Thăng hoa cùng 68 ozawa

Lượt xem: 3,895

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Demon90

Hạ Sĩ
Bé Chưa Biết Gì
28/12/17
Chủ đề
7
7
16
0 ₿
Hiii các đồng dâm. Chả là nằm vũng cũng được một thời gian. Cũng được các bác tiền bối giới thiệu, chỉ đường này nó. Cũng từng thăng hoa cảm xúc cũng như sụp hầm chông gai. Và đến hôm nay thì tui quyết định viết vài dòng rp coi như trả lễ lại cho bác @RedBull07 .
Sau khi tui đọc bài 68 của bác Redbull và pm qua lại các kiểu thì quyết định đi em 68. Nay về viết xác thực lại cho anh em 68 bên ozawa nha.
Đầu tiên xin thanks bác Redbull trước đã share thông tin em nó cho mình.
Cứ theo chỉ dẫn của bác Red, mình xông vào ozawa mà lòng hồi hộp quớ í.
Sau khi làm thủ tục xong các kiểu thì lên phòng đợi. Hít thở thật sâu lấy bình tĩnh chờ em ấy vào. Lòng nghĩ bâng quơ chắc hok sao đâu mà. :))))
Đang nghĩ vẩn vơ thì nghe tiếng gõ cửa: cộc cộc cộc...
"Ai gọi đó". Em nó đẩy cửa bước vào cười. "Dạ em là thỏ". Chời ơi. Thì đúng là một em thỏ nhỏ nhắn xinh xắn thật.
Một em gái cao tầm mét sáu xuất hiện. Làn da trắng trẻo của em gái tầm hai mươi mấy xuân xanh ah.
Dáng em dong dỏng cao nhưng phụ tùng nhìn cưng quá. Vòng 1 đẫy đà luôn (chả biết có phải hàng thật hok, lát nữa sẽ đánh giá lại chính xác nhé). Eo thì thon gọn như người rồi, thích nhất vẫn là vòng 3 của em. Nhưng em nó mới vào phòng, lột thẳng ra mà khám hok có tiện lắm nên đành hãm cái sự sung sướng đó lại vậy.
Em nó tròn mắt dòm mình hỏi anh chưa xông hơi hả. Mình nãy giờ dòm em nó chăm chăm. Lúc này nghe em nó hỏi mới bừng tỉnh, ờ ... anh đợi em vào mà. Hay em tắm anh luôn ha? hihihi.
Em nó lại gần bồn tắm với mình. Mình thì nghịch nghịc bồng em nó lên tính bỏ vào bồn tắm chung mà em nó la làng lên á, nên thôi. Hehehehe.
Buông em nó xuống mình định cởi đồ vào bồn thì em nó ngăn lại. Nở nụ cười tươi em nói để em làm cho. Cảm giác như trong phim ấy. Có cả cung tần mỹ nữ phục vụ. Đến đây đã thấy thích em nó rồi ah. Mình vào bồn thì em nó cũng bắt đầu xả nước rồi điều chỉnh nóng lạnh đến khi mình vừa lòng thì thôi. Mà mình có để ý mấy đâu. Nãy giờ mắt cứ dòm ngực ẻm không ah. Em nhìn lên như hiểu ý bèn nói xíu nữa đằng nào cũng của anh mà. Sao dòm em giữ vậy hihi. Mà các bác biết đó, của ăn vụng lúc nào chả ngon. Mình canh lúc em hok để ý kéo em nó lại thò tay vào thử hàng trước coi sao. Em nó cũng dễ chịu nhưng thỏ thẻ nói ướt áo em anh ơi. Lúc này mình nhẹ nhàng buông tay. tại nãy giờ anh thấy thích quá à, nên thử xíu. Uh thì mấy anh ai chả thích mấy cái đó đó. Cái vẻ mặt giận dỗi ấy nũng nịu đáng iu quá chừng. uh thì xíu nữa anh mần ah. Em hứ 1 tiếng iu rồi tắm tiếp cho mình.
Đến khi mình ra khỏi bồn thì cũng được em nó chăm sóc nhiệt tình chứ không phải như mấy chỗ khác quăng cho cái khăn rồi tự xử. hehehe. Em ấy lau từ từ, từ trên xuống dưới các bác ạ. Lau đến thằng nhỏ thì em ấy mơn trớn xíu rồi đè ra Bj luôn. Mình đang gồng người lên nhắm mắt lại tận hưởng thì em cũng dừng lại. CƯời xảo trá. Thằng nhở của mình dựng đứng lên rồi, mà em nó không có chịu làm tiếp. Không lẽ đè ra trong phòng mà chịch. Em nó gian quá lấy tay vuốt vuốt ghẹo mình. Nó dựng đứng lên rồi nè anh ơiiiiii. Thiệt, ấm ức quá. Em nó không chịu làm tiếp mà lôi mình nằm lên giường cho em ms. Mà có nằm thẳng được để MS đâu. Em nó mới ghẹo tiếp "bị cấn hả anh".
