Tê tái Điệp vụ 10.09 cùng mật vụ KTV 04 - điệp viên Trùm Cuối

Lượt xem: 878

TrumCuoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/18
Chủ đề
1
67
8
34
0 ₿
Chào tất cả anh em
Cảm ơn Mod @Rubi đã tài trợ vé cho em được tham gia điệp vụ lần này. Đúng là cầu được ước thấy đúng số 04 và PA huyền thoại
Chiều qua trời mưa tầm tã, nhận đc ib của Mod Rubi em xách xe chạy từ quận 9 qua quận 10 (2 quận này gần nhau trên bảng số) vào thẳng PA relax
Lần này khác lần trước, đi vào với điệp vụ bất khả thi nên chúng nó bắt em cởi đồ từ từ ngay từ cửa vào
Đầu tiên là cởi nón, vào tới chỗ giữ xe cởi áo mưa, sau đó dẫn lên phòng thì cởi đồ
Em vào xông hơi 1 tí thì bé lên. Gọi là bé thôi chứ em này cao dàn, hàng khủng. Nhìn từ trong phòng ra em đã bik là hôm nay em sẽ tạch trong nửa nốt nhạc. Nhìn bé cứ như một em nào đó trong victoria secret
Đánh giá về KTV 04
V1: hàng khủng, loa tự nhiên 8đ
V2: 6.5đ
V3: to doggy sướng 8đ
V4: em ko check nhưng quần lưới vải ren kích thích lắm
Thủ tục cũng như anh em đi, xông hơi, mẹ tắm con, Ms khoẻ, Ms mệt rồi Ms khoẻ lần nữa, tắm rồi đi về
Ngay từ lúc tắm là bé đã mân mê cậu nhỏ và chăm sóc thằng em khá kỹ

+ Về phần MS khoẻ: cho bé 10 điểm. Bé MS khoẻ tuyệt vời, có lực hỏi ra mới bik ngày xưa khi chưa làm mô hình MS song tấu bé có làm MS khoẻ. Trước khi em đau mình ê ẩm mà sau khi làm xong người thoải mái vô cùng. Hơn nữa quy trình Ms của bé đi 2 vòng nên em ko cảm thấy mệt sau khi Ms mệt

+ Phần hấp dẫn MS mệt: em muốn chết vì cái đường lưỡi và cặp loa khủng của bé. Quy trình cũng sấp rồi ngửa, lưỡi của bé đi đều từ trên xuống dưới từ dưới lên trên kèm âm thanh hifi sống động và cuối cùng em đã đầu hàng trong chiêu cực độc của chà thái. Em bị kẹp xúc xích và sữa của em đã đầy trên ngực bé

Sau khi MS xong bé dặn nằm yên đó, cấm nhúc nhích. Bé Ms thêm 1 bài khoẻ nữa rồi mới tắm và cho về

Nói chung là hài lòng về cách phục vụ và chất lượng dịch vụ của bé. Lần sau mình sẽ còn gặp nhau. Chúc bé ngày càng đông khách

Tổng quan phần chi phí
Tic: mod rubi tài trợ
Tip: 500k

Cảm ơn anh em đã đọc bài!

• Like
Điểm cảm xúc: Huyết Đế

TrumCuoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/18
Chủ đề
1