Thăng hoa cùng em 19 như người tình. Điệp vụ P.A 22/02

Lượt xem: 2,860

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Vẫn luôn cảm ơn Admin @Lục A Ka đã trao cho mình điệp vụ ngày 22/02 tại cơ sở P.A Relax.

Nhận được thông tim điệp vụ tại P.A Relax, nôn nao chạy đến để khám phá các em đang hot như 06 08 09 ... thế nhưng mà em nào cũng đang đón tiếp các anh em khác, lại chiếm luôn 6 cái phòng rộng nữa :( . Đành lướt qua các hình ảnh, chỉ còn 19, 22, ... thôi thì chọn 19 vậy (nhưng như thế mới có một cảm giác rất hay bên em 19).
Chỉ còn phòng nhỏ, trang trí nhìn bắt mắt, giường bình thường. Nhạc hay và phù hợp nhưng cái cửa có khoảng hở để lọt vào tiếng nói, tiếng bộ đàm, tiếng guốc :( . Mình vô trúng phòng xông hơi phun liên tục, không có khoảng ngưng 2 giây nên rất nóng. Locker nhiệt tình chu đáo.
Có được massage mặt, đắp mặt nạ và gối thảo dược: điểm cộng.

Em gái mang số hiệu 19 mình dây.
V1 cam Việt.
V2 mình dây.
V3 tròn bóp êm tay.
V4 gọn gàng, khi mình thăng hoa thì bàn tay mình cũng ước nhẹp, có vị béo béo.

Sau màn massage sữa và đắp mặt nạ, cùng gối đầu thảo dược. Mình nằm ngữa, em ngồi đối diện bên dưới nhek nhàng massage chân, đùi và chọc ghẹo đệ đệ.... em làm rất nhẹ nhàng. Tiếng nhạc du dương, mình yêu cầu em làm cho anh sướng luôn nghen. Biết sắp được sướng, đệ đệ ngẩng cao đầu chào em, liền tức thì bì cặp môi em nuốt lấy và vùi dập. Môi vừa ngừng, lưỡi nhẹ nhàng lướt, đến miệng nút nút ... em bú mút không hoa mỹ, không rên rỉ nhưng cảm giác rất thật, rất thật, .... cùng lúc, cô bé của em đã đẫm nước, môi ngoài nở tròn nhô nhô lên, mũm mĩm, ướt át ... biết mình sắp cao trào em dùng tay, hai thân hình gần như áp vào nhau,tay mình cũng miết vào cô bé nhanh hơn... Á ... ... mìmh thăng hoa, cô bé em cũng khóc nhè làm ướt cả bàn tay.

- Anh mệt không anh?
- Anh mõi hai bắp chân. Em có mệt không?
- Dạ em cũng mệt .... (do sướng nên mệt)

Em lau cho đệ đệ xong, mình ôm em nghỉ một chút. Giờ mới tới màn mas khỏe. Em ưu tiên xoa bóp những chỗ mình bị mõi... giờ này mas thái cixng không có ý nghĩa gì nên chỉ để em nhẹ nhàng xoa, còn mình thì âu yếm em.
Trước khi về không quên ôm em và chào tạo biệt "cô bé".

Lúc nhận điệp vụ thì mong đợi những em hot có thân hình nóng bỏng ... nhưng cuối cùng lại có được cảm giác như người tình bên em, nhẹ nhàng và sâu lắng một chiều cuối tuần.

Chống chỉ định: anh em thích xôi thịt, mũm mĩm.
Em thuộc tuýt người nhẹ nhàng tình cảm và đầy cảm xúc.

Cảm ơn em gái và hẹn gặp lại !!!

Cuối cùng, cảm ơn admin @Lục A Ka đã tài trợ chương trình này.

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Danh sách là chết, người là sống
Sống ở nhân gian, có mấy khi vui ....