Khác Thổn thức cùng em Kim Hasu

Lượt xem: 1,272

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
52
hn
0 ₿
Chiều mát cận tết, trên con đường quận 10 xa xôi, tôi nhớ đến em Duyên em Ly orchid quận 7 mà tấp thẳng vào Hasu tìm 1 em thay thế giải toả cơn nứng ban trưa,

Đến nơi kẹt tua vì tôi không book trước, bù lại ngồi ngắm em gái lễ tân dễ thương, mặc áo cổ V, khoe bầu dzú, pé tên Đan chắc hẳn anh em đã quen rồi,

Như thường lệ, tôi cởi giầy và ngắm lễ tân, thỉnh thoảng gãi lén cu trước cam như bao lần đi các spa khác, và rồi em gái xuất hiện, dẫn tôi lên cầu thang lên lầu, bé tên Kim, Kim Hasu

Với body loli từ khi vào bé đã khiến tôi say đắm với cử chỉ nhẹ nhàng, chăm sóc như người yêu,

Sau màn hỏi thăm là vào bài khoẻ, bé đi lực hơi yếu nhưng bù lại chăm vuốt lướt đụng chạm tạo cảm xúc cho anh em, bài khoẻ bài vuốt cũng không có gì đặc biệt nếu so với các em gái khác thì quá bình thường, tuy nhiên điểm cộng là bé vuốt thẳng cây và rất thoải mái nude 100%, bao bú móc cho anh em, kèo này @thehuy93 nên vào bú,

review sơ cho anh em, v1 nếu a e từng bú em Hân em Nguyên rồi thì sẽ không hứng thú với cặp dzú này, v2 loli đẹp, v3 to, v4 mép dày bù lại nhiều nước cho a em móc thoải mái, phù hợp cho các a e thích tình cảm

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
169
61
0 ₿
Mấy em spa Hasu em nào cũng cho bú bình hả bác mà cởi dc hết quần / áo lót ra bóp ko hehe