Thông báo offline tháng 10 - massage20k

Lượt xem: 28,423

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Chào các bác, thể theo nguyện vọng và yêu cầu của các anh em đồng đạo massage. Ad xin phép tổ chức 1 buổi offline nho nhỏ nhầm giao lưu ( không có giao thông :cool: ).
Cafe Bắc Hải - Thời gian dự kiến 18h thứ 6 ngày 4/10/2013
Giao lưu tâm sự, thích thì tăng 2 cũng được
Địa chỉ : cư xá Bắc Hải, Số A8 đường Trường Sơn, Cafe Pha Lê.
Chi phí share toàn tập
Ngoài ra, AD có mời vài bé KTV ra ngồi giao lưu cùng anh em + món quà nhỏ là 1vé/người free 100% Massage Khang Huy cho anh em test luôn và ngay. Nên anh em lưu ý ko nên dẫn vợ và bạn gái theo, kẻo nhà sáng nhất xóm thì AD ko chịu trách nhiệm đâu nha.
xem chi tiết massage Khang Huy tại đây http://massage20k.com/forum/showthread.php?tid=2314

Ai đi thì xin đặt cục gạch tại topic này để AD đi đặt bàn và chọn món :
Anh em xác nhận chọn ngày nào để AD xúc tiến nhanh gọn nào.
Thành viên đã đăng ký :
4 bé nhân viên
Massage20k
Giolanhqua
Phong,
Trưởng
Phucthemen
Gia
Nam
Huy
Nghia

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿
Ăn nhậu 250k/người thì hơi kẹt đạn (chỉ biết ăn, không biết nhậu) nếu sau đó muốn đi ms luôn (kéo nguyên băng đi vô chắc kẹt đào quá :dodgy:, chưa kể đụng kèo chọn đào :D), gặp nhau từ 18h trở đi thì ok. Tóm lại xin xuất cafe (ưu tiên thứ 6), AD tìm quán nào có phòng riêng thì tốt, chém gió cho thoải mái, cũng tiện cho mấy em AD dẫn theo.

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Ngon ah nha.
trong lúc nhậu có dc sờ đùi, bóp vếu các em không ad.?
Anh em thì đông, chỉ vài em KTV, cung vượt cầu, lúc đó anh em mất đoàn kết không, sao ad ko gọi một lúc 10 em.

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
à đi giao lưu thôi, ko có vụ sờ đùi này nọ đâu. AD năn nĩ lắm tụi nó mới đi đi, chứ bt tụi nó làm gì dám xuất đầu lộ diện. Muốn gì gì lấy vé rồi đi test nha
Gọi 10 em thì NV đâu làm khách hả bác

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Sờ đùi, bóp vếu các em trong phòng là bình thường, sờ bóp ở quán nhậu mới phi thường. hehehehe. Chém tí cho vui bac ad ơi.

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿

Co gi kho dau thi AD cho ae boc tham neu bak nao may man thi duoc ngoi canh 1em ms tha ho ma boc hot

leo_007

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/9/13
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Neu di duoc toi thu 6 thi tot qua. Cho em xin 1 ve luon. Sau h lam em chay ra gap anh em, ngoi an uong tam su cho vui. Chu thu 7 va chu nhat em mac cho Gau nha em di sieu thi mau do an roi di ve nha Ngoai nua hix...hix...

Em xin man phep Vote cho toi thu 6 ;),

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
e là e thiệt lòng muốn đi lắm, e tạo topic mới cho vụ này, mà 250k hơi căng ad ơi, e là e hok bit nhậu, nhỏ tới lớn chưa từng say xỉn lần nào, ún 1 ly bia là tay chân e lạnh ngắt nằm 1 đống, cho nên e định rủ đi off cafe :( .... hay là add giảm mana lại cho e chút đỉnh, ngồi phá mồi :(... e thiệt mún đi lắm mà ko bit nhậu

Strom996

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
1/10/13
Chủ đề
2
144
56
0 ₿
e thấy nên set kèo cafe rồi ,or hen anh em gặp mặt đi nhậu thì ổn hơn , chứ 250k rồi phải đóng tiền trước nữa .

gặp mặt đóng tiền dc k bác , e ở gần mà

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Em nghĩ cafe trước rồi hẵng nhậu,nếu nhậu thì kiếm quán nào rẻ rẻ thôi,em biết nhiều quán rẻ lắm mỗi người chừng 150k thôi

John234

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/7/13
Chủ đề
1
5
0
0 ₿
E đồng ý kèo Cafe bắc hải, 6h tối thứ 6. Cho em 1 vé CAFE hẹn gặp anh em OFFLINE nha. Thanks

Wannaxxx

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/5/13
Chủ đề
1
15
5
0 ₿
Nghe có vẻ toàn các lão kg biết nhậu, giống em hehehe.
Thôi chuyển sang cà phê sáng cho nó lành Admin ơi, sáng các em KTV cũng rãnh nhiều :D
Với lại cà phê xong đi nhậu đóng tiền cho nó dễ, 250k ít thì cũng không ít nhưng bảo em chạy ra chuyển 250k mà chờ cả tiếng cũng mệt ạ.

Waltz

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/13
Chủ đề
0
37
0
0 ₿
Em đăng kí 1 suất nhé bác ad. Em thấy ý kiến đi cafe xong mình gặp nhau nói chuyện vui vui chút đỉnh rồi anh em nào muốn đi nhậu thì sẽ góp tiền lại tại đó rồi đi ra quán luôn. Thiệt tình là đi chuyển 250k thì em cũng hơi lười, ad thông cảm :blush:

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
:( vậy đi ad, ae khoái thì khoái mass thôi chứ khoản ăn nhậu cũng ko ham lắm, cafe trc roi có gì tính tiếp, Bắc Hải cafe ok đó

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
vậy làm 2 kèo ai nhậu thì qua nhậu ai cafe xong qua cafw. Để em lãnh đạn *** cafe cho :))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.