Thông báo - v/v Lập Box Member VIP !!!

Lượt xem: 19,284

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
206
1,501
1,051
0 ₿
Thân chào tất cả anh em.
Thay mặt BQT diễn đàn congdongmatxa, gửi thông báo đến tất cả các members về việc thành lập Box "Khu vực VIP - Nơi dành riêng cho VIP members" với tiêu chí "tai nghe mắt thấy"
Mục tiêu: Giúp cho các VIP members tham khảo hình ảnh các em ktv trước khi đi matxa.
Tầm nhìn tương lai: Việc chọn lựa ktv sẽ ko còn là vấn đề nan giải khi ấy tất cả mọi người đều sẽ được lựa chọn cho mình 1 ktv ưng ý.
Vấn đề cần giải quyết: Hiện tại phần dữ liệu này còn thiếu sót rất nhiều nên BQT congdongmatxa mong các bác nào có lòng hảo tâm thì xin chia sẻ đóng góp qua inbox thông tin facebook, zalo, viber...quan trọng nhất vẫn là hình ảnh, công sức của các bác sẽ được ghi nhận và được nhận vào làm VIP member
Lưu ý: Mọi thông tin đều phải được bảo mật, vui chơi trong an toàn tránh các trường hợp cung cấp sai thông tin thực tế gây mất uy tín diễn đàn.

Thông tin sẽ được cung cấp theo mẫu sau đây:

1. Tên cơ sở matxa (bắt buộc)
  2. Số báo danh của ktv (bắt buộc)
  3. Tên hoặc nickname của ktv (nếu có)
  4. Facebook, zalo, viber
  5. Hình ảnh bắt buộc (có thể lấy từ các mạng xã hội)
  6. Các thông tin chi tiết về ngoại hình, số đo 3 vòng, cách ăn nói, services và skills (nếu có
Rất mong nhận được sự ủng hộ và đóng góp của tất cả anh em trên diễn đàn hướng đến 1 diễn đàn trực quan sinh động mà từ trước đến nay chưa từng có!
Chào thân ái và quyết thắng
BQT diễn đàn www.congdongmassage.com

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
như theo mình đọc ở trên thì vip chỉ được xem hình mấy em, số, skill. nhưng còn phục vụ thì chỉ những người khách quen của mấy em thì mới được nhiều bonus chớ chỉ xem hình thôi thì chỉ là để ngắm cho vui. nếu thế thì mình cứ biết 1 face em nào đó thì sẽ biết mặt của tất cả mấy em còn lại hết.nói chung vip chưa có lợi ích j lắm. rồi có khi mấy anh biết mặt em nó vô iu cầu rồi nói linh tinh và mấy em sẽ ghi nhận và khi gặp mình sẽ bị cho lên dĩa. mình là nhân chứng lịch sử vừa mới rp em nó lần sau vô gặp em nó bị em nó cạch mặt ra rồi phục vụ cho lấy lệ chả vui vẻ tí nào. riết rồi đi mát xa chả muốn rp mà nếu có rp cũng phải giấu số ( ngoài ra còn bị mấy thằng đại gia lầu xanh bên thiên địa qua diễn đàn mình copy lại và dán lên diễn đàn của nó và giấu số nữa chớ ).bó tay chấm cơm chấm nước mắm luôn.

chimokato

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/5/15
Chủ đề
2
60
14
35
0 ₿
Cái này cũng hay, nhưng mà rủi có mấy anh em "manh động" lại nói lại cho mấy ẻm bít thì sẽ ảnh hưởng đến uy tín của mấy người rp ( như bác đã biết, có 1 số thứ bí mật mà chỉ mấy e ktv và người rp mới biết)...nên 1 số thông tin nếu cần thì anh em ta inbox cũng dc,ko cần public...
(chút ý kiến chủ quan) ;)

