<Thái Bình 3> Tổng hợp các số đã đi

Lượt xem: 2,134

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Chào cả nhà,
Dạo này thấy chủ để TB3 khá hot, nên Mã tui đã dành 1 khoảng thời gian kha khá qua đây khám phá.

Đọc report của mấy bác trên đây, thật sự là ưng ý rất nhiều, nhưng sụp hầm cũng không ít :(
Có thể do gu, quan điểm mỗi người mỗi khác nhưng có 1 vài số Mã tui đi thấy khác xa so với report.

Nay Mã tui lập topic này để tổng hợp lại theo ý kiến cá nhân các số mà tui đã check.
Mã tui sẽ sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống theo độ hài lòng nhé.

Lưu ý, đây là ý kiến cá nhân của Mã tui, Mã tui cũng cố gắng report chân thật nhất nên sẽ không tránh khỏi những ý kiến trái chiều, anh em tham khảo và thảo luận nhẹ nhàng, không gạch đá vô văn hóa tội nghiệp Mã tui :(

Đầu tiên là số tui ưng ý nhất hiện tại và cũng đi lại nhiều lần nhất:
Số 06: 8 điểm
Face: Đẹp, sắc nét, tầm 28-30.
Body: 3 vòng chuẩn, đều. Cao ráo. Vòng nào ra vòng nấy.
Thuộc tuýp: Nhẹ nhàng tình cảm (gu của tui).
Điểm mạnh: Massage khỏe rất tốt (nhớ yêu cầu ko thì em sẽ làm qua loa), ngoại hình chuẩn đều, service chiều chuộng, nhẹ nhàng lịch sự. Làm đúng giờ mới ra.
Điểm yếu: không thích hợp với những bác thích skill nhiều hoặc ddcn. Hơi ít nói nhưng nếu đúng nhịp thì em ấy cũng rất cởi mở.

Số 09 (19 cũ): 7.5 điểm
Face: Dễ thương, trắng trẻo. Da dẻ mịn màng, tóc ngắn ngang vai cá tính, hợp với khuôn mặt.
Body: hơi có chút lipit v2 nhưng body vẫn rất chuẩn. V1 cam VN nhưng vẫn săn chắc.
Thuộc tuýp: Vui vẻ, chiều chuộng tùy hoàn cảnh và tùy người ^^
Điểm mạnh: Trắng trẻo, vui vẻ nhiệt tình, service khá tốt, massage khỏe trung bình cộng. Chịu khó bắt chuyện.
Điểm yếu: Chưa hình dung ra vì mới đi 1 lần ^^

Số 22: 7.5 điểm
Face: Dễ thương trắng trẻo như em 09.
Body: Mình dây cây cảnh nhưng ôm vẫn rất đã.
Thuộc tuýp: Có máu DDCN và cũng rất tình cảm.
Điểm mạnh: Face dễ thương, mạnh dạn, lanh lợi. Service rất tốt, massage khỏe tốt.
Điểm yếu: Không dành cho các bác thích bưởi hay múp máp.

Số 29: 6.5 điểm
Face: Với tui thì bình thường, da hơi ngâm.
Body: lipit nhiều (chứ không phải dạng múp nha), V1 cũng bắt đầu có dấu hiệu....
Thuộc tuýp: DDCN, sành sỏi mọi skill trên trần gian.
Điểm mạnh: Chắc chắc là DDCN rồi, rất hợp cho những bác thích máu lửa (ko phải gu tui), skill thì bao la.
Điểm yếu: Ngoại hình không bắt mắt lắm.

