Thông báo V/v thay đổi Event Xổ số

Lượt xem: 3,487

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Các đồng đạo nên bình tĩnh. Không nhất thiết chỉ Xổ số mới mang lại code ;)Như Logan cũng đã có nói. Sắp tới ngoài Xổ số ra sẽ có thêm 1 số hoạt động - event khác cũng giúp các đồng đạo có thêm nhiều cơ hội lấy code free nữa.
Các đồng đạo hãy đón xem nhé ;)

Hellios

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/8/16
Chủ đề
4
163
10
26
0 ₿
Có luật đi về là phải rp ah bạn?

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,895
HCM
14,452 ₿
Cừu Long

DDD nói chí phải. "1 câu định giang sơn" kkkkkk bỏ cái cộng trừ 5 đi là đc thôi mà há Logan. AD thưởng riêng cho DDD 1 code free bất cưa chỗ nào DDD có thể tùy chọn nhé. Góp ý như vậy mới là góp ý chứ cùng nhau nhìn vào vấn đề và bóc tách ra giải quyết đưa đến kết quả mỹ mãn rất đáng khen ngợi.

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,895
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
Bạn Hellios có vẻ chưa nắm kỹ lắm về nguyên lý hoạt động và vì sao xổ số lại ra đời.
Cộng đồng từ khi sinh ra đã là nơi chia sẽ kinh nghiệm thông qua các bài report và nhiều khi lại có kèm hình ảnh chân thật. AD rất trân trọng tất cả các anh em đã cống hiến để diễn đàn phát triễn đến ngày hôm nay.

Nên đã đưa ra event xổ số trúng vé miễn phí nhằm thúc đẩy các member có thêm động lực đi massage mà ko lo nghĩ đến tiền vé.
Thế thì khi đc trúng giải theo Ad nghĩ cũng giống như @Hellios thôi ai bắt người trúng phải report... bộ có luật trúng giải là phải report hả.... Xin thưa ko có luật đó Ad xác nhận 1 lần nữa ko có luật đó.

Nhưng ít ra hưởng đc lộc trời đã là người may mắn rồi vì sao lại ko chia sẽ chung vui với anh em vài ba dòng viết lách đơn giãn.....
Nói túm lại nếu bạn chỉ muốn vô đây kiếm vé miễn phí để đi chơi xong thì im lặng ngồi đợi người khác report thì xin lỗi chúng tôi bao gồm BQT - CTV - member và phía cơ sở cảm thấy buồn vì suy nghĩ của bạn chút thôi. Nhưng song song với việc buồn chút chút đó chúng tôi luôn cố gắng tìm đủ mọi cách để phần thưởng chúng tôi mang đến cho các bạn phải có giá trị của nó.

Toàn thể anh em diễn đàn chúc bạn có những giờ phút đi chơi vui vẻ và thoải mái nhất đi về nhớ chia sẽ là vui rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: dnc

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Ok Ad. Qua tham khảo ý kiến các mem và Ad, nhằm giúp các đồng đạo có thêm cơ hội trải nghiệm, Logan sẽ bỏ giới hạn + - 5.
Chúc các đồng đạo may mắn

Co nhan

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
24
501
157
0 ₿
Tôi góp chút ý kiến nếu chơi 3 số thì số thứ ba chĩ cần member náo tiên đoán số gần đúng với số trúng thưỡng là sẽ đc nhận code, và ko cần xét hơn kem nhau 5 đơn bị, như vậy dễ hơn cho ae.
Vd: số trúng giãi là: 956
số member tiên đoán: 156
thì xét member nào có số tiên đoán gần đúng nhất sẽ nhận đc code, ko cần phãi xét +-5 đơn vị như vậy tỹ lệ trúng giãi sẽ cao hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo

danchoi3575

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/6/16
Chủ đề
0
83
0
0 ₿
[QUOTE="Logan, post: 121440,Ok Ad. Qua tham khảo ý kiến các mem và Ad, nhằm giúp các đồng đạo có thêm cơ hội trải nghiệm, Logan sẽ bỏ giới hạn + - 5.
Chúc các đồng đạo may mắn
[/QUOTE]
chọn 1 số rồi đánh lô luôn con đó quá
trúng thì niềm vui nhân đôi

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Trước tiên rất vui khi Admin đồng tình ý kiến của mình. Sau là cảm ơn Admin đã thưởng nóng, mình xin nhường code này cho em Lần Đầu Làm Bậy, thấy ẻm 22t mà chưa biết ma sát phải lập topic đi hỏi kinh nghiệm. Admin chuyển giúp mình nhé. Xin đa tạ.

Babydragon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/7/16
Chủ đề
13
166
43
36
0 ₿
Nếu có thêm event thì cũng ok. Diễn đàn thêm xôm tụ cho anh em sinh hoạt.

• Like
Điểm cảm xúc: Logan

hunter_man

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/14
Chủ đề
6
164
24
35
0 ₿
Về việc Report thì dễ thôi mà...bác nào trúng th ưởng nếu sử dụng rồi mà ko report thì lần sau không cho tham gia nữa :) ..Thật ra muốn lúc nào cũng trúng giải cũng có thể thôi ...nếu chọn 3 số không có bạn nào trúng thì random trên trang random . org đề quay số ..tùy các ad quay 2 hay 3 số bác nào m ay mắn thì trúng thôi ..như vậy thì kiểu gì cũnng có người trúng mà :)

Không thì có thễ nghĩ ra hình thứ giống vietlot :) cho lựa chọn lần 2 khi không có người dự đoán chính xác ..nghĩa là chỉ cần người nào chọn 3 số bất kỳ giống với kqxs (ko cần theo thứ tự) ví dụ giải là 456 ...không có ai trúng nhưgn có bác chọn 5 6 4 thì trúng..chẳng hạn vậy á :)

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
Đồng ý với bác Hunter_man, làm như vietlott cũng là một cách hay, như vậy tỉ lệ trúng cho các mem sẽ cao hơn và cuộc chơi cũng sẽ hào hứng hơn.

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Hiện tại BQT đang gấp rút chuẩn bị 1 số event nhằm giúp các mem có thêm nhiều cơ hội nhận được vé/code 1000đ . Nên pác cứ yên tâm nhé ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Babydragon
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.