TH

Lượt xem: 4,467

cuontran2199

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/10/15
Chủ đề
2
10
20
30
0 ₿
Nghe đồn từ xưa về con số 9 huyền thoại này lâu rồi... Nhưng lòng vẫn không tin, vì trước giờ không biết do mình số xui, hay không có phước mà khi đi massge toàn gặp tai họa, có khi vào rồi về không out được bứt rức >> bực mình cáu gắt. Nhưng đi mới biết " trăm nghe không bằng 1 thấy".

Vừa nhậu với đồng bọn xong, người cũng lâng lâng cả bọn lủi thủi đi về đang chạy le te thì thằng bạn ngồi sau mình trở mắc ói, trời nó sổ 1 đống, làm phải thắng gấp cho nó xuống gấp cho nó xả ra hết không về đến nhà chắc ngập mùi chè của nó thì chết bà.

Cái áo mình cũng dính tí chè nên tính ghé chỗ nào tắm chạy cho dễ chịu tiện thể vò luôn cái áo chứ chạy cứ có múi khó chịu lắm, mà đường giờ đó khá trễ ( 10h khuya rồi). Tìm 2 3 cái hotel toàn hết phòng thằng bạn thì nó mềm nhũn ra rồi hết cách đành phó mặc cho trời, quay xe tông thẳng vào massge Thiên Hải luôn, vì túi còn có 500k nên không muốn đi tính để giành xài giờ thế bí quất luôn chứ còn hơn chết thúi.

Không quên mục đích chính khi vào tức tốc thay đồ cầm cái áo lên phong tắm vò chết cha chết chú rồi lấy sờ bông gội đầu chét vào mà thằng bạn ói cũng khôn nó ói chúng cái áo mình còn áo no thì không sao, nhìn mà tức, thôi kệ vò cho xong rồi nhờ blooker để gần cái quạt tí cho khô trong thời gian mình massge. Tính ra mình cũng thông minh đó chứ ^^.

Quay lại vấn đề chính, giờ ý trời bắt mình vào đây rồi thôi quất hen xui luôn, hỏi đến tua nào rồi, còn số nào trống đi ramdom luôn coi hôm nay trời phụ mình ko ?

locker còn số 9 thôi anh, Nghỉ bụng đằng nào cũng xông hơi xong rồi lười chờ quá lấy số 9 luôn xong sớm về sớm con ngủ.

Chà em bước xuống thì có cảm giác khá thân thiện với bé này, nhìn khoảng 18~ 20 t thôi người miền Tây giọng nói khá ngọt nên làm mình cũng dễ chịu đôi chút về rắc rối vừa rồi.

Lên phòng bước ngang mới để ý bé này không cao lắm chỉ khoảng 1m55.

Tới nơi nằm bẹp trên giường kiếm tí cảm giác dễ chịu.

Cái rồi để em nó bắt đầu massge cách massge cũng tạm tạm, vậy sao người ta nói số này huyền thoại ta ?

Lúc này cũng hơi hụt hẫng tí chắc lại xui nữa rồi, nhưng khi bước qua phần chính thì không khí cực kì căng thẳng khi đầu lưỡi em đi nhẹ từng hán trong phần đùi trong gần bi, chà quá quá good, rồi nhẹ nhàng lên bi luôn chà căng giác dâng trào mạnh liệt, ẻm tiếp tục kéo mạnh lưỡi đi từ dưới bụng dưới lên tới ngực vào ti luôn lúc này cả người mình nóng ran lên ! Luồng tay vào áo trong em thì ôi quá quá vãi luôn !

V1: 97~ 99
V2: 70~ 72
V3: 82~ 85

Face : 7 ( dễ thương)

1 Tay làm còn miệng vẫn giữ ở phần ti ngực làm cho mình rạo rực vào out gấp luôn .! Bình thường mình cũng thuộc dạng khó và lì nhưng gặp bé này thiệt tình có muốn kìm, kìm cũng không được với cách đi lưỡi quá điêu luyện em xứng đáng nhận tip 250k ^^.

Tổng cộng: tics 70k + tip 250k + locker 40k ( vì nhờ phơi dùm cái áo) = 360k cho một đêm thư giãn.

Qua đúng là danh bất hư truyền, nghe đồn đã lâu đi mới biết quá lợi hại !

