Thái bình 3 em 03!

Lượt xem: 1,632

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lehai86

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
3/12/17
Chủ đề
18
25
100
0 ₿
Chiều buồn rảnh rỗi sinh nông nổi. Nóng vầy thì đi đâu tránh nắng? Sau một hồi đắn đo suy nghĩ thì quyết định đi Thái Bình 3. Đại náo động bàng tơ ở Thái Bình. :))))))
Vào đó cũng mua vé các kiểu như thường lệ. Sau khi locker dắt lên phòng thì mình cũng gửi 20k uống cafe. Hi vọng được em ngon ngon. Bữa nay nhắm mắt đi random. Đang buồn nên cứ để mọi chuyện nó thuận tự nhiên, cái gì đến sẽ đến....
Ngồi đợi chút thì em cũng bước vào. Hỏi ra mới biết em nó SBD 03. Nhìn mặt mình đoán tầm 23,24 tuổi, không biết em có bị già trước tuổi hok nữa. :D
Mình không xông hơi nên em nó đưa mình vào bồn tắm luôn. Sau một hồi kỳ cọ tỉ mỉ để chuẩn bị cho công đoạn thịt gà, ah nhầm thịt mình thì mình cũng đc em nó mang lên giường đạt nằm ngay ngắn.
Em đấm bóp rất kỹ nha các bác, mình nhận xét là đấm bóp tốt. Em đấm bóp tầm hơn 30p, sau đó còn quay lại hỏi mình anh muốn em đấm bóp thêm chỗ nào nữa không? Chứ không phải kiểu vội vàng làm cho xong để thư giãn đâu nha.
Mà thôi, với mình đến đó cũng đủ rồi nên nói em nó làm thái luôn. Bấy giờ em mới bắt đầu làm thái cho mình. Em xoay mình nằm úp lại và bắt đầu chà ngực. Sau đó mình nằm ngửa ra và bắt đầu khám phá. Em nó chà được thêm xíu nữa thì thư giãn cho mình luôn.
Thư giãn được nha các bác. Có lẽ mình đi nhiều quá, nên bây giờ thấy em nào cũng na ná em nào ah. Nói chung mình chỉ đánh giá phần thái độ của các em thôi. Về em này thì thái độ ok, làm rất là chăm chỉ: cả mát khỏe và mát mệt hehehehe. Em nó chịu khó bắt chuyện với khách nên cảm giác thân thiện.
PS: tránh mấy bác thích mạnh bạo nha. Còn bác nào muốn thư thả, thoải mái thì chọn em này ổn. Em không phải đẹp sắc nước hương trời nhưng cũng không có xấu. Chịu khó bắt chuyện nên có cảm giác thân thiện nha.
Kết thúc buổi chiều vui vẻ. Bước ra khỏi tb3 cũng gần 8h tối. Éc éc. Lo chạy về không gấu nó thịt. Nhớ lại thì hơn 6h mình mới tới. Haiiii ở với em nó quên cả thời gian trôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.