Thăm dubai gặp em 10 trình dâm có tiếng

Lượt xem: 1,871

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
Làm cả tuần mệt mỏi mới được ngày nghỉ , nằm nhà lướt face xíu lại có công việc đột xuất . Chán nản mệt mỏi với cái công việc cuối tuần cũng chưa hết việc . Thế là quẳng qua một bên và đi massage hồi sức bơm máu để chiến tiếp với mớ công việc dài dằn dặc .

Thế là chạy sang dubai thăm em No.10 với trình cao bữa làm mình sướng chịu không nổi . lễ tân thủ tục gọn lẹ , lên phòng xông xả rồi em vào tắm rửa cho mình sạch sẽ như mọi lần rồi lên giường ứng chiến

Thông tin về em :

V1: 6,5 đ vừa tay , mềm mịn

V2:6,5 đ có eo ót

V3:6,5 cong cong thế doggy sướng

V4:full nước nôi

Massage khỏe : em làm đủ bài , lực ổn , phần đá nóng khá dẻo , êm vai

Massage mệt; : em dùng ngọn lưỡi trơn tru của mình làm thành thẳng dài chảy sau lưng lên đến gáy rồi em nhẹ nhàng hôn mặn nồng vào tai mình – cảm giác sướng đến kích thích khó tả , rồi tiếp đó là đôi bồng đào nảy nở của em xoa khắp lưng để hàng ti thấp thỏm một cách ngon lành để mình chuẩn bị nhấp nháp bú một cách thèm thuồng , Sau những giây phút mặn nồng là những cơn nồng nàn điên dại mà em đem tới ,em hôn khắp góc háng để kích động thằng nhỏ và bú lấy nó một cách mê mệt rồi em nhấp nhô đến cao trào em dùng bàn tay mềm mại đó để níu lấy cậu bé một cách nhẹ nhàng …. những sự sung sướng ấy cao trào lúc lên đỉnh thì chỉ biết phọt lên bàn tay trắng trẻo của em như để tỏ tình vi sự sung sướng vậy .

Tổng thiệt hại : tic 400 k, tip 500k, locker 50k.

• Like
Điểm cảm xúc: Thresh, Tristana and xpress

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Khoảng bú tai thì tui chịu nhột k thể nào kiềm dc @@

sex_congtu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/9/18
Chủ đề
5
89
17
35
0 ₿
để hôm nào có thgian cưỡi trâu đến khám phá em nó mới được, nghe các bác report mà thèm nhỏ dãi