Tưởng số đen lại gặp xui nhưng ai ngờ gặp cao thủ thiệt quá may mắn, mốt chắc đi số này hoài quá.

Có điều bé này đấm bóp, massge thì hơi kém xíu, có phần yếu tay, nhưng cái zụ thư giãn thì quá good, nếu ai đến đây massge thì khuyên đừng đi em này, nhưng zụ kìa thì số 9 là sự lựa chọn hoàn hảo ^^.

Sửa lần cuối:

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Mấy em Thiên Hải thường lên forum nên ko thích viết report về mấy ẻm đâu , mấy bác đi xong về đừng viết report để vui vẻ đôi bên

• Like
Điểm cảm xúc: satthutrengiuong

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Mấy em ở TH ko thix bị rp đâu, mới đây mấy em đã thẳng thắng lên tiếng trên Forum rùi đó.

Cảm ơn thớt đã chia sẽ, nhưng mình khuyên thớt nhờ mod ẩn bài thì hơn, bác tả chi tiết vậy các em chắc sẽ biết bác là ai rùi đó :D

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Quan trọng là chủ Thiên Hải thôi chứ mấy em ktv nào nói ko cho rp Thiên Hải thì chắc chắn 1 điều để chủ bit sẽ cho ktv đó nghĩ làm liền :) em nghĩ các bác rp bình thường đừng chi tiết để bị mấy em nhận ra là đc :):)

• Like
Điểm cảm xúc: Electro

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Ae trong *** satthu ko dc ý kiến vụ này vì 09 đã có lần tâm su với tui và nói mấy a xem tụi e như món hàng .muốn nói j thì nói .tụi e cũng là con người .lên tui khuyn ae nào đi về chỉ nên lnbox với nhau chứ ko nên rp . tôn trọng mấy e là cách cư xử tốt nhất.xin cảm ơn.

• Like
Điểm cảm xúc: White_Lucky

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Có phải các bác đang cổ xúy cho ae đi về đừng viết report chia sẻ số tốt và số xấu?

cuontran2199

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/10/15
Chủ đề
2
10
20
30
0 ₿
Trước tiên xin nói rõ quan điểm của mình !
Mình sẽ và không bao giờ coi họ là món hàng OK. Cái mình hướng đến là diễn đàn chất lượng cho anh em tham khảo chất lượng chung chứ không phải riêng cho ai, hoặc ai làm ( vì mình không bán thông tin, hay được lợi gì trong việc nói tốt hay xấu họ ) ! Việc đụng chạm đến tự tôn của họ là vì họ quá nhạy cảm, hiểu là ảnh hưởng ít nhiều đến cảm xúc của họ, nhưng xin khẳng định là tất cả điều là điều tốt cho họ có câu " thuốc đắng giã tật sự thật mất lòng " Người ngốc là người không dám nhìn vào sự thật và thay đổi. Xong !

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Tui ko có suy nghĩ như vậy .tại vì bé 09 ko thích rp .vã lại 09 cũng dc rp nhiều rồi .giờ lên rp số mới thôi ae.

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer

cuontran2199

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/10/15
Chủ đề
2
10
20
30
0 ₿
Hiểu bạn là người đồng cảm với ẻm nhưng xin bạn hiểu rõ là đây là dịch vụ và mình đang sử dụng dịch vụ OK, chỉ có người thật sự tốt mới muốn dịch vụ em tăng cao và tăng thu nhập cho ẻm, mình tin sẽ có người nói thay mình nếu mình không nói ! Còn nữa mình chia sẻ không chỉ cho các chiến hữu cũ mà luôn nhưng chiến hữu mới có thể với bạn đây quá cũ, nhưng đối với một số người thì đây là nguồn tin tốt, mình đang gián tiếp giúp ẻm + giúp ae mới tham gia ! Nếu em nhìn dòng comment này em sẽ coi thường có thể ghét mình vì không cùng quan điểm, nhưng phải công nhận sự thật là mình đang giúp ẻm đó có thêm những người khách tiềm năng, và đang gián tiếp giúp ẻm cải thiện lại chính mình !

Cuối cùng là xin cám ơn bạn đã và luôn thông cảm và đồng cảm cho họ mình cũng mong ae ở đây nếu có sử dụng dịch vụ thì đừng coi họ như món hàng ! Vì nghề gì cũng là nghề ! Chỉ có yêu nghề mới có kết quả tốt !

