Thiên Hải Q.10 : Lừa đảo trắng trợn

Lượt xem: 4,706

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
"Hôm náy xách dép gặp em 18 ... Tự nhiên ẻm gặp mình nhớ ra ngay : Anh giờ quá nổi tiếng ở Đây rồi . Ai cũng biết ..." - Ý nói tui là khách quen rồi .

Lúc mua vé, tui cẩn thận hoi khách quen anh được 1 tặng 1 chứ , con bé trẻ lễ tân trả lời hôm nay có mua 1 tặng 1 anh . Anh trả tiền xong xuống tụi em đưa ( giống mấy lần trước . Chỉ cần ký vào card visit mà xong )

Đùm, xong phim , em 18 có tốt , nói 3 tuần nữa lấy chồng . Tạm biệt anh nhé , nghe thấy buồn ...

Xuống dưới kêu con lễ tân đưa vé mời lần sau nó kêu ko đưa . Hỏi locker nhờ ký dùm nó kêu ko ký .

Tức quá ngồi cầm cái card visit quăng thẳng vo mặt con lễ tân mà nói : tai sao hồi nay kêu sẽ đưa mà giờ ko đưa ?! Em Làm ăn chứ tín mà cũng ko làm được thì làm cái m* . ( thằng lễ tân lúc ra vòi tiền cà fe mặt nó hầm hầm mình xâm đầy , tưởng dân Giang hồ thì đạo nghĩa lắm , dm , nó ko thèm ký luôn )

Thấy mình lớn tiếng nó hùng hổ lao ra như muốn gây sự . Thấy mình xăm bên tay , mà nhà tụi nó biết cải ko lại nên bỏ về và nhắn "mãi mãi ko thiên hải ... Cầu cho tụi bây mau sập tiệm "
xong quăng vé xe xuống đất rồi đi . Mình cũng nhát gan , bực quá nói mà sợ ... chém trong lòng.

( cũng may , thẳng locker đó có hàng chém chắc xong luôn )

Thà khách 1-2 lần ko sao . Tui đóng đô thử hết 1 dàn sát thu đưa cho thì chơi kiểu gì đó . Thà nói từ đầu hết vé đi .

Thôi nhé 20 Nguyễn N. Lộc . Mãi mãi xa rời nhau ; kinh doanh kiểu đó thì sớm muộn cũng đi lẹ . Cạnh tranh thì nhiều , mà chữ tín ko có thì thua . Có cái vé ko đáng nhưng thái độ thì sớm muộn thoi

audir8q

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
131
32
0 ₿
Chia buồn cùng thớt, mình vừa đi đây hồi tuần trước, thấy cũng vắng vẻ, hình như chỗ này chưa ai biết nhiều đâu

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Chia buồn cùng bác thớt,lại 1 nạn nhân của lối trịch thượng ở các cơ sở massage nhỏ,đó cũng là lý do tôi không bao giờ đến những chổ nhỏ,csvc kém... những nơi đầy mầm móng của sự rắc rối vì lối phục vụ ko chuyên nghệp

• Like
Điểm cảm xúc: bibobietboi

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Bác đừng hỏi cái con tiếp tân vì nó ko có quyền. Bác nói thằng locke.hay thằng quản lý đó .

• Like
Điểm cảm xúc: CongTuSaiGon

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Tui nói thấy locke ok thì gái ko ok .còn gái ok thi.locke ko ok.theo tui nói thì ke bà cho nó 10k đôi bên vui vẽ.

hoapasi

Tập Sự
Bé Thích Massage
23/8/15
Chủ đề
0
74
23
0 ₿
đắng lòng, tính ra gặp e 18... giờ chắc chạy qua N.Á...

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
cao thủ 18 sắp lấy chồng rồi hả, anh nào rước được em nó vậy....bùn 1 phút :(

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
vé mời gặp locker đưa cho, bác hỏi lễ tân thì nó cũng nói vậy thôi. Bữa trước tui hỏi rồi. Cứ cho locker 10, tiết kiệm được 70K lần sau....quá hời và vui vẻ đôi bên :D

Troc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/8/15
Chủ đề
2
41
15
35
0 ₿
- Nói như mấy bác gặp đưa nó tiền nó đưa vé vậy chã khác nào nó vòi tiền đểu ... Xâm mình hù con nít thì đc chứ lấy hình xâm ra hù tui ... Muốn coi ă nhìu hơn ko... Đm làm mất mặt vì ba đồng lẻ ...

• Like
Điểm cảm xúc: hoapasi

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
18 ko có lấy chồng đâu mấy bác .nó đùa với bác đó. Tui mới alo hỏi nó nè.

zenzo106

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/1/14
Chủ đề
0
46
4
35
0 ₿
mình đi cũng mấy lần nhưng hỏi tới vé mời chả lần nào thấy hết, thằng locker thì lần nào cũng vòi tiền, vui thì cho 10k, ko thì thôi nó cũng chả làm gì được mình

Troc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/8/15
Chủ đề
2
41
15
35
0 ₿
- Nó kinh doanh nó sợ mình ko tới ủng hộ nữa chứ làm gì mình sợ nó khửa khửa

Minh Nhỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/15
Chủ đề
1
44
20
36
0 ₿
Mọi người cẩn thận khi đến đây chơi nhé, theo nguồn thông tin bảo mật thì người của tiệm massage này có cài người vào đây lập nick và nói tốt để quảng cáo nhầm lừa đảo anh em vào đây, nơi đây ko thật sự ngon như mình nghĩ đâu, cẩn thận tuyệt đối !

• Like
Điểm cảm xúc: thich buoi and CongTuSaiGon

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Bác mình nhỏ đúng đó theo tui nghĩ thì chỗ nào cũng có cài người vô nhưng chỗ nào thật hay giả thì mấy bác sẽ tự có câu trả lời .nói chung thì trên đời này ko có cái gì hoàn hảo 100% đâu. Và cũng tùy sở thích của mỗi người nữa. Có người thì xem trọng csvc .còn tui thì xem trọng đào hơn .