<Thần tài gõ cửa> 04/04/18 - Ánh Dương Gò Vấp

Lượt xem: 1,619

LuuTinh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/4/18
Chủ đề
1
5
5
42
0 ₿
Xin gởi lời cám ơn tới BQT đã tài trợ vé Vip Thái.

Sau 1 ngày làm việc căng thẳng vật lộn với các con số, ngay khi nhận được code từ @Logan thì cũng cố gắng làm nốt công việc để đi xả strees. Cũng khá lâu rồi không quay lại khu vực Gò Vấp, hôm nay cố gắng trở lại thử xem sao.
Tới nơi, gặp em giữ xe vui vẻ "Mời anh vào trong sảnh để em dựng xe cho." nghe là mát lòng mát dạ rồi. (Khu vực giữ xe rộng rãi).
Vào gặp anh quản lý, đưa code kiểm tra rồi được dẫn lên phòng với anh locker vui vẻ dễ thương nói cười suốt, và xin 1 em random vì có nhưng bất ngờ làm cho cuộc sống phong phú hơn.
Vào phòng Vip.05, phòng rộng thoáng với ánh đèn tím hồng dịu mắt. (Tiếc 1 một chút là không có xông khô chỉ xông hơi và bể tắm thoải mái).
Xông hơi 1 chút thì em gái vào nghe giọng dễ thương, vui vẻ.
Phần mass khỏe em đấm bóp có lực, sảng khoái sau đoạn đường dài tới đây.
Mass Thái đủ bài bản cho anh em thư giãn. Kết thúc trong sung sướng với em gái Xu(06).
Tic: Quà tặng từ BQT
Tip: 500 (vui chung)
Mình thì ít khi phá phách nên xin không đánh giá nhiều về csvc của các em gái nhé. Tùy cảm nhận của mỗi người, anh em nên tới để cảm nhận chính xác nhất.
Lời văn dỡ tệ nên anh em thông cảm và cám ơn anh em đã chịu khó đọc hết rp của mình.
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển, anh em BQT nhiều sức khỏe, anh em checker vui vẻ hài lòng với các dịch vụ khi vui chơi.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chúc mừng bác dc ưng ýk...