Thất thủ với điệp vụ số 18 P.A Relax 14/3...th

Lượt xem: 1,877

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

JohnyNguyen

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/3/19
Chủ đề
8
156
201
28
0 ₿
Xin chào tất cả ae, số là hôm nay mình nghỉ làm để đi công chuyện bên quận 10, rồi chợt nhớ bên đây có massage P.A thấy ae rp đang rất hot, cũng muốn đi từ lâu nên bèn inb cho bác Lục cầu may làm cái điệp vụ trải nghiệm luôn. Rất may là dc bác Lục chiếu cố cho cái code free thế là phi ngựa qua P.A ngay.

Đến nơi nhanh chong làm thủ tục nhận nhiệm vụ với bé 18 (được tin bé này chuẩn bị qua Tây Thi hỗ trợ nhưng lễ tân thấy code liền alô bé ở lại rồi cử bé khác đi, điểm cộng nha mọi người) và lên phòng ngồi đợi. Đúng như ae rp nhân viên rất thân thiện.

Lần này mình cũng k có nhiều thời gian nên nói locker k xông hơi luôn. Ngồi bấm điện thoại dc tý thì bé vào. Nhìn bé mình hơi đứng hình vì độ xinh và teen của bé, body khá nhỏ nhắn, nhỏ nhất mấy bé mình từng đi nhưng trời ơi mình chết mê với giọng nói của bé. Giọng này mà nhõng nhẽo với mình chắc cái gì mình cũng cho hết.

Chào hỏi vài tiếng bé dắt mình đi tắm, phần này cũng mấy bài đó nên mình k nói nhiều nha.

Mass khỏe: 8đ, tuy khá body nhỏ nhưng lực rất ổn nha, mà bé này vẫn kêu mình mặc quần ở phần này nha (chắc do bé thấy mình lạnh sau khi tắm) . Có bẻ lưng nữa chứ, rất phê. K biết bé cố tinh hay sao mà lúc Mass tay cho mình bé để tay mình ngay động bàn tơ luôn, hí hí k lẽ bé mời mà mình k vào, thế là bé thì Mass tay còn bàn tay mình thì bắt đầu đi vào động tìm ch*m, bé k phản ứng nha mà kêu coi chừng nó cắn nữa chứ. Mình đáp n cắn thì a cắn lại rồi tha hồ khám phá. Nói chung bé rất lắm chiêu trò, rất sướng chỉ có cái nhiều lúc bé lo tâm sự gd nhiều đôi lúc k tập trung mass nên chưa đã lắm.

Mass thai: lúc này bé mới cởi quần mình ra, rồi bé cũng nude 99% nha. Bé này khác với mấy bé mình đi, bé k dùng sữa hay j hết mà bé trực tiếp dùng lưỡi đi từ lưng xuống mông rồi tới chân luôn, kèm theo âm thanh Jav nữa chứ. Lần đầu mình được làm vậy nên vừa sướng vừa nhột các bác ah. Bé đi tới đâu quéo tới đó. Rồi lật ngửa mình lại bé tiếp tục dùng lưỡi điêu luyện của mình đi từ chân lên thằng em rồi lên ti lên cổ, phải nói là mình muốn đè bé ra làm lại cho biết nhưng ráng kiềm cho bé tiếp tục. Nhưng mình cũng k quên khám phá V1, v4 của bé. Dc một lúc bé chuyển qua 69 nha ae, bây h mình mới thấy tận mắt động bàn tơ trước mặt mình. Rồi 2 đứa bắt đầu Bj cho nhau, mình làm nhiệt tình bao nhieu thì âm thanh ngày càng sống động bấy nhiêu và bé cũng Bj liên tục, có cả vét lỗ nh* nha ae, lúc này mình thật sự thất thủ với cái miệng nhỏ nhắn và cái lưỡi sắc bén đó nên cũng out trong sung sướng và tiếc nuối.

Xong bé đưa chai lesterin cho mình xúc miệng rồi bé đắp mặt nạ, kê gối nóng cho mình nằm thư giản. Rồi bé lại ôm mình tâm sư tiếp. Rồi bé tắm lại cho mình và thay đồ về.

CSVC ở đây tốt, giường tam giác rất rộng thoải mái, phòng rộng.

Đánh giá về bé 18:
V1: vừa tay, nhỏ nhưng đẹp.
V2: k lipit
V3: vừa tay, mình chưa có duyên gặp hàng khung quá.
V4: hơi thiếu nước nhưng theo mình ok.

Tic: Bác Lục tài trợ.
Típ: 6xx

Một lần nữa cảm ơn LAK đã chiếu cố để mình có cơ hội trải nghiệm P.A Relax. Đúng là nơi đáng để thư giản.
Cảm ơn ae đã đọc rp điệp vụ của mình. Có j sai sót xin ae góp ý để mình khắc phục ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.