Tân Phú Thích Trọng và em 68

Lượt xem: 1,198

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,292
891
41
1 ₿
Vô tình tìm thấy cái *** Zalo của cơ sở. Vào đó xem thì thấy bạn Trọng nhiệt tình quá. Cơ sở thì cũng mới, lại thói quen đi tìm hầm trỗi dậy, nên quyết định thử một lần xem sao.
- Cơ sở vật chất: Nhìn chung là ổn, nằm trong khung hạng trung nhưng đầy đủ và sạch sẽ. Chắc chắn không được như mấy cơ sở hạng A, nhưng so với hạng B thì nói thật là ổn. Có phòng xông ướt lẫn xông khô, bồn tắm to, giường tròn to tha hồ lăn lộn.
- Thái độ phục vụ nhân viên: Tuyệt vời, vì chính tay ông chủ phục vụ. Hahaha. Ông chủ chu đáo khỏi chê luôn, thề là đi massage chưa bao giờ được tư vấn chu đáo như này, nên muốn sụp hầm cũng không được.
- KTV: Bé 68
Không hình xăm (trong này nhiều bé dính mực lắm, nên ông nào ko thích mực như mình thì nhớ lưu ý trước với ông chủ), 2k1, chubby nhưng 3 vòng đàng hoàng nha.
V1 khỏi chê, hàng real. V4 cạo sạch sẽ.
Bé làm massage khỏe thì không được nhiều bài, nhưng mà cũng đấm đá có lực lắm, cũng làm đá nóng cho mình. Nói chung 2k1, mới làm nghề này được 2-3 tháng mà như này thì quá tốt rồi. Mình gặp mấy em 2k mà mới làm thì toàn kiểu mèo quào chứ chả có được gì.
Massage mệt thì giỏi nha, trườn nuru trước sau. Mà tưởng bé to con, trườn đã dễ sợ luôn.
Cũng cho bú bình, 69 và CIA đàng hoàng. Bé 100% BJ nha các bác, từ đầu đến cuối, không có 1 công đoạn HJ nào. Mình đi nhiều thấy hiếm lắm, chắc do bé mới, chứ mấy bé chuyên nghiệp gặp mình hay chuyển qua HJ cho lẹ, chứ mình thuộc dạng trâu.
Có điều trâu nào thì mình cũng đành phải chịu thua với bé này, vì bé làm dữ dằn quá, thiệt tình luôn. Đi nhiều lắm rồi, chưa gặp bé nào làm mình thở dốc như này :(((((( , làm xong bả còn cười hỏi có dám làm thêm vài hiệp nữa không. Thua!

Túm lại, chắc chắn mình sẽ quay lại và lần sau sẽ khác hôm qua và dòm cái list các bé trong này đông như quân Nguyên là thấy mệt mỏi trong người rồi. Hôm qua trễ quá, đường kẹt xe làm không có thời gian, mặc dù bé vẫn thích nằm nói chuyện với mình, nhưng đành phải xin lỗi bé chạy về có việc.
Thiệt hại vé: 199k + tip 700k

Mức độ hài lòng tối đa, đi chơi về thấy đáng tiền. Sẽ quay lại ủng hộ ông chủ.

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
trời bác đi trải nghiệm cho sướng tk em mà mong sụp hầm ko dị bác ơi :vvvv

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
107
68
0 ₿
haha chúc mừng có buổi trải nghiệm ngon chym mà ko bị dính hầm nhá

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
74
18
0 ₿
đù ngon dị tui thích mấy bé có xăm có dính mực lắm bác ơi :cuteonion41::cuteonion41:

lão hạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
87
42
0 ₿
cơ này ở gần nhà tui đây sáng đi làm hay chạy ngang qua lắm chắc có dịp qua thử mới đc

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,292
891
41
1 ₿
sụp hầm có cái vui của sụp hầm bác :))) ban đầu ko biết cs này có trên diễn đàn, chỉ là vô tình thấy ở chỗ khác thôi. Thường mình hay đâm đầu vô mấy chỗ lạ lắm.

• Haha
Điểm cảm xúc: BẠCH QUỶ

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
kakaka đúng chỉ có bác dám tiên phong đi tìm mấy cái chỗ lạ thôi