TEST HÀNG MỚI TB3 ( 18) BAO TO BAO PHÊ

Lượt xem: 7,338

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
Chiều ngao du quanh làng quanh xóm chán chán nên phi nhanh con ngựa gỗ à ý nhầm con ngựa sắt cà tàn lên đường ngô quyền, Massage TB3 chia sẽ chút bầu tâm sự với mấy bé. Quen thuộc rồi nên địa điểm ko còn xa lạ là mấy. Tiến từ vòng gửi xe cho đến vòng loại, loại hết ứng cử viên thì chấm được 1 cô em ứng cử viên đặc biệt sáng giá là 18.

Chờ chưa được bao lâu là lên phòng, locker cầm hộ chai nước theo lên phòng, trước cửa là cô bé xinh xắn với vòng 1 dường nhưng đập vào mặt em, hơi bị choáng trước v1 to khủng ấy. Vào trong cô bé này lanh lẹ cởi đồ rồi treo lên đưa vào xông cho khỏe người, bên ngoài thì chuẩn bị nước cho tắm, vừa tắm vừa nói chuyện phím với cô em này khá là thú vị, hỏi ra mới biết em chỉ mới 1997 thôi, còn mơn mởn quá mà, miệng cứ như chích chòe nói mãi không thôi. Và chính vì cái miệng ấy em đã chết 1 cách tê tái vì nó.

Làm thì làm mà miệng vẫn cứ nói chuyện cười đùa với em, em dễ thương thật, massage khỏe thì bình thường như bao lần, nhưng vui hơn vì nhờ có em xàm xàm cả buổi. Chuyển đến massage thái, lúc này bộ ngực đồ sộ đó hiện ra dường như cơ thể em còn nhỏ hơn cả bộ ngực ấy, quá khủng luôn mà, ngực vậy mà trườn thái thì anh em biết như thế nào rồi, thằng nhỏ đã ko còn nằm yên, nói em lật người lại nhanh chứ ko là nó ngợp thở chết mất. Xoay lại là được chiêm ngưỡng trọn vẹn thân hình nuột nà của em, của người con gái bé bỏng đang ở lứa tuổi xuân thì.

Kết thúc thái, ngực của bé rơi tỏm vào miệng em, cái này là cố tình nè, haha, mà cố tình làm cả 2 sướng mới đúng. Tay tiện thể vẫy chào cặp gò bồng đào phấp phỏm bên dưới, nếu mà không xơi em thì quả là tiếc thật, dáng vóc gì mà đầy đặn hết chỗ chê, như lúc nãy em nói, vì sao mà em đã chết 1 cách tê tái là đây. Môi + lưỡi của bé quấn hết người em, hết hôn rồi đến lick, tận hưởng cảm giác sung sướng tột độ luôn nà. Em cứ rà sát cái lưỡi của em lên thằng nhỏ, ra vào ra vào bao lần ko kể xiết, ko biết như nào mà cứ hễ em bj là cầm lòng ko được xém ra mấy lần, em tinh ý nên buông rồi lại ngậm, chịu hết nỗi đành ứ ừ bại trận trước em, mặc dù bé chưa làm hết công suất của mình lắm, haizza chắc em yếu thật rồi, buồn 5s, bóp bóp 2 cái vếu vài cái rồi đi tắm lại.

Cô bé 18 xinh đáo để, body nuột hơn cả chữ nuột, đặc trưng vẫn là v1 to chà bá. Service xuýt xoa lắm nè. Số này là số đáng để ae trải nghiệm .Mình không khoái gì chứ to là đc rồi .Thank AE đã đọc bài của mình

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Lần trước bị sập hầm với em 18 cũ, cũng được report là bưởi này nọ mà tới gặp thì face như mẹ, v1 như chanh.
Ko biết lần này 18 mới như thế nào :(

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
tui ko biết bé trước sao chứ bé này nghe ns cũng mới . nhìn ko đến nỗi mẹ đâu bác :oops:

tythui2013

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/7/16
Chủ đề
0
46
9
42
0 ₿
Túm lại số 18 có bao to bao phê k mấy pác, hay là phải check lại số mới?

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
E 18 này đồng đạo nào biết là cũ hay mới vậy? Nếu là em mới bưởi to thì em nó còn làm ko vậy? Cám ơn

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