Thất vọng đêm khuya “29”

Lượt xem: 2,778

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MaxxT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/1/18
Chủ đề
1
7
3
33
0 ₿
Đi nhậu về ghé xả stress cùng 2 ông anh, vào lúc 23h làm liền tay 3 vé thái chek code xong theo locker lên phòng tip 50k kèm theo cái nháy mắt và câu nói giúp tìm cho 1 em vui vẻ biết nghe lời....!
Mình được vô vip 7, tự thay đồ nhảy tọt vào xôg hơi sau 10p là bé xuất hiện, ban đầu vào nhìn cũng được chào hỏi nhau nhưng có vẻ bé bị cảm giọng khàn khàn, sau 1 hồi cố gắng làm quen với bé nó thì mọi cảm xúc tuột mất, bé bị đau họng nên không nói được nhiều, mình hỏi lại có làm nổi không bé vẫn gật đầu đồng ý, mình cũng nghĩ thương bé vào nayz giờ rồi không lẽ lại đổi...!
Phải dùng từ “thất vọng” cực kỳ không giống như bài report số 29 trước của bác nào đã đi, bé không hề chủ động hầu như toàn mình tự làm từ những việc nhỏ nhất như lau ngừoi sau khi xông hơi và sau khi tắm ...! Mình cũng tạm chấp nhận vì thấy bé bị ho cảm nên thôi nhưng đến lúc massage thì bé làm không 1 tý lực nào hay bài bản j cả ...! Phần mệt thì cũng quoa loa mà chỉ làm tay không bj trong khi mình đi vé thái :(( ! Sau 1h30p ông anh gọi mình cũg ráng out rồi xuống.
Kết : tinh thần tuột dốc thê thảm, đưa locker 50k mà cho 1 bé đag bị cảm ho vào cho khách mình cảm thấy không hài lòng, vé mình cũng mua vé “thái” chứ không phải vé “thường”..!
Phòng thì vòi sen hư nữa ! Mong PA chấn chỉnh lại ...

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax chân thành xin lỗi Anh về sự việc đáng tiếc này ạ. Vì cuối năm công việc quá tải nên em reply hơi chậm, mong anh thông cảm ạ.
Đôi khi nhiệt tình quá cố gắng quá sức cũng không tốt anh nhỉ :) Em đã làm việc với bé rồi ạ. Bé cũng tâm sự nhẹ, lúc đầu vì không muốn làm anh buồn lòng nên bé cố gắng hoàn thành "nhiệm vụ", nhưng bé rất buồn và hối hận khi để xảy ra những việc đáng tiếc như vậy.
Dù thế nào đi nữa, bé vẫn là người sai, P.A Relax một lần nữa xin thay mặt bé xin gửi đến Anh lời xin lỗi chân thành nhất ạ.
Mong anh sắp xếp thời gian rảnh, ghé thăm P.A Relax, em xin hoàn lại tiền vé vừa rồi ạ.
Và em có 1 món quà nhỏ thay lời xin lỗi xin gửi đến anh: em xin gửi tặng anh 1 code vip thái Free, hy vọng anh sẽ có lại 1 buổi trải nghiệm thật thoải mái và thăng hoa ạ

• Like
Điểm cảm xúc: MaxxT

mrnight

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/17
Chủ đề
15
146
34
0 ₿
Em này bữa mình đi em cg nhiệt tình vui vẻ lắm chắc do bữa nay em bệnh nên mới vậy

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,693
1,213
0 ₿
Lâu rồi k đi matxa vì em ktv thân yêu của mình giải nghệ chống lầy nên mất cảm xúc, mấy em ktv lớp sau này thì đa số toàn trả bài. Bữa nào đi tham quan chỗ này thử coi sao, tic tip ở đây nhiu vậy PA?

• Like
Điểm cảm xúc: kingmaster

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
Cuối năm ai cũng cố gắng một tí nên sức khỏe để sức khỏe không đảm bảo, bữa e đi bé cũng ok lắm a. P.a đền bù cho ảnh đi nha, bữa nào ghé lại các bé tặng quà cho a lại nè ;)

• Like
Điểm cảm xúc: MaxxT and đẹp độc lạ

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Lên núi luyện công lâu dữ thần bác nhỉ? Có học được bí kíp mới không share ae nha bác

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
Tic Vip,nhât,thái,super thái - tương ứng 300,400,500,700, tip=tic trở lên, app giảm 100k mỗi loại a ơi hihi

MaxxT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/1/18
Chủ đề
1
7
3
33
0 ₿

Mai tính dẫn mấy anh em quay lại ủng hộ thế làm sao lấy được code free hả @P.A Relax

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Lần tới Bác đến sẽ free mà, trả vé 400 tặng 1 code thái, bác thêm ít nữa + trả vé 400 để tip cho bé bác mún gặp, cũng như bác đi miễn phí oy, Cơ sở đã khắc phục như vậy là quá hài lòng rùi bác, like cho P.A Relax.

• Like
Điểm cảm xúc: MaxxT

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Mod nói chuyện nghe...như hạch. Lúc nào chẳng có người này người kia. Chưa kể tùy tâm trạng, hoàn cảnh lúc đó của ktv nữa. Nói chuyện nghe như già cả 40-50 tuổi, vãi!!!
Mod mà lại hỏi P.A giá cả sao, vãi lần nữa!

• Like
Điểm cảm xúc: Hellios

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,693
1,213
0 ₿
Dạ đại ca, em ở ẩn ko lên forum hơn 1 năm nay rồi đại ca! Cuối năm em dư phép nhiều wa nên xả ngày phép đi nghỉ cả tuần mới lên forum lại thôi mà sao giờ đại ca khó tính quá vậy?:eek: Mà em cũng đâu còn trong BQT nữa đâu mà biết mọi thông tin hả đại ca?
Thiệt sự thì em cũng già cả rồi, 33t cũng là U40 rồi ko phải sao đại ca?:(

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.