TH

Lượt xem: 4,476

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Chỉ là đi massage thôi mà cái gì "vượt trội về nhận thức" vậy??
Mỗi người 1 quan điểm sống, 1 cách nhìn nhận, xử lý mọi việc. Đừng ép người khác phải làm giống những gì bạn đã từng làm.
Bạn đã biết em số 9 và đã rp em số 9. OK. Nhưng có người họ chưa biết về em số 9, đó là lỗi của họ sao?
Hãy dịu dàng với nhau, đừng chỉ trích nữa. Please!
#Ngưngngượcđãi

• Like
Điểm cảm xúc: Electro

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
721
608
48
0 ₿
Tui chỉ khuyên ko rp 09 chứ tui đâu có ép ai trong chuyện này. Mà cũng chẳng có gì gọi là ngược đãi.

• Like
Điểm cảm xúc: huyhanhatdao

huyhanhatdao

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/10/15
Chủ đề
0
26
19
0 ₿
Tui cũng nói như anh satthu là không nên rp nếu KTV đó không thích, đó là sự tôn trọng với nhau. Ở đây là chia sẽ quan điểm cùng a-e với nhau. Vì một vài câu của mình chém gió mà mang lại nổi khổ hay niềm đau cho người khác thì mình có được gì???
Hy vọng , tui là người cmt cuối cùng, DỪNG lại ở đây được rồi. !!!

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
9 người 10 quan điểm ai cũng có lý lẽ của mình. Bác nào ko muốn chia sẻ hay vì lý do có cảm tình vs ktv thì ko report, bác nào muốn chia sẻ đóng cho cộng đồng thì cứ report cho ae mới và cũ bit tới. Các bác có cấm cản đc hàng trăm member ko viết report về 1 số mà các bác thích ko,hay mỗi lần người khác report là các bác lại vào nói rồi gây war. Riêng tui rất thích phong cách chia sẻ của chủ thớt :) số nào ko thích report thì nhờ Mod tạo 1 topic Black List cho số đó vào sổ đen là xong,suốt ngày lên kiếm chuyện gây war,mấy bác ko chơi thì để người khác chơi.

• Like
Điểm cảm xúc: Trung Salem and ĐôngAnh

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Trời ơi sao mấy bác tranh cải dữ vậy :eek: dễ thôi mà,xóa hết bài về số 9 nếu e nó tự tin vào tay nghề của mình và ko cần ae cộng đồng nữa. Còn ae cộng đồng report chia sẻ,chúng ta nên tôn trọng điều đó. Thế thui ko war nhau nữa nhé,Soa thì ít can thiệp vào tranh luận của ae nhưng chuyện này ko nói ko đc,toàn member thân wen ko mà lị.

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Thân chứ làm gì quen Soa? Tôi nhớ là mình chia tay lâu rồi mà, đừng đem đao khổ đến cho nhao nữa :oops:

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Em thì để ý thấy *** bác satthutrengiuong ko còn như ngày xưa nữa,chỉ lên bênh vực Ktv mặc dù đây là diễn đàn chia sẻ,*** bác làm vậy là đi ngược với mọi người rồi đấy :) bác nghĩ sao nếu Mod cấm report về Thiên Hải nữa thì những em khác sẽ ra sao, các bác có chịu trách nhiệm với mấy em khác ko :) rồi anh em đi Thiên Hải chơi sẽ ko bit số để đi,các bác có chịu trách nhiệm cho những ae đó ko :) bác ko muốn rp số nào đó là quyên của các bác,nhưng ae khác rp là quyền của ae,nên để mọi chuyện diễn ra bình thường như nó đã từng diễn ra tự nhiên đi :) vài lời chia sẻ.

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
721
608
48
0 ₿
Tui chỉ khuyên chứ tui đâu nói gì quá đáng dau mà bác chém dử vậy.
Nếu bác nói vậy từ nay tui sẽ ko rp nữa.
Vì bỏ tiền ra đi về rp cho ae để vui chứ tui dc gì.

• Like
Điểm cảm xúc: huyhanhatdao

huyhanhatdao

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/10/15
Chủ đề
0
26
19
0 ₿
Bác nói "chỉ lên bênh vực Ktv" là đúng, vì Ktv đã lên tiếng không muốn Rp mà các bác cứ ngoan cố rp, anh Satthu đã dùng từ khuyên! Còn những số nào không lên tiếng hay thích rp thì các bác cứ rp. Vì tranh luận quan điểm nên nói qua nói lại, chứ nếu mà liên quan điều tui lên tiếng thì tui chỉ nói 1 tiếng, và xử.!
Dành thời gian đi ms đi mấy bác hơn mà nói điều vô bổ...!

• Like
Điểm cảm xúc: satthutrengiuong

cuontran2199

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/10/15
Chủ đề
2
10
20
30
0 ₿
Bà con tập trung ... Gác chuyện RP số 9 qua 1 bên dùm mình cái ! Biết là luôn có suy nghĩ ngược chiều trong 1 việc nào đó, mình nói giả dụ số 9 tốt và ẻm không cần RP nhưng giả dụ 1 ẻm khác hách dịch ( chỉ là giả dụ), mà phong cách KTV ở đó không thích RP vậy mình nên RP cho ae né không ? Hay là để ae tiếp tục làm chuột bạch !

Hiểu tâm can cho anh satthu anh làm việc thuận tình em rất nể cách sống này, nhưng mong anh hiểu thuận tình không chưa đủ, nó còn phải đạt lý nữa !
Mình chỉ mong chia sẻ những nguồn tin tốt cho ae diễn đàn có sân chơi lí tưởng cho đúng tiêu chí chung của diễn đàn là nơi " chia sẻ, là nơi sưu tầm ".

Còn việc RP được coi là xem thường và coi họ là món hàng thì mình xin bác bỏ ý kiến này: " món hàng " được hiểu tức là một vật chất hoặc phi (dịch vụ, phi dịch vụ) vật chất được gắn đẩy qua lại với điều kiện qua lại tất yếu: " là tiền, là tiền " đối với sản phẩm đó hay dịch vụ đấy !

Còn mình RP đâu phải vì tiền đâu ! Nên nếu nói việc RP là xúc phạm, hay xem thường ẻm là không đủ cơ sở, nền tảng cho từ " món hàng ". Mong mọi người hiểu là mình không hề coi họ là " món hàng ".

Cám ơn ae góp ý trân thành ^^.

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Em là em thích style bác chủ thớt rồi nha :) cố lên bác,đi matxa chổ khác nhiều chổ ngon hơn mắc chi ở cái Thiên Hải này. Ai viết rp thì viết,ai ko viết thì vào đọc thôi,suốt ngày cải nhau gì đâu ko,muốn bit quan điểm ai đúng ai sai thì các bác hẹn nhau ra gặp rồi giải quyết,lên đây nói wa nói lại thì được gì :eek: điếc đít,ụ ẹ.

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: ĐôngAnh

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿
Mới nghe em số 9 nói hôm qua vừa bị mất chiếc xe Lead, em nó khổ lắm rồi a/e ta đừng nên làm phiền em nó nữa. Em ko muốn rp thì thôi a/e ta ko việc gì phải xoắn cả, hoà khí sinh tài mà

• Like
Điểm cảm xúc: satthutrengiuong and huyhanhatdao