Thám tử với bé Mười, AD

Lượt xem: 1,019

10giaylaout2

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
8
148
49
33
0 ₿
Trưa nay không có việc gì làm, vào diễn đàn nghe ngóng, tham gia 2 even nhưng nôn quá nhắn Mod @Rubi xin cái nhiệm vụ, may mắn đến với 1 code thái Ánh Dương.
Trưa nắng nên khá là cực, sau trình code yêu cầu bé 10, chờ bé xíu vì bé kẹt tua.
Cảm giác đầu tiên khi nhìn thấy là bé có khuôn mặt đẹp, vóc người co da có thịt, nhìn đầy đặn nên số đo các vòng đều rất tốt.
Mát khỏe: lực tốt , chịu khó mát đủ từ lưng, đầu, mặt.
Mát mệt: do nhìn bé khá hợp nhãn, kết hợp làn da mát rượi nên đã đầu hàng sau 3 chiêu của em, tới bánh bao kẹp xúc xích là gục, nên ae khám phá các chiêu còn lại.
Thật đáng tiếc, mong sẽ còn gặp lại em trong một ngày khác.
Xuống lấy xe về thấy khách đợi ÁD 4 người, không biết có phải đợi bé 10 giống mình không nữa.
Cuối cùng, xin chân thành cảm ơnMod Rubi đã tài trợ code, gửi Mod và e diễn đàn bài rp ngắn ngủi.

10giaylaout2

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
8
148
49
33
0 ₿
Thân chào anh em diễn đàn.
Mình lại trúng code và lại quay lại Ánh Dương gặp bé 10 vì quá thích khuôn mặt của bé.
Lần này bé biết tốc độ 10 giây của mình nên mát mệt có điều chỉnh, tới giây thứ 9 là bé đổi chiêu khác cho mình bớt hưng phấn. Có đánh giá cho anh em đây, mát mệt ít bài (so với 1 số bé ở cơ sở khác) quanh quẩn có click ti, lau cột, bánh bao. Túm lại là vẫn thăm 10 khi ghé Ánh Dương.
Cảm ơn BTC diễn đàn có xổ số cho anh em ít lúa như mình có cơ hội đi vip thái, khỏi ở nhà quay tay. Hehe.
Không viết thêm rp vì sợ nhiều rối đội hình.