Mình lật thẳng người lại luôn, kệ em nó dùng dằng mình kéo em nó xuống mà nút lưỡi. Sau một hồi em nó như cũng phê. Em bắt đầu cởi áo ra chà ngực luôn. Em nó áp xuống người mình bắt đầu chà chà và nói "giờ của anh á". Em nó vừa chà vừa đi lưỡi. Lâu lắm rồi mới có cảm giác ướt át thế. Em liếm tới đâu mình phê tới đó ah. Lúc này mới lấy tay vuốt ve làn da trắng mịn của em. Bờ m ông căng tràn trề sức sống. Bỗng đang liếm lắp phía trên ngực thì em nó bỗng chuyển hướng xuống vùng trọng tâm phía dưới. Đang tự hỏi sao em vội vàng vậy thi hóa ra không phải. Em ấy hướng thẳng vào phần đùi và 2 khỉu chân. Mình không có đề phòng nên quéo người lại. Bất ngờ quá mà, còn em ấy lúc này mới cười rúc rích. Chết chết, nay gặp phải dâm dâm cô nương rồi. Em nó lại từ từ trườn lên trên. Mình lúc này cũng chịu hết nổi rồi nên giữ em ấy lại. Không có cho cựa quậy nữa, kéo em ấy sát xuống mà mút. Được một hồi 2 đầu ti em ấy cũng cương cứng lên, tiếng rên khe khẽ từ từ phát lên. Em nó cũng chịu hok nổi nên vũng dậy, trườn xuống dưới và bắt đầu Bj. Mình lúc này mới khám phá em bé... nãy giờ nước nôi cũng ra ướt nhẹp rồi. Chả biết do mình rà đúng bài hay do nay em ấy đang hứng nữa. Nhưng dù sao vẫn thấy sướng ah.
Em chủ động để một chân lên cao cho mình khám phá, còn em thì cứ tiếp tục mê mẩn thằng em mình. Em nó nút cái lưỡi ướt nhèn nhẹp ấy lên xuống đầu khấc. Mình thì đã chào cờ từ đầu rồi, vội lấy tay ấn đầu em ấy xuống sâu. Lúc này em nó mới thực sự ép hết xuống. Cái miệng ấy như muốn nuốt trọn lấy thằng em của mình. Do hôm nay em ấy hứng hay gặp trúng thần dâm. Mình đến lúc này phê rồi nên buông tay kia ra không có nghịch v4 của em nữa. Để em tự do tung hoành thi triển tuyệt kỹ. Khi thằng nhỏ mình đã ướt nhẹp, em ấy bắt đầu đổi xuống liếm 2 bẹn háng của mình. Tay em ấy bắt đầu Hj nhẹ nhàng. Mình thì vừa nhột vừa phê, gồng người lên nãy giờ. Đang tấn công 2 bẹn háng bỗng em ấy bất ngờ chuyển lên lại. Tưởng chừng em ấy Bj tiếp nhưng không phải. Em vẫn Hj nhưng cái lưỡi em ấy đá bi liên hổi. Bất ngờ em tăng tốc theo nhịp, rên càng ngày càng lớn dần. Mình đến đây cũng là giới hạn rồi nên không có gồng lên nữa mà để tự nhiên cho cảm xúc tuôn trào. Và cuối cùng thì súng nã liên hồi. Chĩa thẳng lên trời mà nã, nhưng không phải như những phát súng chiến thắng mà như những phát súng tàn dư cuối cùng. Bung hết lên trời mà bắn, bắn cho hết ấm ức, bắn cho hết kìm hãm nãy giờ. Và sau khi không còn gì để bắn nữa thì mình cũng giương cờ trắng, nắm lấy tay em kéo lên và ôm vào lòng.
"Anh dai quá ah..." Chả biết là em khen hay giận nữa mà nghe cưng quá. Mình ôm em như vậy nguyên cả lúc thì em mới xin phép đi dọn dẹp phòng. Em ấy nhẹ nhàng lau khăn ướt cho mình sạch sẽ rồi mới quay qua dọn dẹp. "anh đợi xíu em tắm lại cho anh đã nha, cấm anh chạy ah. hihi"
Lâu lắm mới gặp được em hợp gu.
Kết thúc buổi tối sung sướng cùng em.
Tổng kết lại cho anh em nha
Tic: 400 có code
Tip: 500 em vui vẻ nhận nha các bác.
Haiiii: Còn trong tay đúng 100k... Hôm đó đi chơi mà hết sạch tiền lẻ. Nên không có gửi cho Locker hay giữ xe luôn. Thôi hẹn lần khác ghé bù vậy.
Đôi dòng Rp lại bé 68 bên ozawa cho bác Redbul nha. Thanks bác, lần sau có em nào ngon thì nhớ inbox em với.

• Like
Điểm cảm xúc: Cậu Ba Hưng and anhhai111991
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.