Thoai mái cùng em ! 11

Lượt xem: 1,935

boybanhbeo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/6/16
Chủ đề
4
52
15
0 ₿
Hôm nay nóng nực khó chịu trong người nên em liền lên đây gọi hotline lấy code Việt Hồng luôn. Xong xui xách con xe chạy một mạch đến nơi vào mua ngay Vip Thai co code giảm còn 300k nhé. Lên phòng mấy bạn locker hỏi "anh có yêu cầu bé nào không" thì em rút 30k bo cho và kêu số 27 giùm anh. "Tiếc quá 27 mới có khách anh ơi, để em gọi bé nào nhiệt tình cho anh nha." Ờ thôi vào xông hơi đợi em no vậy. Khoảng 5p sau 1 em cao ráo, múp máp bước vào nở nụ cười thân thiện. Em tắm cho mình khá là kỹ, đặc biệt em này nói chuyện vui lắm, mở miệng ra là như hoa nở luôn, thích hợp bác nào cần gu vui vẻ, nghịch ngợm nhé. Tắm xong em lau người cho mình rồi em bảo anh lên nằm em massage cho. Em làm đủ bài lắm, đấm bóp, bẻ người, đá nóng các kiểu. Mình bảo mỏi chỗ nào nhiều thì em sẽ làm chỗ đó lâu hơn, thích lắm. Xong phần massage khỏe em bảo em massage Thai cho anh nha. Ừ, anh đợi nãy giờ. Em ấy thoa dầu khắp người mình và nude 100% phần trên, sau đó trườn từ trên xuống dưới rồi ngược lại, thỉnh thoảng lại bú thằng em minh 1 cái chụt, phê lắm các bác ạ. Một lát sau em bắt đầu BJ thằng nhỏ, em cứ bú chụt chụt, xong lại nút bi, em ấy vẫn chưa mặc áo vào nhé, 2 tay mình tha hồ khám phá và nhắm mắt hưởng thụ. 10p sau chịu hết nổi thì pháo hoa của em đã nổ. Phê pha xong em tắm lại cho mình sạch sẽ. Em thì định về luôn nhưng em ấy lại bảo "chưa hết giờ mà anh, ở lại chơi vs em". Thế là em lên nằm cho em ấy xoa bóp, nói chuyện vui ơi là vui luôn. Đến hết giờ thì mình bồi dưỡng em 500k và hẹn gặp lại em. Ra về trong sung sướng và không quên bo bạn giữ xe 10k.
Đánh giá:
- Tiếp tân, locker, giữ xe vui vẻ, nhiệt tình.
- Em số 11:
+ V1: cam Vinh
+ V2: hơi lipit nhưng mình thích
+V3: múp máp
+V4: các bác vào khám phá nhé

Tic + tip + locker + giữ xe = 840k.

Lưu ý: các bác vủi vẻ, dễ chịu thì em ấy sẽ vui vẻ, nhiệt tình vs mình ngay, mình thấy đa phần em nào cũng vậy. Chứ đừng khó tính, coi đồng tiền to quá rồi đòi hỏi quá đáng tội mấy em.

Chúc các cơ sở massage làm ăn ngày cáng phát đạt. Chúc cho diễn đàn ngày càng lớn mạnh nhé!