THAY ĐỔI KHUNG GIỜ CÁC TRÒ CHƠI TRÚNG VIP THÁI

Lượt xem: 1,611

G-Star

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/2/18
Chủ đề
7
26
16
43
0 ₿
Gửi Diễn đàn cũng như các ae

Sau 1 thời gia tham gia diễn đàn cũng như tham gia 1 số trò chơi và có trúng thưởng thì đút kết 1 số ý kiến cá nhân về các trò chơi như sau, mong diễn đàn tham khảo:
- Về mặt thời gian trao giải thưởng thường là 4h chiều nhưng có 1 số lúc mạng bị kẹt hoặc bị lỗi thì vào không lấy code trúng để đi được và không chốt được những kèo khác vì thời gian quá trễ.
- Phải chi thời gian tham gia trò chơi khoản từ 8h tối đến 11h sáng hôm sau và chốt lúc 12h trưa thì tốt, để ae có thể sắp xếp công việc và tận hưởng cảm giác massage nhẹ nhàng 1 cách trọn vẹn (từ 1h trưa đến 7h tối) sau thời gian đó vẫn còn về với vợ con.

Có chút ý kiến đóng góp, mong anh em góp ý kiến thêm, mong diễn đàn thông cảm vì nhiều lúc trúng code lại không đi được nên hơi ấm ức

Levante

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/4/18
Chủ đề
1
36
5
35
0 ₿
8 giờ tối đến 11 giờ hôm sao chơi trò chơi gì đây ta?????? bác suy nghĩ trò chơi cách chơi xong post lên cho ae tham khảo luôn. hihi

• Like
Điểm cảm xúc: G-Star

Lunahouse

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/5/18
Chủ đề
1
31
2
33
0 ₿
Mong là vé free vip thái từ event đc sử dụng trong 24g từ lúc nhận đc code
Mình trúng 2 lần nhưng thật sự ko sắp xếp dc time qua trải nghiệm
Sorry các MOD

• Like
Điểm cảm xúc: G-Star and Levante

G-Star

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/2/18
Chủ đề
7
26
16
43
0 ₿

Ý của bạn cũng hay nè, nhận giải trong 24h sẽ thoải mái và chủ động hơn

G-Star

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/2/18
Chủ đề
7
26
16
43
0 ₿

Cũng là những trò cũ thôi bạn, nhưng bắt đầu và kết thúc đều sớm hơn, để thời gian trải nghiệm dài hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Levante

Mập Ka

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/5/18
Chủ đề
1
46
0
34
0 ₿
Mình cũng đồng ý, vì 4h công bố kết quả, thì sẽ làm rất khó cho những bạn ở xa. Mình nghĩ nên kéo dài thời hạn code lên 24 giờ hoặc công bố kết ảu trước 12h trưa thì sẽ tạo nhiều điều kiện để anh em đi khám phá hơn. Mong AD thấu hiểu...

phuong_hoang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/12/14
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
Mình cũng vậy trúng 1 lần nhưng ko sắp xếp đc. Hy vọng thời gian kéo dài 24g để ae dễ dàng trải nghiệm hơn

midu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/3/18
Chủ đề
2
72
19
0 ₿
Code free chỉ là hỗ trợ ae trong mùa hết lúa, trải nghiệm, và có game nho nhỏ hên xui...cái chính là tự thân vận động đi nè.
Mình thấy khung giờ thế là ổn, các bác lâu năm rõ nhất, có code hay không một khi đã muốn đi thì giờ nào giá nào cũng dc. Nhiều trường hợp cầm code free mà bo còn tệ hơn giá vé :confused:

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Event dành cho tất cả AE và là quyền lợi của AE nhưng phải có quy định của nó để tránh các vấn đề tiêu cực xảy ra. Vì vậy thời gian như vậy là ổn rồi, Gà thấy thời gian chốt và gửi code đến Mem cũng tầm 4h30pm thì cũng tầm giờ tan ca mà.

DeadPool X

Tham Mưu
Event Moderator
3/10/17
Chủ đề
170
622
214
0 ₿
Thân chào các mem yêu dấu. Thay mặt BQT, DeadPool rất cảm ơn các ý kiến đóng góp của chủ topic và các mem về khung giờ hoạt động của các event hằng ngày. BQT xin chân thành tiếp thu các ý kiến này và sẽ chính thức đưa ra 1 topic chính thức thăm dò ý kiến mọi người về vấn đề này trong thời gian ngắn tới.