thất vọng

Thảo luận trong 'Massage Đệ Nhất' bắt đầu bởi hellobaby, 11/1/17.

1. hellobaby

hellobaby Bé Thích Massage

Nghe đồng Đệ Nhất với Đại Nam là một, ai dè ........
    Tình hình là rất tình hình, sáng qua họp xong sếp phán cho 1 câu xanh rờn " công trình ngoài Đà Nẵng đang thiếu nhân sự do đó sẽ điều một số anh em trong này ra để hỗ trợ. Thời gian đi trước mắt là hết tháng 2, ngày đi sẽ là sáng thứ 5 tuần này. Sau khi thống nhất sẽ lấy các ae sau .a, b, c... hellobaby (ôi vcc) các ae có ý kiến gì ko? (ý kiến éo gì nữa, sếp tổng trực tiếp chỉ thị thì ai dám chống). Các anh em đi tăng cường cho công trình ngoài Đà Nẵng đợt này ngoài khoản thưởng tết như các ae khác thì sẽ được thưởng thêm (nghe hay đấy) cụ thể là $$$$$" => vỗ tay
    Họp hành xong thì cũng gần trưa, đang tính đi ăn cơm thì anh bạn trong cùng danh sách "hit list" quay qua "ae mình đi đợt này là ko được dự tất niên cty rồi, để tui xin sếp cho nghỉ chiều nay ae mình làm tất niên sớm. đồng ý ko?" ok ngay và luôn. Thế là cả hội kéo nhau lên xin sếp và được đồng ý ngay lập tức => bờ kè thẳng tiến
    Chém gió + lai rai mỗi người tầm 8 9 chai bia thì cũng ngà ngà phê rồi. The ends ai về nhà đấy, đang đi trên đường Út Tịch thì nhớ ra là mình còn cái vé Đệ Nhất được tặng từ hôm đi off với ae cộng đồng => quay xe
    Tiến vào mê cung của ĐN => xông hơi xông khô + ngâm chân + tắm bồn như mọi người => vào phòng
    Vì là lần đầu đi ĐN nên chẳng biết số nào, đành trông cậy vào locker (đưa 50k nhờ kiếm e nào đấm đá và dễ xương 1 xíu) -> vào phòng thì 5 phút sau e tiến vào. Ấn tượng ban đầu là e này có làn da trắng sáng. Hỏi sơ qua thì được biết e mang mã số No.35 tên Linh, quê Hâu Giang
    oánh cái giá:
    V1: Cam vừa tay (hơi mềm đầu ti nhỏ) cho khám phá (nắm bóp mái thoải nhưng ko cho bú bình + cởi bra)
    V2: có 1 cái eo (cực chuẩn với chiều cao của e)
    V3: săn chắc (bao doggy)
    V4: méo có mò mẫm được gì (hix hix)
    Mx khoẻ: đấm đá có lực, bài bản (theo nhận xét của riêng mình)
    Mx mệt: Nếu mình là giáo viên thì mình chầm 1 điểm và lời phê là "yếu". Bôi dầu + hj + hj + hj ko cảm xúc. chẩng có gì ngoài hj nhiệt tình (may mà có dầu chứ ko thì chắc thằng e mình nó hư cmnr). Thằng e thì lì vì có chút men nên mãi chẳng chịu ra, đành nói e nó ngừng tay.
    Tip e nó 200k, ra về trong 1 sự thất vọng tràn trề.

P/s: đi về mà thằng e nó bực bội làm thằng a cũng khó chịu => vào ks trên đường NTB => alo ngay cho e đào mà mình từng đi làm 1 nháy rồi mới về :p.
    Chuẩn bị năm hết tết đến chúc ae cộng đồng một năm mới nhiều sức khoẻ, may mắn và thành công. Thanks

Đang tải...
  2. regza

regza Bé Thích Massage

Chia bùn sao ko lên đây xem rp

3. LPT8899

LPT8899 V.I.P Member

Ít ra còn đấm khỏe tốt,tháng 10 mình gặp 1e tệ toàn tập không hiểu sao Đệ Nhất lại tuyển 1e như vậy,mình là khách quen đi từ năm 2009 tới giờ nha..kể từ đó chia tay lun..chỉ đi Đại Nam thôi

4. CAT&DOG

CAT&DOG Bé Thích Massage

em này đầu quân cho Khoẻ là ok.

5. martinle0068

martinle0068 Cộng Tác Viên

Chia bùn cùng pác
    Chắc em nó thấy pác mệt nên bật chế độ "gỉa lập máy dộng cừ" giúp pác mau tỉnh đó màh. Hjhj
    Martin còn 1 vé bữa off màh nghe pác nói chắc để dành làm quà khuyến mãi cho anh em quá

6. kingmaster

kingmaster Bé Thích Massage

nghe bác report mà tui còn vé đệ nhất chắc né quá

7. hellobaby

từ giờ xin chừa, chắc chỉ dám đi mấy chỗ quen thôi.
    thiệt hại túi xiền của thằng anh mà tốn hải sức khoẻ của thằng e quá:oops:

8. Thần Long

Thần Long Administrator Thành viên BQT

Chào @hellobaby.
    Đọc bài của bạn ad có thể tưởng tượng được cảm giác hụt hẫn của bạn. Và ad cũng chiếu theo tình hình các nơi bác đã đi qua cùng với report và comment ad hiểu thêm 1 điều. Chả trách @hellobaby có ác cảm đến thể. Chỉ có thể diễn tả bằng 3 từ "không đúng Gu" . Gu bác là Gu mạnh đến cực mạnh. Hihi còn bên này toàn đào tạo HJ thôi. Chắc có vẻ chưa đủ phê. Nhưng qua câu nói của bác ad nghe có vẻ thata vọng đến mức không thể nào mở cửa cơ sở đó đc nữa "đóng mẹ nó đi mất hứng quá" . Vậy thì thử hỏi cứ đóng hết thì còn nơi nào để cho các anh em khác giải trí nữa nè hihi.

Đây chỉ là wuan điểm nhỏ của ad thôi nha. Chơi ko đc số này thì chơi số khác mong các bác đừng rủ bỏ hoặc tẩy chay vì có ai dám chắc đi các cơ sở quen ko bao giờ tẹt cơ chứ nhỉ.
    Góp ý thôi để còn nhiều sân chơi chứ report theo kiểu tiêu diệt ad thấy sẽ ko phát triễn đc cao và xa đâu @hellobaby nhé.

Chu 6 SG thích bài này.
  9. hellobaby

trước tiên mình đính chính lại với ad thế này:
    1. Mình ko có ý chê trách gì cơ sở hay có ý định tẩy chay.
    2. Mình viết rp này trên tinh thần góp ý đối với e No.35 và mong chủ cơ sở có cái nhìn cụ thể hơn để nhắc nhở nhân viên của mình chứ ko hề có ý dìm hàng.
    3. Đúng là gu của mình thì ko thích ms hj. Mình biết ĐN chỉ có hj and hj, vì vậy từ trước tới nay mình ko đi ĐN dù nhà gần. Hôm đó là do mình nhậu gần đó nên muốn vào ms cho bớt men, vẫn biết bàn tay có ngón ngắn ngón dài nhân viên thì có em hợp gu em ko. Tuy nhiên mình đã đi + thiết nghĩ là một thành viên trên DĐ thì vẫn nên có 1 bài rp chân thật cho ae để ai có đi thì check lại hoặc tránh số đó khi cảm thấy ko hợp gu
    Thanks

Trên đây là quan điểm của mình, mong ae thông cảm