Thăng hoa cùng e 18 PA

Lượt xem: 1,830

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xêko2910

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/6/16
Chủ đề
12
132
43
34
0 ₿
Ngày thứ 2 liên tiếp may mắn nhận được code free của Bé Đẹp, thế là phi tới PA và đợi 20p do bé kẹt khách.
Đánh giá sơ bộ về e 18: Body cân đối thuộc dạng múp múp gu của Xêko hehe. Face xinh xắn 8đ.
E ms khoẻ rất ổn nhé các bác đầy đủ bài cả, xua tan bao mệt mỏi của một ngày dài ^^ .
Tới màn thái. Ui mẹ ơi phải nói là e đi lưỡi thật là điêu luyện và phê pha k chừa 1 cm nào cả, e dùng cặp cam lai bưởi lả lướt trên người của Xeko và thổi lỗ tai phải nói là ôi thiên đàng là đây rồi hihi, và bất ngờ lần đầu tiên Xêko được BJ ngược rất sung sướng nha các bác, e đá bi, lau cột rất phê mém tí là Xeko đã gục ngã haha nhưng đã qua đc ải, tiếp theo e lật mình lại, e tiếp tục lả lướt làm thằng nhỏ biểu tình k chịu nổi, Xeko kéo e lên CL mệt mỏi cùng e luôn và rồi cũng đến tuyệt kỹ bánh mỳ kẹp xúc xích các bác ạ, đúng là V1 to cảm giác thật tuyệt vời lại mém bắn pháo bông kaka, Xeko k thể để lép vế bèn dùng tuyệt kĩ Nhất dương chỉ đã thất truyền bao lâu chiến đấu cùng e, e chủ động dạng ra để Xeko tiện chiến đấu, sau Nhất dương chỉ thì nước nôi ở đâu mà lắm thế, thế là phải dùng Nhị dương chỉ thôi kaka, e BJ nhất điêu luyện nha các bác Xeko phải kéo e lên để CL, BB đấy, nhìn e BJ một cách say sưa đúng là đcn mà :), sau 10p chiến đấu vẫn a bất phân thắng bại, 2 đứa có vẻ cũng thấm mệt thế là e bay lên giường luôn, đứa thì 6 đứa thì 9 thôi kaka, và chuyện gì đến cũng đến thôi các bác tự tưởng tượng nhé, lần đầu đc 69 e phê quá các bác ạ k thể chịu nổi nữa rồi, và đành đầu hàng với e thôi ạ.
Xong xuôi e ms mặt và đắp mặt nạ cho mình e ms mặt rất oke nha các bác giống y như đi Spa vậy và e ms khoẻ lại cho mình rồi tắm lại và mặc đồ vào tám với e xíu.
V1: cam lai bưởi nhen 8đ.
V2: hợp với dáng múp múp ôm đã 8đ.
V3: 7.5 đ to tròn bóp sướng lắm a.
V4: Nước nôi lên láng ạ, Xeko phải chiến đấu 15p muốn tê liệt cánh tay phải luôn :)))).
Tóm lại đây là một số đáng check dành cho ae, về ms khoẻ lẫn mệt rất oke nhé.
Tic Free
Tip 5xx
Kết thúc một đêm thật tuyệt vời tại PA.relax.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax xin cảm ơn anh đã quan tâm và ủng hộ ạ.
P.A Relax luôn mong có thêm nhiều cơ hội phục vụ anh được nhiều hơn và chu đáo hơn ạ

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
bé khoái em này chỗ là kỹ thuật thái quá phê với cái v1 chinh chiến trên mọi mặt trận. chẹp chẹp

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
hy vọng mai sẽ được gặp bé này.

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Lâu rồi chưa gặp em, chắc giờ skill em đã lên một trình mới.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.