Thăng hoa cùng bé 9 M.L

Lượt xem: 1,646

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Cuối tuần co hẹn mấy anh em làm vài chai ở hào sữa gần cái massage ML sau một hồi đàm đạo các vấn đề về chim trời cá nước thì a e cũng nỗi hứng lên thế là tính tiền r kéo nhau vào làm 1 suất cho thoải mái tinh thần.
Vào làm thủ tục đầy đủ cho 3 vé thái rồi được đưa lên tậng lầu 3 3 a e đi 3 phòng sat bên mây chú cubgx khéo sắp xếp gê .Do đang co men nên tui k xong hơi gi cả mà nhơ a pv gọi bé vao luôn cũng k quên chút cf cho e nó nhờ giup 3 em ngon ngon tí . Dc 5p bé xuát hiện với dáng ng cao ráo mặt khá la xinh cộng thêm ngực khá là khủng là tui ưng ý r . Mình k xong hơi nên bé pha nước rồi tắm luôn cho mình phải nói bé no chăm kỉ thật kì cọ từ trên xuônga dưới k sót phần nào . Lau ng khô ráo rồi e đưa lên giường làm vài đường cho khoẻ ng trc khi ra trận . E đấm khá la có lực đi lưng đi gói xoa đầu bóp vai các kiểu rât phê vừa làm e vừa râm ran trò chuyện thì mình xác định e này cũng k vừa đâu độ dâm hơi bị nhiu ah .
Bài bản cũng đủ rồi đến giờ đi thái e cho it dưỡng thể r tuột luôn áo xuống bắt đầu màn chà zú. Phải nói là ngực to nên e lam rât phê cái khoảng thái này . Lau ng sơ qua 1 cái e bắt đầu dùng lưỡi rê khắp ng thổi lổ tai lim cổ click ti rồi e ngừng lại ở điểm G băt đầu màn bj bá đạo của mình tay tui thì cứ vô tư mà dạo chơi k 1 chút phản ứng gì ngoài những âm thanh quen thuộc phát ra từ e . Đưa tay vào cô bé thì ôi thôi chèm nhẹp từ khi nào chắc dc kik thik đúng chổ nên âm thanh to rõ hơn còn e thì bj sâu và nhanh hơn . Sau hơn 180s cố gắng e cũng xì chao xịt sữa trong sung sướng .
Hehe rât thik bé hẹn gặp bé vao ngày gần nhất . Xuống hỏi 2 ông thần kia thế nào thì 1 ông gật đầu ok còn ông nôi kia vào chỉ ngủ bó tay k biết nói gì thật la phí của trời

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Hehe chúc mừng bác e nay đi lưỡi thì k chê vao đâu dc

Supper

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/1/18
Chủ đề
5
205
55
0 ₿
Vẫn chưa đc gặp bé này k bik thế nào thây mn rp quá vào mây lần toàn phải đợi hoặc bé off