 10 phút thì bé lùn lùn dễ thương bước vào ..!!! Vòng 1 thì khỏi phải chê . Nói chung 3 vòng khỏi phải tã tướng chuẩn như lê duẩn ..!! E rất dễ thương vừa vào e hõi a uống nước gì rồi bảo khi nào a tắm a kêu e nhé ...!! Rồi mình cũng bắt đầu đi tắm . E tắm cho mình rất kỹ ...!! Tắm xog e lau người sạch sẽ cho mình xog e matxa khoẻ ... e massage khoẻ khoảng 8/10 nói chung cũng thoải mái mà tại thời gian có hạn nên ko đủ bài ...!! Xog đến phần matxa mệt ...!!
E lật ngửa mình lại rồi bắt đầu màn dạo đầu bằng đường lưỡi rắn của e . Chạy khắp trên cơ thể mình tê tái tái tê lun ...!!! E đi dạo quanh thằng nhóc thật là phê ... còn mình thì đi khám phá thế giới . Bắt đầu e bj nhẹ nhàng rồi từng lúc từng nhanh ...!!! Kèm theo tiếng rên JAV HP ...!!! Thật là sung sướng đến khó tả ..!!! E đưa 2 trái bưởi vào mặt mình mún ngụp thỡ lun ...!!! Rồi đến lúc cũng khó kiềm chế được nữa súng đã sắp khai hoả thì e ko ngừng BJ đến phút cuối cùng ...!! Rồi chuyện gì đến cũng đã đến mình out trong miệng e trong sung sướng tột đỉnh ...!!!!
Xog rồi e nhẹ nhàng tắm lại cho mình xog ngồi nói chuyện vs mình như đã quen nhau từ trước ...!!! Tôi bảo e làm a khó quên rồi ...!!! Hẹn gặp e lần sau nhé ...!!!

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
E nó tự CIA cho bác luôn là quá ngon rồi. Chúc mừng bác gặp dc e kèo thơm.

Xukaraki

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/3/19
Chủ đề
6
60
26
0 ₿
Pé ok lắm hả bro, sắp xếp ghé test nào, thanks bro đã chia sẽ, xong mình sẽ report

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50
31
0 ₿
Bak chủ sướng quá được cía luôn