Số 18: 5.5 điểm
Số 18 này phải nói là không biết tui có đi nhầm số 18 khác không? Vì đọc report toàn thấy tả bưởi, đào tiên.
Khi tui book em số 18, tui cũng xác định chỉ cần bưởi to chứ cũng không mong gì Face hay body.
Nào ngờ bước vào thì thất vọng toàn tập, V1 to hơn chanh 1 chút, v2 ông địa, face thì tui cũng không biết tả sao luôn :( Tui cũng không trách gì em đó vì service em cũng tốt, nhưng không hiểu sao khác xa report quá.
Face: Không đẹp , đánh phấn dầy, trắng nhưng không cùng màu với body. chắc chắn không hợp nhãn tui ^^
Body: Như đã tả ở trên, V1 nhỏ, v2 lipit, v3 không dám đụng :(
Thuộc tuýp: DDCN, mạnh bạo, khẩu dâm tốt, mê trai đẹp.
Điểm mạnh: Nhiều skill, nắm bắt tâm lý tốt, âm thanh hifi.
Điểm yếu: Ngoại hình không đẹp, massage khỏe qua loa.
P/S: Cần 1 người xác định lại phải em 18 này là 18 của những bài viết trước không. Nhưng khi tui hỏi thì em cũng xác định là em là số 18 và làm ở TB3 hơn nửa năm rồi.

Số 8: 5 điểm
Face: Teen tầm 19t nhưng không xinh, có chút dễ thương, da không trắng.
Body: thuộc tuýp cao, to. V1 săn chắc nhưng nhìn tổng thể không hấp dẫn
Thuộc tuýp: Teen, trẻ con, chưa hiểu sự đời.
Điểm mạnh: Trẻ tuổi nhất trong TB3, V1 ngon. Thích hợp với mấy bác thích gặm cỏ. Massage khỏe tạm ổn.
Điểm yếu: Có 1 chút gọi là trẻ trâu và khoe khoang.
Thật sự đi em ấy mà chỉ mong cho mau hết giờ để không phải nghe em ấy tấm sự ^^.

Tạm thời danh sách nhiêu đây, Mã tui sẽ dành thêm thời gian, lúa đạn để check thêm những số hot và cập nhật vào bài viết này. Nên anh em nào có số cần check thì cứ giới thiệu hoặc inbox tui nhé.
Dự là sắp tơi tui sẽ check những số sau: 15, 16, 02.

Cám ơn các bác đã xem.

BadBoy9999

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/11/17
Chủ đề
5
80
9
24
0 ₿
Mấy bác cho hỏi TB3 có còn sử dụng code CAMA k mấy bác

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đã rất rất lâu rồi JL hổng đi Thái Bình 3, từ khi em số 5, em Linh. Và pé số 2 còn teen rất teen, em Kim Anh, có tatoo ngay tay, ẽm rất kute..
2 số điều khá HOT! một thời của Thái Bình 3 cách nay cũng mấy năm. @@
Sau này T.B 3 sang chủ mới 2 em ấy cũng nghĩ làm đi dâu mất tiêu...
Đến giờ vẫn muốn tìm gặp lại 2 em, vẫn luôn có dịp là tìm hỏi thăm info về 2 em ấy nhưng do JL chắc hết duyên với cả 2 em ấy rồi nên hổng tìm gặp lại được...
Hữu Duyên Thiên Lý Năng Tương Ngộ
Vô Duyên Đối Diện Bất Tương Phùng

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Em số 5 Tuyền nghe nói qua quận 2 làm mà tui không biết tiệm nào.
Em Linh thì nghe nói đi lấy chồng.
Từ khi em số 5 nghỉ tui cũng không đi TB3 gần 1 năm. Dạo này thấy report nhiều nên mới đi lại xem ntn.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Linh là tên đi làm của em số 5, Tuyền là tên thật của em ấy. Facebook của em ấy cũng lấy tên Tuyền, cái gì Tuyền thì JL quên mất.

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Vậy là tui nhớ lộn em Linh là em số 15 người Bắc cũ. Lúc trước cũng là hot girl bên TB3

Mr.love

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/9/18
Chủ đề
3
32
9
29
0 ₿
Bác Mã đã rp thì yên tâm rồi, ráng xoay tua hết số rồi bổ sung sớm cho ae di sau nha bác

• Like
Điểm cảm xúc: Mã Giám Sinh