Cám ơn nhận xét của bạn ^^. Hẹn bữa nào cafe cái coi ^^

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Tối T7 nếu các hạ thích coi El Clasico thì mình làm tí :D

Huhi91

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/10/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Vãi !!! Lại dậy sóng.ma nghe nói thiên hải đau có bj. Bác rp có quá lên ko đó ???

huyhanhatdao

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/10/15
Chủ đề
0
26
19
0 ₿
Quan điểm tôi, đi chơi là để vui vẻ, nhưng không ảnh hưởng đến người đối diện. Khi người ta đã không thích thì mình đừng làm! Người ta không thích Rp thì đừng Rp! Đó là sự vượt trội về nhận thức của con người, mới biết có nhiêu đó mà tưởng là hay khi ở đây các anh-em biết nhiều hơn thế.Thân !

• Like
Điểm cảm xúc: White_Lucky and satthutrengiuong

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Tui cũng đồng quan niệm với bac huyhanhatdao.sống sao cho người ta xem trọng mới là khó .chứ muốn người ta xem thường thì chỉ trong một giây thoi.con người hơn nhau là vậy đó.

• Like
Điểm cảm xúc: huyhanhatdao

cuontran2199

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/10/15
Chủ đề
2
10
20
30
0 ₿
Huhi đóc kĩ rp dùm mình nhé ^^ .... Mình đâu có đá động gì đến PJ đâu @>@...

Haizz.... Có một sự hiểu lầm quan trọng ở đây ! Trước tiên xin khẳng định việc rp trên chỉ là chia sẻ những nguồn tin tốt cho ae cần, chứ không có bất cứ ý gì xúc phạm ai hay làm cho ai ? Mình chỉ muốn chia sẻ những số tốt cho diễn đàn cho ae cùng có những giây phút thư giãn thoải mái tránh mất tiền oan thôi ! Còn việc RP là cho cộng đồng chung, mình muốn công đồng là nơi lí tưởng cho các mem thoải mái tham khảo trực tiếp chứ không phải gò bó ép buộc ai. Nếu bạn nói các bé đó không thích RP và mình không RP thì ae mới kiếm thông tin ở đâu, rồi tiếp tục làm chuột bạch sao ? Mình xin khẳng định là minh hướng đến lợi ích chung chứ không riêng cho ai ! Còn việc ai coi trọng ai với mình không quan trọng mình làm vì mọi người chứ không làm cho riêng ai ! Nó đại khái như là một người vì mọi người !

Cám ơn bạn góp ý ! ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Trung Salem and Electro

huyhanhatdao

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/10/15
Chủ đề
0
26
19
0 ₿
Xin gói gọn thế này, đa phần thành viên diễn đàn điều đã biết hoặc đã từng xem các Rp khác về số 9. Chỉ có bác mới biết muộn màng thôi,nói rõ ra vậy cho bác dễ hiểu! Trình bày sự việc ai cũng biết, đọc xong ai cũng cười thầm, thì có phải bác làm trò cười không??? Chịu khó đọc các rp khác đi, nhất là rp của anh satthutrengiuong.! Ở đây tôi rất nể phong cách hành xử của anh satthutrengiuong , chính vì vậy mà nhìu member rất quý anh! Cảm ơn!

• Like
Điểm cảm xúc: satthutrengiuong and White_Lucky

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Tui trước khi rp một e nào thi tui sẽ thăm dò y kiến của người đó xem sao.
Chẳng hạn :e làm giỏi vậy e ko nhờ một a trên diễn đàn rp để cho có nhiều khách.
Neu e tra lời ko muốn thì mình chỉ rp về cách cư xử của e chứ ko nói về ba vòng + skill.
Còn nếu e nói tại e ko quen ai trên diễn đàn.
Thì mình có thể rp toàn bộ sự thật.
Nhưng đây chỉ là cái phong cách riêng của tui .chứ tui ko dủ trình để day đời ai.

• Like
Điểm cảm xúc: huyhanhatdao and White_Lucky

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Bác cứ nói quá chứ tui thấy bác cuontran reporrt bình thường, đúng quan điểm mà. Có gì đâu mà ầm ĩ, đao to búa lớn vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Trung Salem and Electro