[Thần tài gõ cửa 21-3] May mắn ngoảnh mặt

Lượt xem: 1,823

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mình tôi cu đơn

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/1/18
Chủ đề
3
39
4
0 ₿
Xin cảm ơn mod @Logan và cơ sở Dubai GV đã tài trợ vé vip cho mình để giải tỏa stress sau mấy ngày căng thẳng. Sau đây mình xin viết rp sơ sơ cho các bác tham khảo.
Đầu tiên, cơ sở dễ tìm, tới nơi xuống hầm đá chống có người dắt lên nhiệt tình, lên lễ tân thì gặp cu locker ngày trước bên Ánh Dương, giờ qua làm bên Dubai (cũng có duyên :) ) Xong thủ tục như cũ, nhờ cu locker random ra được bé 02, đã từng làm việc ở Cần Thơ, nghe xong cũng ngóng skill :D Sau đây là nhận xét sơ bộ:
Service: tắm táp tương đồi đầy đủ
Ms khỏe: mình da dày nên lực bé chưa xi nhê lắm
Thái: Cũng tương đối được
Ms mệt: Có vẻ hơi lãng tránh, BJ HJ 5:5, cũng out nhưng không trong sung sướng cho lắm. Nghe nói mới từ Cần Thơ qua nên có thể chưa quen, mình bỏ qua.
Đánh giá các vòng:
V1: Quýt, 7/10
V2: thon gọn, 7.5/10
V3, V4: ít được khám phá nên next luôn...
Điểm trừ hơi lớn: được code vip thái nhưng lúc vô phòng và ra phòng thì được 40p :) Tưởng đâu may mắn nhưng cuối cùng lại hơi ức chế, mong đợt sau được thêm 1 code của mod @Logan sẽ check bé khác.
Thanks mọi người đã đọc rp

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ông tham quá, hơi nghi ngờ giống như... AE đọc xong coi có suy nghĩ giống Gà ko nhoa.

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Nghĩ cũng lạ, gặp tui sụp hầm là tui hông xin code đi nữa đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: Hellios

Mình tôi cu đơn

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/1/18
Chủ đề
3
39
4
0 ₿
Event hôm đó mod có kêu là ai về viết rp thì sẽ tặng thêm 1 code.... Các bác có thể xem lại post ngày hôm đó, chứ mình sụp thì mình chịu.

Quá Nhi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/3/18
Chủ đề
1
20
2
32
0 ₿
Mình cũng sụp em 02 này 1 lần rồi. Không biết là sụp thật hay do em bữa đó đén ngày :D.
Cơ mà bác cho điểm có vẻ hơi quá tay rồi :p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.