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,913
0 ₿
itachi
Thường thì khi đọc report ae chỉ có thể ngồi tưởng tượng chứ ko hình dung đc chính xác ktv ra thế nào vì mỗi người có 1 thang điểm khác nhau, nên việc lập ra box vip này mình nghĩ có nhiều cái lợi.
Những người thường report cống hiến cho diễn đàn thì sẽ đc xem hình, facebook zalo v..v...của các em , có thể ko bít skill thật sự ra sao nhưng ít nhiều cungz bit đc body, face em nó đẹp hay xấu, có phải gu của mình ko để đi test, đó là cái lợi của vip member, chứ ko nhiều bác cứ lên đọc report rồi im ru thì bất công vs những ae bỏ công sức ra đi tìm tài nguyên về chia sẻ cho ae

• Like
Điểm cảm xúc: drfood

Minh Nhỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/15
Chủ đề
1
44
20
36
0 ₿
Coi bộ cũng hay nhưng về việc hình ảnh hình như hơi khó, hok lẽ kêu em nó cho mình chụp vài pô đem về cho vợ coi àk

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Hình ảnh thì bác nào có 1 em ruột ở 1 cơ sở nào đó,xong kiếm tấm hình chụp nhiều em trên fb hỏi là ra fb mấy em kia à,xong vào fb mấy em kia mà copy hình

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
206
1,501
1,051
0 ₿
bác xin zalo, face là xong chứ gì? Mấy bác toàn xài IPhone 6, Galaxy, HTC, rồi thêm huyền thoại BPhone thì add mấy cái zalo, facebook của mấy em có khó khăn j với mấy bác đâu nè?

Minh Nhỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/15
Chủ đề
1
44
20
36
0 ₿
đem Bphone ra cho mấy em chửi vô mặt thì có :(

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Checker rất thích điều này :)
Cái vụ số đo 3 vòng hơi bị khó àh nha,vì mấy em hay mập ốm thất thường vs lại hổng lẻ đi massa xách theo cọng thước dây rồi đè mấy ẻm ra đo ta :)

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Electro

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
206
1,501
1,051
0 ₿
ai kêu Thánh Soa đo theo centimet đâu! Đo theo thang điểm, vd v1 hệ bưởi 5 roi 9đ, v2 eo đồng hồ cát 9đ vậy đó

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Trên người có sẵn cây thước đa năng đó sài nó cũng được rồi, cần gì đem nhiều thứ linh tinh :rolleyes:, kiểm tra được cả độ nông sâu, cao thấp, độ sung sướng nữa :D

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Box Vip này rất hay! Anh em sẽ ko còn phải lo sợ cá sấu & hà mã nữa ^^

KanTai

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/4/15
Chủ đề
1
8
1
30
0 ₿
Làm sao để được set vip vậy bác hydo tiêu chí cụ thể ấy hehe

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,913
0 ₿
itachi
Chắc là có đóng góp ji đó cho diễn đàn

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
206
1,501
1,051
0 ₿
Các anh em chỉ cần đóng góp có chất lượng và giá trị là sẽ đc trở thành VIP. (cung cấp đc ít nhất thông tin của 3 ktv)

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Chỉ 3 KTV là đc set Vip Member,wá nhẹ nhàng luôn các bác mau mau share ngay để có 1 vé Vip,ko thôi sau này AD đổi ý đòi yêu cầu cao hơn đó :D:D

• Like
Điểm cảm xúc: Electro

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
Em thấy 3 em ktv là cả một vấn đề rồi đấy ah! Dù quen thân cỡ nào cũng chỉ có thể nói chuyện này nọ kia ở trong phòng massage thôi chứ thông tin cá nhân mấy em ít khi nào chia sẽ với mình lắm, mà thôi cũng ráng hờ hờ chịu cực trước một sướng sao

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
206
1,501
1,051
0 ₿
Nghiêm cấm đăng hình ảnh *** nha mấy đại ca!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Andynguyen
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.