Thiên thần số 18

Lượt xem: 860

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Trước khi bước vào chủ đề thì mình muốn cảm ơn bác @Lục A Ka đã tạo điều kiện cho mình được trải qua 1 buổi cực kỳ hạnh phúc.
Lâu ngày không trúng được nhiệm vụ thì hôm qua may mắn mình được mod trao cho nhiệm vụ bên Dubai Bình Tân, và càng may mắn hơn nữa khi bốc trúng số 18, 1 trong ngũ long công chúa mà ai cũng khen hết lời. Tới nơi đưa code cho họ check các kiểu thì nhận được sét đánh ngang tai là bé vừa có khách luôn nên bắt mình lựa bé khác, cơ mà thật sự muốn gặp bé như thế nào nên mình nhất quyết ngồi đợi hết 1 tiếng rưỡi luôn.
Và có vẻ đó là quyết định đúng đắn nhất trong ngày hôm đó của mình, khi được thông báo là bé đã xong và mình lên nhận phòng đợi bé thì khi từ phòng xông hơi mình bước ra thì thật sự như thấy thiên thần vậy :D bé hỏi là nãy giờ đi lên đi xuống thấy mình ngồi bấm dt thì tưởng mình xong hết r ngồi đợi bạn, mình mới nói là a ngồi đợi e hết 1 tiếng rưỡi đó thì bất thình lình xà xuống lick ti mình :))))) r bé dẫn mình vào tắm, bé tắm kỹ từng ngã rẽ, lúc ra lau khô người còn được bonus 1 chút BJ :)))))

Mass khỏe: bé làm cực kỳ bài bản, rất đủ lực, làm xong như trẻ thêm 10 tuổi luôn :D

Mass thái: mình cực kỳ ấn tướng với v1 vừa đủ và cực mềm của bé, skill lưỡi là đi tới đâu phải gồng phải xoắn lại tới đó :)))) bé lật ngửa mình lại thì có thêm skill bánh bao kẹp nữa cứ đưa lên đưa xuống, chịu không nổi luôn các bác à.

Mass mệt: bé ngậm hết cây xúc xích luôn, lick ti khỏi nói r, bé làm lâu mà cảm giác đê mê, mình thì trong lúc đó 1 tay nâng niu bầu sữa, 1 tay chăm sóc cô bé đang trong tình trạng như suối luôn :)))) sau 1 hồi thì mình out trong sung sướng :D

Sau đây là khâu điểm danh:
Face: do là đúng gu của mình nên mình cho 10₫ nha :D

V1: lớn hơn cam Việt tí: 8₫ (+1 do mềm mại nữa là 9₫ :) )
V2: ôm đã: 8₫
V3: bao doggy luôn: 8.5₫
V4: dư điện nước: 8₫

Tick: có bác sáu lo trọn gói
Tip: 5xx

1 lần nữa cảm ơn bác @Lục A Ka rất rất nhiều :D

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Chúc mừng bác, số 18 thì khỏi nói r :))) ddcn đó bác :))))

• Like
Điểm cảm xúc: caubetihon