Thiên đàng eva – hái đào tiên cùng em 19

Lượt xem: 2,011

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
Nay nhà vườn không nhà trống ,thằng cu thì đi ăn cỗ với mẹ nó .Được một hôm trống vắng nên đi massage cho rân ngưởi sẵn lấy thêm ít thông tin cho anh em. Như mọi lần vào quầy lễ tân thủ tục nhanh gọn rồi theo locker lên phòng xông xả , được một lúc thì chịu không nổi nên ra thì em cũng vừa bước vào.

Ánh nhìn đầu tiên của em cũng khá thân thiện làm mình cũng có cảm tình , rồi em dẫn mình vào bồn rồi thằng rửa sạch sẽ cho thằng anh với thằng em chú đáo . xong đứng dậy cho em lau mình rồi lên giường chuẩn bị massage.

Thông tin về em :

V1: 7đ Đào ngon , to bú đã

V2: 6,5 đ có tí lipid nhưng ôm chắc hôn đã

V3: 7đ bóp sướng

V4: nước ra nhiều

Massage khỏe : em làm khá bài bản đủ bài , kỹ thuật khá tốt , lực đều , đi đá nóng cũng rất êm vai

Massage mệt :

Em nhẹ cởi bỏ xiêm để lộ thân xác quyến rũ ngọt ngào , từ tốn em trải nhẹ bộ ngực đi khắp lưng rồi dùng 2 trái đào chà lên khắp cơ thể , chà đến đâu em rên đến đó khiến tôi chỉ biết lắng yên bất động mà hưởng thụ sự sung sướng tuyệt vời ấy , sau 1 hồi phê đến sấp mặt thì bắt đầu em dìu tôi ngửa mình lại. Em lại tiếp tục chà bộ ngực ngon lành đó đến tận miêng để tôi bú một cách ngon lành , em làm tôi mê mẩn đến mức chỉ muốn đè em ra và massage lại cho em .

Em BJ rồi tiếp đến là HJ , nhân cơ hội đang phê , tay tôi mơ mẫn xuống cô bé của em, mềm mại quá , tôi chỉ biết cam lặng mà sung sướng . cái kết êm đẹp như mơ , khi cao trào đã dâng đến đỉnh điểm thì thằng bé chỉ biết nhấp nháy theo nhịp thở nhẹ nhàng và tuôn trào một cách một cách không thể thoải mái hơn . em cười và massage nhẹ đầu và tâm sự sau những phút cháy bỏng rồi cả 2 hẹn gặp lại vào một dịp đẹp trời khác .

Tổng thiệt hại ; tic 350k , tip 4xx , locker 50k.

• Like
Điểm cảm xúc: Tỏn Tỏn and 10giaylaout2

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
mấy bác phải trải nghiệm 1 lần trong đời mới biết cảm giác ấy vi diệu cỡ nào kkk , dù sao cũng tks mấy bác đã đọc và chia vui

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.