Q.10 tháng này có 33 P.A

Lượt xem: 1,099

boyhuhong

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
3
62
28
0 ₿
nghe danh bé 33 lâu nay, nhưng đến giờ tui mới có dịp làm 1 chuyến trải nghiệm thức tế các bác ạ , sau ngày hôm ấy gặp bé về , lòng tôi cứ mãi nhớ nhung về em phải công nhận các ông đi xong về review lại ok phết.
nghe theo các ông đi tầm chiều nên cũng kh đông khách gì mấy vào tới quầy check code xong ra ghế ngồi rít điếu thuốc phát, bạn locker cũng dễ thương canh mình vừa dập thuốc thì bạn bảo phòng đã xong.
lên ngồi xông tầm 5p gì ấy thì thấy bé đi vào, lòng nôn nao kh nhịn dc nên chỉ xông thêm 5p nữa là ra luôn. vừa ra là thấy dáng cực kì cuốn , sẹc xy và nụ cười túm tím toát lên vẻ kiều nữ của em.
lần onsen bé để lại cho tôi những kỉ niệm sâu sắc, ngâm bồn để bé kì rửa, chiêm ngưỡng thân hình kh một mảnh áo từ em, nhẹ nhàng vuốt ve kích nứng cậu nhỏ, tranh thủ xoa nắn cặp dú cùng những đường cong vốn đã trên cơ thể này.
phần khỏe lúc đầu bé còn sợ mạnh tay nên còn hơi yếu về sau này mình có dặn bé tăng tí lực thì có phần cải thiện tốt. bài bản và đầy đủ chi tiết, bé làm mình cảm thấy thoải mái sau khi được em tẩm quất 1 màn đấm bóp cực đã.
đang nằm sấp tự nhiên đâu ra có một làn gió nhẹ được hắt vào người làm tôi nổi ngay da gà sau đó, em bắt đầu rải đều khắp người bằng những cái hôn nhẹ, kèm cái cái lưỡi lao đảo đi khắp muôn trời kkk. em trải đều dầu nuru lên người, trườn cả người trườn cả dú lên chú trym nhỏ của tui, cạ qua cạ lại giữa 1 cây cột nhỏ tầm 14cm và cặp dú. tới bài 69 , trổ tài mò cua húp sò làm em rên nhẹ rất nứng, em BJ khá là đỉnh, nhẹ nhàng , tăng tốc độ tăng dần , kết hợp với tiếng rên tui cum luôn.
thư giãn xog tui tranh thủ nằm thủ thỉ với em tí , sờ cặp dú nốt thời gian còn lại rồi tôi cũng tranh thủ tắm rồi về.
tổng
v1 cam việt mềm mại
v2 gọn vẫn có lipit
v3 căng, có lực đàn hồi tốt
vé 900 - camapro còn 630 , tip 900 bằng giá vé

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
99
98
0 ₿
chúc mừng bác gặp được bé ngon lành

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @boyhuhong đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Love
Điểm cảm xúc: boyhuhong