Phú Nhuận Tê tái ngày chủ nhật tại balance spa

Lượt xem: 890

Max 69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/4/24
Chủ đề
1
19
15
Tp Hồ Chí Minh
0 ₿
Cảm ơn ae diễn đàn đã cho e tìm lại cảm giác PHÊ của những năm đầu sinh viên,năm nay e cũng 34 roài.trc đây lúc SV có đi ms,lúc trước thì toàn HJ là chủ yếu.mê lắm
Sau này thì nhiều cơ sở ms MỆT mọc ra,vào đó thì mấy e vỗ bốp bốp vài phát rồi thư giãn,nên từ từ cũng thấy hết hứng ạ
Lúc trước thì e có theo dõi mấy bài viết về ORC,cũng tò mò,cũng định đi thử,nhưng vừa định thì nghe tin ORC đóng chi nhánh PN,hơi tiếc 1 tí,nhưng e lại thấy 1 bài nói về Balance là ORC thay skin :))
Nên e đã vào web,lấy zalo ib thử,chốt luôn kèo trưa CN,số là e chả biết chọn ai nên e random luôn
Trưa nắng đi hơi cực,nhưng thôi,hi vọng xứng đáng
Vào đến Spa thì 1 cảm giác hồi hộp như xưa lần đầu đi ms mệt vậy,tại lần đầu trải nghiệm spa nó ntn mà
Gặp bạn NAM lễ tân nói chuyện nhỏ nhẹ,xong đc hỏi a đi 60 ' hay 90 ' (300 -400),chả cần suy nghĩ nhiều làm gì,dứt 90' luôn,vì lần đầu thì cứ chơi tẹc gas để hưởng thụ những cái thú vị,hehehe
Vì chọn random theo tên,nên đc 1 bé phải nói là cute phô mai que ra dẫn lên lầu,thì cảm thấy d.m mình đã đưa ra lựa chọn sáng suốt,Theo con mắt của mình,nhấn mạnh là mắt của mình nhé,bé này hợp gu của tui nên tui cho 9 điểm nhé,còn mấy ae khác ntn thì tui ko bàn
Vào phòng thì lúc đầu cũng ít nói,chắc tầm 5 phút thôi,sau bắt trúng đài của ẻm,thôi rồi,phải xin nước uống cho đỡ khô cổ vì e vs bé đó nói chuyện vui vl,cảm giác lạ mà quen lắm,hihi.
Bé cứ hỏi sao a biết chỗ này,thề,vừa hôm qua coi mấy bài ae thảo luận đừng nói người quen diễn đàn,ko là bị ăn bơ,nên e bịa là đc bạn giới thiệu vì than bị đau lưng,bé làm bài bản lắm nhưng lực thì 7/10 (bé cũng có thú nhận là nếu đau lưng mà chọn bé thì sai lầm)nhưng tui có quan tâm đâu,chủ yếu là tìm gái để nói chuyện vui vẻ,sờ sờ mó mó tí,làm xong bài lưng thì em ấy bỏ cái khăn choàng người mình ra,bắt đầu tưới dầu,2 bàn tay xoa xoa,vuốt vuốt,khều khều, đệt mợ,tay gái mềm mại dã man... vừa làm vừa nói chuyện 1 hồi.e ấy kêu nằm ngửa lại ( trong đầu mình lúc này là dồn tới não mẹ rồi,nhủ thầm đây rồi) tay mình bắt đầu xoa đùi xem e ấy cho ko,thấy im im,luồn vào ống quần đùi,ew ôi,v3 mịn mà săn như dân thể thao,mà tức cái là e ấy mặc cái quần đùi dạng có lót bên trong á,nên ko khám phá v4 đc,nên mình cũng ko ép,vì mình thích tự nguyện,ko cho nhìu khi mới lần đầu chưa quen,nên sẽ cố thả dây dài câu cá lớn,hehehhe. Đc tầm 5 phút thấy e làm hơi nhanh.mình có nói từ từ cho a có cảm giác tí,thì e cũng hợp tác làm từ từ lại,2 tay e ấy vuốt vuốt,xoa xoa cây láp như đang tha cục lơ cho gậy bi-a,thọt tay vào bóp v1,ui nó mềm,vừa tay lắm,đầu ti thì còn nhỏ hơn đầu ti của mình nữa
Đc tầm 15 phút thì phê quá,khóc nhè luôn,thật chứ,cảm giác e hj còn phê hơn đi mấy chỗ ms mệt ( ý kiến riêng của e,đừng phang gạch e) out xong thì bé đi rửa tay,rồi ra nói chuyện vài câu.à lúc nãy bé có nói xong tour mình là bé có hẹn khách cách 30 phút nữa,nên thôi,mình cũng tắm rửa cho sạch dầu rồi về,để e ấy nghỉ ngơi ăn cơm tí rồi còn làm tour mới
Mình đi gói 90 ' = 400 nên tip 400 lun,tuy ko mò đc v4 nhưng e này hợp GU vs làm ổn áp quá,phê tê tê luôn nên thấy tip vậy xứng đáng...ra về mà lòng còn phê và bồi hồi,hay mình đổi gió,nghiện món này rồi
Mình đi random nhưng tìm đc GU rồi nên nếu sau có quay lại chắc vẫn book e,xin lỗi ae đi sau,mình ko share tên bé nhé,vì mình muốn những bé khác trong spa cũng đc book nên ko share pr 1 người

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,415
1,129
31
0 ₿
Dạ trà sữa 2k1 vừa ý chưa ông thần, đi spa vuốt lướt để phiêu mà hỏi lý lịch dữ thần:4onion25:

• Like
Điểm cảm xúc: Max 69

Max 69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/4/24
Chủ đề
1
19
15
Tp Hồ Chí Minh
0 ₿
Hehe.để e xếp lịch.e phải thăm chân ái của e xong thì e đi ún trà sữa 2 hột trân châu của huynh mới đc.hé hé.
Thề có bóng đèn,đi đi tìm lại cảm giác chứ gặp trạc tuổi em thì tuột mood lắm.hihi... mãi êu mấy huynh

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,415
1,129
31
0 ₿
Giọng bác comment anh nghe quen lắm nhé. Chúng ta đã lướt qua đời nhau rùi fk?

• Like
Điểm cảm xúc: Max 69

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,415
1,129
31
0 ₿
Nghiện lành mạnh mà, từ từ rồi thần vuốt lướt sẽ đưa đường dẫn lối cho bác. Yên tâm :8onion38: