Thông báo: 1 số lưu ý về bài report và vấn đề duyệt bài

Lượt xem: 4,481

Bao Thanh Thiên

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/8/16
Chủ đề
9
419
375
0 ₿
Thời gian qua, Bao Mỗ nhận được rất nhiều ý kiến đóng góp qua inbox về vấn đề report cũng như việc duyệt bài.
Qua trao đổi với các mem Bao Mỗ nhận thấy nhiều mem cũng rất muốn report để chia sẻ với anh em về những chuyến đi của mình nhưng lại gặp 1 số khó khăn như không biết viết thế nào, không quen viết, không có thời gian để viết 1 bài chi tiết như nhiều anh em...
Việc duyệt bài hiện nay cũng là 1 vấn đến khiến nhiều mem cảm thấy đôi khi trở ngại và khó khăn khi viết bai chia sẻ cùng anh em như bài viết kiểm duyệt quá lâu hoặc không hiểu lý do vì sao không kiểm duyệt....
Vì vậy sau khi lắng nghe và tiếp thu các ý kiến đóng góp của các mem, trải qua 1 buổi thảo luận sôi nổi với BQT, Nay Bao Mỗ thông báo đến toàn thể mem trên diễn đàn 1 vài lưu ý như sau:

1. Bài viết: Nếu các mem ( đặc biết các mem mới) cảm thấy khó khăn trong việc viết bài với các lý do trên, các mem có thể tham khảo khung sườn Report bên dưới của pác @Martin đã gợi ý
  2. Vấn đề duyệt bài: Với mong muốn đem đến các anh em 1 sân chơi chất lương nên BQT đang ngày càng hoàn thiện diễn đàn theo đúng nghĩa 1 sân chơi đúng Chất và đủ Lượng. Vì vậy hiện nay khối lương công việc của BQT khá lớn, các bài viết của anh em khá nhiều kèm theo 1 lượng lớn các bài quảng cáo spam nên xảy ra tình trạng trì trệ trong khâu duyệt report. Nên BQT mong các mem chung tay hỗ trợ BQT bằng cách: kể từ 02/03/2017 nếu report các anh em trong vòng 4 tiếng chưa được duyệt ( trừ giờ ngủ ra nha các anh em, hjhj), các anh em vui lòng post topic vào box Công Đường thông báo đến BQT về vấn đề này. BQT sẽ tiếp nhận và phản hồi các anh em.BQT cần sự hợp tác và hỗ trợ của các anh em. BQT mong rằng các anh em hãy chung tay góp sức cùng BQT để giúp diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ và sân chơi chúng ta ngày càng sinh động.
Mọi thắc mắc và ý kiến đóng góp xin vui lòng inbox Bao Mỗ.
Thân Chào

-------------------------------------------------------------------------------------------------
Khung sườn report pác Martin đã gợi ý

• Cơ Sở
  • SBD:
  • Thời gian chinh chiến :
  • Cao :
  • Skin:
  • Face:
  • Vòng 1 :
  • Vòng 2 :
  • Vòng 3 :
  • Vòng 4 :
  • Thái độ :
  • Mát khoẻ :
  • Mát gần:
  • Kỹ thuật
  • Tổng thiệt hại:

draklork.69

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/2/17
Chủ đề
0
37
3
29
0 ₿
Thế các post dạng hỏi và tư vấn thì sao anh, em cũng từng post bài hỏi nhưng cũng không được mod cho đăng

Bao Thanh Thiên

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/8/16
Chủ đề
9
419
375
0 ₿
Với các thắc mắc, cần tư vấn hoặc tìm trẻ lạc, bạn vui lòng tham khảo nguồn thông tin khá dồi dào trên diễn đàn. Hoặc khi cần bạn có thể post vào bõ Chuyên mục Tư vấn Trực tuyến
Thân

Babydragon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/7/16
Chủ đề
13
166
43
35
0 ₿
Mình lắm lúc cũng muốn viết mà report mà chờ khâu duyệt bài lâu vãi nên đâm ra cũng ngại.

Bao Thanh Thiên

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/8/16
Chủ đề
9
419
375
0 ₿
Chính vì vậy nay BQT cần các bạn hỗ trợ trong việc duyệt bài viết.hy vọng sẽ giúp bạn giải quyêat đưỡ khó khăn khi viết bài

draklork.69

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/2/17
Chủ đề
0
37
3
29
0 ₿
hổ trợ là sao anh, làm mod quản lý diển đàn hả anh, e rảnh về thời gian đăng ký được không ạ

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
http://congdongmassage.com/threads/to-chau-le-duc-tho-go-vap.13956/
Bài này của mình từ cuối năm ngoái.
Không thấy được duyệt mà mod cũng chẳng thèm nói lý do. Ít ra mình cũng phải biết mình đã sai cái gì hay vi phạm luật gì.
Mình nhận thấy có những bài được đăng có khi chẳng đâu vào đâu với 1 câu xin share ngắn gọn.
Mong BQT giải thích.
Thk.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chuyện từ cuối năm ngoái màh h còn lôi ra hỏi nữa, Martin phục pác thật. Pác nhớ Phủi sạch bụi trước khi đưa Mod xem nhé :cool:

Bao Thanh Thiên

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/8/16
Chủ đề
9
419
375
0 ₿
Các vấn đề Bao Mỗ đã nêu rõ trong bài viết, bạn vui lòng ĐỌC KỸ trước khi hỏi.
Đây là topic Bao Mỗ post lên để thông báo các mem 1 số lưu ý về report và duyệt bài, nếu có thắc mắc hoặc phản ảnh gì thì bạn vui lòng vào Box Công Đường nhé

Bao Thanh Thiên

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/8/16
Chủ đề
9
419
375
0 ₿
Nghĩa là kể từ 02/03/2017 khi bài viết các bạn quá lâu chưa được duyệt thì bạn vui lòng inbox Mod hoặc vào box Công Đường phản ảnh để các Mod hỗ trợ bạn

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Cũng đã bỏ qua rồi nhưng vì có bài này nên vào hỏi cho vui. Tham gia diễn đàn nên mình mới có cơ hội biết chỗ này chỗ kia. Khi mình có chỗ mới vũng rp cái gọi là đóng góp tý.
Nhưng có vẻ như không ai cần nên thôi vậy.
Cách trả lời của 2 bác BQT ở trên mình cũng rõ rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Martin and Babydragon

phat boom

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/9/15
Chủ đề
4
186
15
32
0 ₿
Tui di Thu cung 3.4lan may cho nhu Phuong anh.tay thi ma Chua lan nao dung Theo rp.toan la tao lao

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿

Thực ra thì tào lao hay không cũng tùy nhu cầu của từng khách hàng. Bản thân mình cũng ít tin rp trên này nên hay tự trải nghiệm mà đánh giá. Chỗ tốt thì đi thường xuyên. Vd như Khỏe massage mình đi tháng 4 lần mà chả cần ai rp khen chê.
Mình rp thì cũng dựa trên mặt bằng giá. Ví dụ như bỏ ra 500 thì ko thể so sánh với bỏ ra 2000k được.
Tuy nhiên cũng phải thừa nhận là có sự rp quá trớn.
Sau này mình sẽ không rp nữa, vì chờ duyệt như Chức nữ chờ Ngưu.

• Like
Điểm cảm xúc: Babydragon

soituyet95

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/8/15
Chủ đề
5
28
21
0 ₿
Thanks Mod rất nhiều. Như thế sẽ dễ hơn cho các newbie như Sói khi report

Nuphero

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/16
Chủ đề
6
134
20
0 ₿
Mod cho mình hỏi làm thế nào để xoá bài đã report. Cám ơn!

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,741
1,516
Xì Gòn
25 ₿
Bạn inbox cho mod để được xử lý