Thần chết cũng phải chết

Lượt xem: 3,339

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

yagami raito

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/10/15
Chủ đề
3
46
7
36
Hcm
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn bác Logan cùng với các cơ sở tạo điều kiện cho anh em sân chơi tại diễn đàn. Sau bao ngày vốt viếc cờm ment mà không thành công thì em cũng đã có ngay chiếc vé trên điện thoại. Thế là tranh thủ a lô book chỗ giữ hàng. Nào ngờ đâu định mệnh không cho em gặp số được thưởng các bác ạ. Không biết trục trặc gì mà em gọi số hotline ừ ừ rùi mà đến lễ tân lại sửng sốt và báo có đồng dâm nào đã đặt trước em. Thế là ngậm ngùi random số luôn biết sao giờ. Em tiếp tân book cho em số 24 tên Linh 24 tuổi

Đánh giá :
- Cơ sở vật chất ở đây chắc ai cũng biết rồi nên em chỉ nói thêm phần cảm nhận của em thôi vì lần đầu em zì phọt PA. Cở sở quả là tuyệt vời từ cách trang trí , nhạc đến máy xông, có cái phải tập thể dục trước khi xông hơi leo đến mấy lầu luôn. Em cũng không đi nhiều nơi nhưng PA là nơi em thấy thích nhất từ trước giờ.
- Phục vụ thì khỏi chê, từ giữ xe đến locker không có đòi hỏi mà rất tận tình. Nhiều chỗ khác cứ đeo đẻo anh zai, em chúa ghét và hầu như lỳ mặt xách xe về lun . Hình như em vô tình gặp được chị chủ Như Quỳnh ^^ , không biết có đúng không nhưng thấy rất là xinh ^^

Maxa phẻ
- Đủ bài từ đá nóng , bẻ chân tay, em làm nhẹ nhàng từ tốn, em nghĩ rất chi là thư giãn. Em về ngủ ngon, sáng dậy không bị ê ẩm như mọi khi. Cấm chỉ định cho các bác nào thích bạo lực mạnh tay =)).
Maxa mệt :
- Em từ từ trút bỏ xiêm y đưa đôi gò bồng lả lướt khắp cơ thể. Cảm giác phê từ dưới đi lên não. Em thì không được mạnh mẽ như các bác ở đây nên ra có chút sớm, không thể đánh giá hết tiềm năng của em được. Cũng mong các bác tha lỗi vì không khai phá được hết nhưng em nghĩ em cũng là một số khá là ổn .

Maxa xong ngồi nói chuyện tâm sự hết giờ thì zìa ( Hình như ở đây có uy định không được nằm ) ^^

Face : 5-6
Dáng thon gọn có chiều cao
V1: Từ cam mỹ đến bưởi tân triều =))
V2 : thon gọn
V3: mềm
V4 : thoải mái mà em chỉ sờ được chút nên không đánh giá hết được

Tic: Free.
Tip: 600k
Quên em locker bữa sau bù.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and anhhai111991

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Khổ thân bác, cố gắng lyuện công thêm đi bác :p

• Like
Điểm cảm xúc: yagami raito

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
ước gì bác ráng thêm tý nữa thì biết thêm được nhiều skill cho anh em tham khảo nhỉ.

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
ngon quá. chắc em phải luyện trước khi vào gặp em nó.

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
bé này thuốc dạng nhẹ nhàng hay là quậy vậy bác.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
lấy nhu thắng cương bác à, chỉ cần thả lỏng và chiều theo cảm xúc bản thân kaka.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Hôm nay off xong chắc diện kiến em thử

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
trước khi đi bác đem theo 2 trái ớt hiểm , lúc thư giãn sắp phọt bác quất 1 trái cho e đảm bảo bác 2 trái hơn 30 phút kkkk vui thôi nha bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.