Thành Lập Đội Quân Chuột Bạch

Lượt xem: 10,831

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿

Em xin phép có một vài ý kiến về "đội quân chuột bạch" này như sau:
- Về tiêu chuẩn thành viên thì như bác Zlat đưa ra đã khá đầy đủ rồi, hehe chỉ có điều thứ 3 thì đúng là hơi bị khó cho mod tuyển quân đây.
- Đây là những vấn đề chính em muốn nói tới: Đội quân này phải tuyệt đối bí mật về thành viên, về thông tin, về thời điểm thực thi nhiệm vụ các cơ sở massage để tránh trường hợp các cơ sở massage và các em ktv lên đây xem thông tin và chuẩn bị tinh thần trước. Ngoài ra cũng cần cân nhắc đến các trường hợp mạo danh đội quân chuột bạch này để thực hiện các việc mờ ám không tốt cho diễn đàn, cho anh em.
- Anh em cũng nên thống nhất cách cho điểm khi report để có thể đánh giá dựa trên các tiêu chí chung này, tránh trường hợp 9 người 10 ý rồi sẽ có những hiểu lầm không hay cho những thành viên trong đội quân này đăng report.

Đây là những ý kiến cá nhân của em, nếu có gì không phù hợp các bác bỏ qua nhé. Đơn giản em chỉ muốn đội quân này nếu thành lập nó sẽ mang lại hiệu quả tốt cho anh em, cho diễn đàn này.

P/s: Mong rằng BQT sớm có quyết định thành lập để anh em còn chuẩn bị, chứ đừng đem con bỏ chợ nhé.

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Tui nghĩ chuột bạch thì cần gì phải off nhỉ, giao địa điểm rùi tự ai thích ghé lúc nào ghé... random trúng em nào xào em đó rùi về rp là OK :cool:

PS: còn anh em thix kéo đông vui thì cứ tự nhiên thui :p

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
binh pháp hay nói : đoàn kết là chết hết mà chia rẻ thì chết lẻ tẻ nên........ kế hoạch sẽ là họp chiến thuật cafe , BQT hỗ trợ chút ít vk cho các bác lao vô chiến trường =]] chúc các bác may mắn , tổ quốc ghi công =]]

• Like
Điểm cảm xúc: flying-guy, ineedlove and Cancer

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿

Theo em thì anh em nên off để còn có cơ hội giao lưu nữa chứ, không chỉ ăn chơi mà có khi còn có nhiều cái khác nữa, hehe

• Like
Điểm cảm xúc: flying-guy

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
333
100
32
0 ₿
Đề nghị BQT có dự án chăm sóc tinh thần bị tổn thương cho anh em trong đội trong quá trình nằm vùng lọt vào lòng địch :)

Nonnớthọchỏi

Tù Binh
Banned
11/10/15
Chủ đề
3
94
47
32
0 ₿
Phải lập đội trưởng hoặc mod đi theo, vì chuột bạch rất dễ cá sấu,hà mã nên cần người nắm bắt quân số ......chỉ 1 lần rồi thôi.....

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Haha ae nếu ai rãnh rỗi thì ra lập *** cafe rồi đi chuột bạch chung,còn ko thì đơn phương độc mã 1 mình 1 ngựa tay cầm bộc phá mắt hướng về phía trước miệng hô to khẩu hiệu Massage Muôn Năm tiến thẳng vào ổ phục kích của địch... Phá vòng vây gặp đc nàng tiên cá thì 1 đêm sung sướng... Còn phá nhầm cửa lọt vào ổ cá sấu,cá mập thì Hội Massage Ghi Công. :D:D

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
chuột bạch thì có chuột bạch tập thể và chuột bạch cá nhân =]] cho bác soa làm chuột cá nhận =]]

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Vãi bác Soa,đi " than giữ " mà làm như đi cứu ấu chúa kakaka

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
lo cho mấy bác khi vào xong đi ra ngồi "than rất là dữ" thôi =]]

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Không cần nói gì nhiều, dạo này tôi toàn làm chuột bạch, thích kêu những em mới. Không phải vì tôi gan dạ hay thích tiêu diệt cá sấu, chỉ vì tôi không thích ai lên đây PR tào lao thôi.

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿

Tôi chẳng cần giáp giáp gì cả, cần nã đạn ở đâu, tôi làm tiên phong cho.

• Like

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Cá sấu Hà mã thì cũng là phụ nữ mà, miễn đừng quá thô bạo và mất vệ sinh thì cũng tạm được.;)

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Hihi tinh thần các chiến binh đang lên cao,nay xin công bố tạm thời danh sách chiến trường mà Đội Quân Chuột Bạch sẽ đến tác chiến : Đồng Khánh,Danh Uy,Bát Đạt,Điêu Thuyền,Việt Hồng,PLT2,Boss Palace,Đại Nam. Chúng ta sẽ chiến đấu từ thấp lên cao để rèn luyện Văn Võ Song Toàn nhé các chiến binh :p:D

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Khí tài đâu bác Soa... tui cũng đang đánh vài chiến trường trên cái list này nè :D

• Like
Điểm cảm xúc: Nonnớthọchỏi

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿

Bác Soa cho cái lịch cụ thể anh em ai tham gia được thì chiến thôi. Để lâu tinh thần anh em nó nguội hết ah

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Tuy ko được trắng nhưng cũng xin làm 1 chú chuột bạch ngây thơ xông pha vào hang hùm miệng sói, ổ cá sấu chuồng heo, hay mèo tinh tuyệt sắc, ko phân biệt Bắc Nam hay miền Trung lam lũ...

Ps: tự nhiên lên cơn, a e chém nhẹ tay nhé:p

• Like

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34