[Thần tài 4/4/2018] Trải nghiệm lần đầu ở Dubai

Lượt xem: 2,049

hunter_man

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/14
Chủ đề
6
164
24
35
0 ₿
Hôm nay may mắn nhận được 1 cod free vip Thái từ ad @Logan tặng qua chương trình zui zui. Đợt trước trúng nên không biết chỉ có giá trị trong ngày thời gian check tin nhắn cũng trễ nên bỏ qua không đi. Đợt này th2i biết trước nên cũng sắp xếp để qua Dubai trải nghiệm

trên con đường đêm của Nguyễn Văn Lượng thì cơ sở Dubai không quá khó tìm vì đi từ xa đã thấy bảng hiệu rồi. Dông xe thẳng xuống hầm. Mấy cậu nhân viên ở đây cũng có vẻ nhiệt tình dễ mến.

Đem cod lên phòng thì nghe bé nhân viên nói có 2 gói thái và sexy...mà bé ấy nói nhỏ quá nên chả nghe dược gì thành thử ra phải hỏi lại...sau khi đưa cod thì chắc bé ấy bị nhầm cod thường...cũng may cậu nhân viên bảo là cái này là cod free Vip Thái.

Lên tới lầu 5 thì được dẫn vào phòng... hôm nay mình cũng hơi mệt trong người nên cũng ko đòi hỏi số mấy. random cũng được..

Đánh giá tổng quan cơ sở vật chất với màu tím và hồng huyển ảo thì cơ sở khá đẹp. Phòng Vip Thái có cả 2 phòng xông khô và ướt sát nhau..Tuy nhiên phòn xông ướt nhiều khói quá...không phải vì nóng mà ra sớm mà vì nhiều khói hơi ngộp..

Ngồi một lát thì có cô bé KTV lên..hỏi thì biết bé là số 22 mới vào làm khoảng 03 tuần. Dán người nhỏ..nhưng được cái da đẹp ..thêm cái áo lụa mỏng và bộ đồ lót màu đen lộ vẻ sexy hơn...

D(i vào chi tiết luôn nhé ...

Ở Dubai thì do nước hơi yếu nên có bồn tắm khá đẹp à có htu3y lực nhưng lại ko được ngâm bồn vì nước chảy chậm. chờ bồn đầy chắc hết giờ nên mình tắm luôn...Bé này mới nên có vẻ cũng hơi rụt rè..tắm cũng bình thường không có gì đặc sắc lắm.cơ mà hơi nhanh ..mà thôi kệ.. hôm nay cũng mệt cũng chả muốn tắm lâu làm gì

Kỹ thuật thì massage Khỏe khá thích..vì người mình khá dầy nhưng massage đủ lực ..có đá nóng trên lưng nên cảm giác thoải mái lắm...do mệt nên chỉ muốn massage khỏe lâu hơn.. Bé làm masasge khỏe cũng khá lâu

Đến phần Thái thì dĩ iên được massage lưng nhưng hơi ít , chi có khoang 5 ->7 phút thì phải...sau đó thì mình nắm ngửa lên

Về kỹ thuật thì cũng không có gì đặc sắc nhiều. làm nhẹ nhàng, từ tốn nhìn body cũng sexy, làm từ từ và đường lưỡi mềm mại cộng thêm nhìn dáng vẻ gợi cảm của body nên mình cũng out ...với hôm nay cũng mệt mỏi và cũng có hẹn lúc 21g30 nên cũng muốn out lẹ...ko muốn kìm lại... nên chắc cũng ko tận hưởng được nhiều cái hay hơn

Bác nào thích style nhẹ nhàng , từ tốn thì bé này lựa chọn tốt vì sạch sẽ, làn da mát mượt, trang điểm nhẹ (mình kỵ trang điểm nặng)

Nhìn chung về KTV 22 này thì
- thấp nhưn da đẹp , mát mẻ , mịn màng, nói chuyện nhỏ nhẹ, từ tốn. có điều hơi thiếu một chút về kinh nghiệm ^^
- V1 tạm ổn , không to cũng không nhỏ
- V2 tuy không phải thuộc dạng nhỏ nhu7gn cũng chắc
- V4 thì mình không ko phám nhiều vì như đã nói ..đang mệt nên tạm bỏ qua

KẾt buổi vì được vé tặng free nên thôi mình cũng thoải mái cho bạn nữ 500k (như các cơ sở khác) tip thì tùy bác nên các bác đừng kêu mình nhieu2 hay ít nha..